ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5772736

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 1/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 2/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 3/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 4/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 5/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 6/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 7/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 8/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 9/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 10/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 11/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 12/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 13/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 14/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 15/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 16/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 17/18
รูป ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 5792077 - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
14,900,000 (171,442 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 49
86.91 ตร.ม.

สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 86.91 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด ได้ที่ราคา ฿14,900,000 (฿171,442/ตรม.) หรือทำสัญญาเช่าระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿59,000 ต่อเดือน

รายละเอียด

  • Skyrise Avenue Sukhumvit 64
  • 14,900,000 (171,442 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 49
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 86.91 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Skyrise Avenue Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โอทู
IDEO O2

2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 383 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

logo โครงการ เอลลิโอ เดลเรย์
Elio Del Ray

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
THE LINE Sukhumvit 101

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103
IDEO Mix Sukhumvit 103

0.8 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

logo โครงการ เอลลิโอ สุขุมวิท 64
Elio Sukhumvit 64

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท