หน้า 1019 - คอนโดให้เช่า ย่าน ถนนสุขุมวิท

เครื่องมือค้นหา

พบข้อมูล 67,869 ประกาศ

Exclusive
ให้เช่า The Niche Mono Bearing คอนโดใกล้ BTS ห้องสวย ส่วนกลางอลังการ
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.0m2
ชั้น12
17/12/2025 15:01
Exclusive
35 Sqm 1 Bed Life One WirelessUPDATE !
ราคาเช่า25,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น17
14/05/2026 14:02
Exclusive
คอนโด Noble Form / สุขุมวิท55 ซ.ทองหล่อ 1 ห้องนอน ขนาด 37 ตรมUPDATE !
ราคาเช่า30,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง37.0m2
ชั้น12
17/05/2026 17:33
Exclusive
The room sukhumvit 40 ☎️big 1 bed 43 sqm ‼️only 23000/month ‼️Negotiable 🔆✅corner roomUPDATE !
ราคาเช่า23,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง43.0m2
ชั้น5
14/05/2026 18:00
Exclusive
Exclusive
คอนโด Noble BE33 / สุขุมวิท33 ขนาด 43.72 ตรมUPDATE !
ราคาเช่า40,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง44.0m2
ชั้น4
17/05/2026 17:34
Exclusive
✨ให้เช่า คอนโด Ivy ทองหล่อ 1 ห้องนอน **พร้อมเข้าอยู่**✨
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง34.0m2
ชั้น10
09/05/2026 11:36
Exclusive
Elio Del Ray Sukhumvit 64 (เช่า) ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีปุณวิถี, อุดมสุข (650ม.)UPDATE !
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง26.0m2
ชั้น2
11/05/2026 7:45
Exclusive
For rent Whizdom Inspire Sukhumvit 1 ห้องนอน ขนาดใหญ่ 33.82 ตร.ม. ติด True Digital Park @22,000 BahtUPDATE !
ราคาเช่า22,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง33.8m2
ชั้น20 - 30
21/05/2026 19:42
Exclusive
Life one wireless☎️ 1 bed plus 38 sqm ‼️only 19k/ month ‼️fully furnished 🔆✅UPDATE !
ราคาเช่า19,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง38.0m2
ชั้น10
10/05/2026 18:00
Exclusive
📍 ให้เช่า Celes Asoke – คอนโดทำเลทอง 🚈 ติด MRT สุขุมวิท และ BTS อโศก ตรงข้าม Terminal 21 !!UPDATE !
ราคาเช่า135,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง86.0m2
ชั้น24
20/05/2026 19:41
Exclusive
Centric scene sukhumvit 64 ☎️big 2 bed 2 bath 73 sqm ‼️only 25000/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅NEW !
ราคาเช่า25,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง73.0m2
ชั้น24
23/05/2026 12:42
Exclusive
ว่างพร้อมอยู่✨🥰 14,000 Diamond Sukhumvit BTS อ่อนนุช contact Line:katk03UPDATE !
ราคาเช่า14,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น20
23/05/2026 11:07
Exclusive
😊❤️ เช่าคอนโดOka haus Sukhumvit36 ห้องสวย เดินทางสะดวกใกล้ 🚄BTS ทองหล่อUPDATE !
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น20
22/04/2026 15:30
Exclusive
ให้เช่าคอนโด Aspire Sukhumvit 48 ห้อง 1 Bedroom เฟอร์ครบ ราคา 14,000 ใกล้ BTS พระโขนง 600 เมตร ✅
ราคาเช่า14,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง32.0m2
ชั้น7
05/05/2026 11:58
Exclusive
Circle Living Prototype Size: 84 Sqm. | 18th floor 1 Bedroom | 1 private office | 2 Bathrooms Panorama View Rent : 75,000 THB/Month
ราคาเช่า75,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง84.0m2
ชั้น18
01/05/2026 21:25
Exclusive
🍀🍀🍀 Special Offer🔥 ให้เช่า 📌 ริทึ่ม เอกมัย 🌸 (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่✨A00423UPDATE !
ราคาเช่า18,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น15
20/05/2026 21:21
Exclusive
ห้องสวยราคาดี พร้อมเข้าอยู่ ชั้นสูง ห้องใหม่มาไม่นาน!!!UPDATE !
ราคาเช่า16,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น26
24/05/2026 23:12
Exclusive
ให้เช่า 🔥 NIA by Sansiri 🔥 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS พระโขนงUPDATE !
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น14
14/05/2026 15:03
Exclusive
🍀🍀🍀Prime condo Location 🚆ให้เช่า📍แอสปาย สุขุมวิท 48 (Line:@rent2022) BTSพระโขนง พร้อมเข้าอยู่ ✨ A05290
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง32.5m2
ชั้น9
29/04/2026 4:45
Exclusive
🌃Fynn สุขุมวิท31 77/55 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 114 ตรม. ชั้น 6, Fully furnished, ห้องมุม วิวสวย🌃UPDATE !
ราคาเช่า115,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง114.0m2
ชั้น6
09/05/2026 15:13
Exclusive
เพียง 18k!! ก็อยู่แถวทองหล่อได้!!🔥 ราคาดี Culture Thonglor 1 ห้องนอน ชั้นสูง 28 ตร.ม. UPDATE !
ราคาเช่า18,900บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง28.0m2
ชั้น14
24/05/2026 20:20
Exclusive
คอนโดหรูใจกลางเมือง PARK ORIGIN 24 สุขุมวิท24 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ contact Line:@oraphassetsNEW !
ราคาเช่า45,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง52.0m2
ชั้น3
22/05/2026 0:15
Exclusive
🏢 ปล่อยเช่า Beat Sukhumvit 93 ห้องใหม่ เงียบสงบ วิวต้นไม้ ใกล้ BTS บางจาก เดินทางสะดวก 🛋 UPDATE !
ราคาเช่า11,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง27.5m2
ชั้น5
22/05/2026 22:18
Exclusive
Exclusive
✅ ✅ Rent ให้เช่าคอนโด Aspire Rama 4 ใกล้ BTS เอกมัย 800 เมตร เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก หาของกินง่าย
ราคาเช่า12,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง28.0m2
ชั้น12
05/05/2026 11:58
Exclusive
Centric scene sukhumvit 64 ☎️big 1 bed 55 sqm ‼️only 15000/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅UPDATE !
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง55.0m2
ชั้น24
27/01/2026 18:00
Exclusive
🎉 ให้เช่า Life Asoke ใกล้รถไฟฟ้า MRT เพชรบุรี ทำเลติดศูนย์กลางธุรกิจ New CBD อโศก-พระราม 9UPDATE !
ราคาเช่า18,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น21
30/12/2025 18:24
Exclusive
Exclusive
ให้เช่าคอนโด Regent Bangna คอนโดติดBTSพร้อมให้เข้าชมUPDATE !
ราคาเช่า9,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง28.0m2
ชั้น16
23/05/2026 21:51
Exclusive
Whizdom connect 101 ☎️1 bed ‼️only 15000/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅NEW !
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.0m2
ชั้น-
22/05/2026 12:14
Exclusive
ปล่อยเช่าคอนโด Life Asoke แต่งหรู พร้อมอยู่ ใกล้ MRT / Airport Rail Link เดินทางสะดวกมากNEW !
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง36.0m2
ชั้น12A
19/05/2026 9:38
Exclusive
♥️♥️ Newรีเจนท์โฮม​บางนา ให้เช่าเพียง 10,000 บาท เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ New Regent home Bts Bangna 🥰🥰 
ราคาเช่า10,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง28.0m2
ชั้น24
10/05/2026 19:01
Exclusive
คอนโดใหม่ให้เช่า# โนเบิล อราวน์ 33 ห้องจริงแต่งครบ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 500 ม.UPDATE !
ราคาเช่า19,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง27.0m2
ชั้น12
08/04/2025 13:51
Exclusive
🌃Culture Thonglor Sukhumvit 59 (BTS ทองหล่อ) คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS ทองหล่อ🌃UPDATE !
ราคาเช่า32,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง27.0m2
ชั้น21
11/05/2026 21:12
Exclusive
Asthon Asoke | ราคา 30,000 บาท | ห้องสวย ทำเลดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่UPDATE !
ราคาเช่า30,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง34.0m2
ชั้น33
15/05/2026 19:23
Exclusive
🌃Condo for Rent: Ideo Mobi Sukhumvit 66🌃UPDATE !
ราคาเช่า39,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง54.0m2
ชั้น15
18/05/2026 17:18
Exclusive
1 Bed 1 Bath 32 SQ.M at SOCIO RuamrudeeUPDATE !
ราคาเช่า18,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง32.0m2
ชั้น2
14/05/2026 14:02
Premium
1 Bed 31 SQ.M The Base Park East Sukhumvit 77UPDATE !
ราคาเช่า14,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง31.0m2
ชั้น5
14/05/2026 11:45
Premium
For Rent: Aspire Sukhumvit Rama4 Brand New Near BTS PhrakhanongUPDATE !
ราคาเช่า24,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง34.0m2
ชั้น11
22/05/2026 10:35
Best Pricre 💗 ให้เช่า Noble Ploenchit ห้องสวยมาก ตกแต่งคลีนๆ ราคาดีสุดๆ พร้อมเข้าอยู่ | Code DS2221 Line : @Dstay
ราคาเช่า45,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง58.0m2
ชั้น20+
30/04/2026 18:35
ให้เช่า โนเบิล เพลินจิต ชั้นสูง วิวเมือง ราคาดี ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ I Code DS1234 Line : @Dstay
ราคาเช่า42,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง52.0m2
ชั้น10+
30/04/2026 18:35
ให้เช่า Up Ekamai ห้องจริงสวยมาก ราคาดีที่สุด ตกแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ ราคานี้หายาก Code:DS2378
ราคาเช่า16,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง31.0m2
ชั้น10+
30/04/2026 18:35
NICHE ID สุขุมวิท 113 ห้องมุม (ห้องไปเร็วมาก)UPDATE !
ราคาเช่า9,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง28.2m2
ชั้น8
30/04/2026 17:36
ให้เช่า 2 ห้องนอน 55 ตร.ม พร้อมเข้าอยู่ -- โทรด่วน 094-641-5974UPDATE !
ราคาเช่า43,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง55.0m2
ชั้น20+
30/04/2026 17:18
ให้เช่า 1 ห้องนอน 30 ตร.ม พร้อมเข้าอยู่ -- โทรด่วน 094-641-5974UPDATE !
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น1-5
30/04/2026 17:17
ให้เช่า 2 ห้องนอน 130 ตร.ม พร้อมเข้าอยู่ -- โทรด่วน 094-641-5974
ราคาเช่า70,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง130.0m2
ชั้น5+
30/04/2026 17:12
ให้เช่า 1 ห้องนอน 31 ตร.ม พร้อมเข้าอยู่ -- โทรด่วน 094-641-5974
ราคาเช่า32,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง31.0m2
ชั้น5+
30/04/2026 17:11
ให้เช่า 3 ห้องนอน 265 ตร.ม พร้อมเข้าอยู่ -- โทรด่วน 094-641-5974
ราคาเช่า150,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง3 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง265.0m2
ชั้น5+
30/04/2026 17:07
ให้เช่า 2 ห้องนอน 67 ตร.ม พร้อมเข้าอยู่ -- โทรด่วน 094-641-5974
ราคาเช่า45,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง67.0m2
ชั้น10+
30/04/2026 17:05
✨ ให้เช่า เซอริโอ้ สุขุมวิท 50 ✨ 💰 ราคา 13,500 บาท/เดือน
ราคาเช่า13,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง27.0m2
ชั้น1-5
30/04/2026 17:03
คอนโดติด bts. อุดมสุข ห้องสวย เหอร์ครบ พร้อมอยู่
ราคาเช่า13,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง24.0m2
ชั้น13
30/04/2026 16:54
✨ ให้เช่า เซอริโอ้ สุขุมวิท 50 ✨ 💰 ราคา 14,000 บาท/เดือน
ราคาเช่า14,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.0m2
ชั้น1-5
30/04/2026 16:45
✨ ให้เช่า เซอริโอ้ สุขุมวิท 50 ✨ 💰 ราคา 17,000 บาท/เดือน
ราคาเช่า17,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง38.0m2
ชั้น1-5
30/04/2026 16:41
✨ ให้เช่า เซอริโอ้ สุขุมวิท 50 ✨ 💰 ราคา 16,000 บาท/เดือน
ราคาเช่า16,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง32.0m2
ชั้น1-5
30/04/2026 16:09
ให้เช่า ✨Ideo Q Sukhumvit 36✨2 ห้องนอน ขนาด 65.5 ตรม เดินทางสะดวกใกล้ BTS ทองหล่อ 🚅
ราคาเช่า56,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง65.5m2
ชั้น26
30/04/2026 15:46
ให้เช่า ✨98 wireless ✨ Ultra Luxury สไตล์ Beaux-Arts😍 2 ห้องนอน 💕 เดินทางสะดวกใกล้ BTS เพลินจิต 🚅
ราคาเช่า350,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง145.0m2
ชั้น7
30/04/2026 15:46
ให้เช่า ✨Life One Wireless ✨ 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม มีโซนโต๊ะทำงาน ใกล้ BTS เพลินจิตและCentral Embassy 🚅🛍️
ราคาเช่า21,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น9
30/04/2026 15:46
ให้เช่าคอนโดสุขุมวิท 50 ใกล้ BTS พร้อมอยู่ เฟอร์ครบ ราคาดี
ราคาเช่า16,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง32.0m2
ชั้น4
30/04/2026 15:43
ให้เช่าคอนโดสุขุมวิท 50 ห้องสวย ชั้นสูง พร้อมอยู่ ราคาดี
ราคาเช่า15,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.2m2
ชั้น8
30/04/2026 15:39
ให้เช่าคอนโด แอชตัน อโศก 1 ห้องนอน
ราคาเช่า35,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง36.0m2
ชั้น26
30/04/2026 15:35
ให้เช่าคอนโดสุขุมวิท 50 ห้องสวย ราคาดี ใกล้ BTS อ่อนนุช
ราคาเช่า13,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง27.3m2
ชั้น5
30/04/2026 15:30
ให้เช่า ✨ CELES Asoke ✨ Luxury Condominium ใกล้ MRT-Sukhumvit , BTS-Asoke 📌สนใจสอบถามทักLine:0991651437 [250314]
ราคาเช่า42,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง42.0m2
ชั้น12
30/04/2026 15:25
P-126396 วิวสวยงาม! แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม 2 ห้องนอน 19,500 บาท ใกล้ BTS l Line Id: @easycondoplus l 099-229-6397
ราคาเช่า19,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง50.0m2
ชั้น10
30/04/2026 14:43
TKF Condo Sukhumvit 52 (ทีเคเอฟ คอนโด สุขุมวิท52) ติดบีทีเอสอ่อนนุช 52 ตรม
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง52.0m2
ชั้น3
30/04/2026 14:04
ให้เช่าคอนโดใกล้ BTS อุดมสุข–ปุณณวิถี พร้อมอยู่ ทำเลดี ราคาคุ้ม
ราคาเช่า13,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.0m2
ชั้น8
30/04/2026 14:00
WS7298 ให้เช่า The Room Sukhumvit 69 ติด BTS พระโขนง เพียง 25,000 บาท/เดือน
ราคาเช่า25,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น22
30/04/2026 11:53
ให้เช่า✨Life Asoke ✨ Studio ขนาด 30 ตรม ใกล้ MRT เพชรบุรี🚆
ราคาเช่า19,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง30.0m2
ชั้น27
30/04/2026 11:13
ให้เช่า ✨XT Ekkamai ✨1 ห้องนอน ขนาด 29.79 ตรม ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวก และ BTS เอกมัย🛍️🚅
ราคาเช่า22,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง29.8m2
ชั้น29
30/04/2026 11:13
ให้เช่า ✨The Line Sukhumvit 101✨ 1 ห้องนอน Duplex ขนาด 42.33 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี 🚅
ราคาเช่า22,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง42.3m2
ชั้น5
30/04/2026 11:13
ให้เช่า คอนโด วิวสวน 500 ไร่ Life Asoke 35 ตรม. ติด MRT เพชรบรี และ Airport Link มักกะสัน
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น14
30/04/2026 10:26
ให้เช่า Life One Wireless (ไลฟ์ วัน ไวร์เลส) Line : @condo24 (มี@ด้วย)
ราคาเช่า22,000บาท/เดือน
ประเภทห้องสตูดิโอ
ขนาดพื้นที่ห้อง28.0m2
ชั้นสูง
30/04/2026 10:20
ให้เช่า คิว ชิดลม - เพชรบุรี (Q Chidlom- Phetchaburi) Line : @condo24 (มี@ด้วย)
ราคาเช่า24,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง35.0m2
ชั้น23
30/04/2026 10:18
P-126367 ฮาสุ เฮ้าส์ 1 นอน วิวสระ 20,000 บาท ใกล้ CBD l Line Id: @easycondoplus l 099-229-6397
ราคาเช่า20,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง33.0m2
ชั้น2
30/04/2026 9:54
✨ ให้เช่า เดอะ วินนิ่ง ทาวเวอร์✨ ราคา 15,500 บาท/เดือน
ราคาเช่า15,500บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง38.0m2
ชั้น10+
30/04/2026 9:22
Plus 38 hip condominium ห้องสวย ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่แล้ว
ราคาเช่า25,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง48.0m2
ชั้น9
30/04/2026 8:57
Duplex ห้องกว้าง The Emporio Place วิวโค้งน้ำ ใกล้ EmQuartier ✨
ราคาเช่า55,000บาท/เดือน
ประเภทห้องDuplex
ขนาดพื้นที่ห้อง83.0m2
ชั้น34
30/04/2026 8:36
ให้เช่าเซอร์วิสอพาร์ทเมนต์ Shama Lakeview อโศก สองห้องนอน ใกล้ BTS และ MRT อโศก
ราคาเช่า72,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง84.0m2
ชั้น25
30/04/2026 5:43
🌟 Rhythm Sukhumvit 36-38 ( A46) Size 25 SQ.M Type 1 Bedroom 1 Bathroom On the 15thFloor Rental 19,000THB.
ราคาเช่า19,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง25.0m2
ชั้น15
30/04/2026 5:11
🌟 Rhythm Ekkamai ( A45 ) Size 70 SQ.M Type 2 Bedroom 2 Bathroom On the 21thFloor Rental 65,000THB.
ราคาเช่า65,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง70.0m2
ชั้น21
30/04/2026 5:04
🌟 Laviq Sukhumvit 57 ( A44 ) Size 41.79 SQ.M Type 1 Bedroom 1 Bathroom On the 21thFloor Rental 50,000THB.
ราคาเช่า50,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง41.8m2
ชั้น21
30/04/2026 4:58
🌟 Maru Ekkamai 2 ( A42 ) Size 60 SQ.M Type 1 Bedroom 1 Bathroom On the 20thFloor Rental 65,000THB.
ราคาเช่า65,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง2 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง60.0m2
ชั้น20
30/04/2026 4:39
🌟 The Esse Asoke ( A41 ) Size 45 SQ.M Type 1 Bedroom 1 Bathroom On the 44thFloor Rental 28,000THB.
ราคาเช่า28,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง45.0m2
ชั้น44
30/04/2026 4:30
🌟 Supalai place Sukhumvit 39 ( A40 ) Size 50 SQ.M Type 1 Bedroom 1 Bathroom On the 25thFloor Rental 17,000THB.
ราคาเช่า17,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง50.0m2
ชั้น25
30/04/2026 4:22
🌟 Noble State 39 ( A39 ) Size 41 SQ.M Type 1 Bedroom 1 Bathroom On the 32thFloor Rental 41,000THB.
ราคาเช่า41,000บาท/เดือน
ประเภทห้อง1 ห้องนอน
ขนาดพื้นที่ห้อง41.0m2
ชั้น32
30/04/2026 4:15

คอนโดให้เช่า BTS ราชดำริ
มีคอนโดให้เช่า 3,964 ประกาศ
ขายคอนโด BTS ราชดำริ
มีคอนโดขาย 1,491 ประกาศ

รถไฟฟ้า BTS สายสุขุมวิท

คอนโดให้เช่า BTS อุดมสุข
มีคอนโดให้เช่า 3,803 ประกาศ
ขายคอนโด BTS อุดมสุข
มีคอนโดขาย 1,629 ประกาศ
คอนโดให้เช่า BTS ปุณณวิถี
มีคอนโดให้เช่า 3,868 ประกาศ
ขายคอนโด BTS ปุณณวิถี
มีคอนโดขาย 1,645 ประกาศ
คอนโดให้เช่า BTS บางนา
มีคอนโดให้เช่า 2,820 ประกาศ
ขายคอนโด BTS บางนา
มีคอนโดขาย 762 ประกาศ
คอนโดให้เช่า BTS แบริ่ง
มีคอนโดให้เช่า 1,894 ประกาศ
ขายคอนโด BTS แบริ่ง
มีคอนโดขาย 927 ประกาศ
คอนโดให้เช่า BTS พระโขนง