รูป City Home Sukhumvit - รูปที่ 1/7
รูป City Home Sukhumvit - รูปที่ 2/7
รูป City Home Sukhumvit - รูปที่ 3/7
รูป City Home Sukhumvit - รูปที่ 4/7
รูป City Home Sukhumvit - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

City Home Sukhumvit

ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 3199 บางนา กรุงเทพมหานคร4.8/5
38ยูนิตขาย
83ยูนิตเช่า

ซิตี้ โฮม สุขุมวิทจาก ศุภาลัย ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 101/2 (ซอยวชิรธรรมสาธิต) แขวงบางจาก เขตพระโขนง กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข ประมาณ 160 เมตร

สถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • รร.นานาชาติแองโกลสิงคโปร์
  • รพ.สุขุมวิท
  • รพ.ไทยนครินทร์
  • ซีคอนสแควร์
  • พาราไดซ์ พาร์ค
  • Haha 55 Mall
  • ตลาดนัดรถไฟ ศรีนครินทร์
  • เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา
  • บิ๊กซี บางนา
  • ไบเทค บางนา
  • สวนหลวงร.9

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 83 ห้อง และประกาศขาย 38 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

City Home Sukhumvit

ชื่ออื่นๆ

  • City โฮม สุขุมวิท
  • ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101
  • City Home Sukhumvit 101/1
  • ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101/1
คอนโดมิเนียม
3199 บางนา กรุงเทพมหานคร
966
2008
6
8,25
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO O2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 356 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 460 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

S&S Sukhumvit

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

IDEO Blucove Sukhumvit

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 105 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,534 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,384 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,433 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,346 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,210 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,479 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,786 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,213 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,289 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3.5 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,980 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,617 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,215 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,321 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,149 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,543 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,259 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,053 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 991 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,535 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,719 ประกาศ

ไบเทค บางนา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,713 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,693 ประกาศ

สุขุมวิท 66

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 66

มีประกาศให้เช่า 633 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 66

มีประกาศขาย 156 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 4,879 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

สุขุมวิท 101/2

ห่างออกไป 70 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 101/2

มีประกาศให้เช่า 83 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 101/2

มีประกาศขาย 38 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,711 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,886 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,961 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,317 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,023 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,951 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 5.6 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.8/5(5 รีวิวโครงการ)
Lookmai

Lookmai

11/02/2564

ทำเลดีอยู่ติด BTS อุดมสุข

(5)
ชื่อลูกไม้ (ไม่รับโคเอเจ้น) Line ID : @lookmai89 (มี@ด้วย)

ชื่อลูกไม้ (ไม่รับโคเอเจ้น) Line ID : @lookmai89 (มี@ด้วย)

08/02/2564

ทำเลดีอยู่ติด BTS อุดมสุข

(5)
คุณหน่อย

คุณหน่อย

05/02/2564

โครงการเปิดตัวหลายปี แต่ใกล้ BTS เดินทางสะดวกมาก

(4)
Beer

Beer

05/02/2564

สะอาดรมรื่น หน้าอยู่

(5)
imkate28 (Line)

imkate28 (Line)

04/02/2564

เป็นคอนโดที่คุ้มค่ามากๆเหมาะแก่การซื้อสำหรับลงทุนหรือเช่าอยู่เพราะว่าไม่ต้องเสียค่าเดินทางใกล้ bts อุดมสุขเพียง 500 ถึง 100 เมตรเดินขึ้น BTS ได้เลย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (83)

ดูประกาศทั้งหมด (83)
รูปภาพ Code: KJ5892  ให้เช่า City Home Sukhumvit 101 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ5892 ให้เช่า City Home Sukhumvit 101 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
47.5 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:31
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ซิตี้โฮม สุขุมวิท 101 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-151438 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ซิตี้โฮม สุขุมวิท 101 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-151438 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ซิตี้โฮม สุขุมวิท 101 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-54073 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซิตี้โฮม สุขุมวิท 101 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-54073 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ซิตี้โฮม สุขุมวิท 101 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-94235 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซิตี้โฮม สุขุมวิท 101 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-94235 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ พร้อมอยู่💎💎ซิตี้ โฮม สุขุมวิท💎💎ใกล้ตลาดอุดมสุข , BTS อุดมสุข

พร้อมอยู่💎💎ซิตี้ โฮม สุขุมวิท💎💎ใกล้ตลาดอุดมสุข , BTS อุดมสุข

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:40
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส  H2300

ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H2300

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
50 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:14
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

ให้เช่าคอนโด : ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
49 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:14
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101

ให้เช่าคอนโด : ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:14
รูปภาพ 🔥🔥2 นอน 1 น้ำ 68 ตรม ติด BTS 15,999฿ สนใจติดต่อด่วน 0818655355 (ไลน์/โทร)

🔥🔥2 นอน 1 น้ำ 68 ตรม ติด BTS 15,999฿ สนใจติดต่อด่วน 0818655355 (ไลน์/โทร)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
68 ตร.ม.
฿15,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:00
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A2 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ 2

📌 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A2 ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ 2

🔺 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ 2

🚩 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101/1 อาคาร I3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ ทรู ดิจิทัล พาร์ค 101

ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101/1 อาคาร I3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ ทรู ดิจิทัล พาร์ค 101

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
69 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ 2

ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ 2

🎉 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ 2

🚩 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ 2

🚩 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ 2

ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (38)

ดูประกาศทั้งหมด (38)
#SC12979​​​​    📌  ขาย | 🟦🟨ซิตี้ โฮม สุขุมวิท​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿48,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:09
P-100787 ต้องการขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท Sukhumvit Rd, Bang Na Nuea, Bang Na, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
50 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿68,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:55
ขายพร้อมผู้เช่า ซิตี้โฮม สุุขุมวิท City Home Sukhumvit 2นอน 1น้ำ 68ตรม ชั้น7 ห้องมุม คอนโดใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
68.25 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿61,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:00
🔥ขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101/2 City Home Sukhumvit 101/2 ติด BTS อุดมสุข

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12-16
47.5 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿67,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:00
P-24226 วิวเมืองสวย! 1 ห้องนอน ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อโศก 3M | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
49 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿61,224 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:40
P-40674 วิวเมืองสวย! ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมเข้าอยู่ 3.44 ล้านบาท Line Id @easythaihome 085-592-2897

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿3,440,000
UPDATE !
(฿68,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:40
🚩 ขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿61,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:01
ขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
47 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿80,851 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
ขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 68 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
68 ตร.ม.
฿4,010,000
UPDATE !
(฿58,971 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
47 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿80,851 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
ขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 65 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿56,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
📌 ขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿61,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:00
คอนโดห้องมุม 2 นอน 1 น้ำ ห่าง BTSอุดมสุข เพียง 100 เมตร

คอนโดห้องมุม 2 นอน 1 น้ำ ห่าง BTSอุดมสุข เพียง 100 เมตร

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
69.52 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿54,661 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:06
ห้องพร้อมอยู่ 1 นอน 1 น้ำ เพียง 100 เมตร จาก bts อุดมสุข

ห้องพร้อมอยู่ 1 นอน 1 น้ำ เพียง 100 เมตร จาก bts อุดมสุข

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
48.83 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿61,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:06
ทำเลทอง 100 เมตร BTS อุดมสุข ซิตี้โฮม สุขุมวิท 50 ตร.ม.

ทำเลทอง 100 เมตร BTS อุดมสุข ซิตี้โฮม สุขุมวิท 50 ตร.ม.

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
50 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿58,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:06
100 ม. จาก บีทีเอสอุดมสุข คอนโดพร้อมอยู่ 2นอน 2น้ำ ขนาด 82.5 ตร.ม.

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
82.5 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿72,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:06
For Sale – City Home Sukhumvit 🔥 6243731

For Sale – City Home Sukhumvit 🔥 6243731

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42.19 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿61,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
68 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿58,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01
P-130035 ต้องการขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท Bang Na Nuea, Bang Na, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
66 ตร.ม.
฿3,980,000
UPDATE !
(฿60,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:40

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง City Home Sukhumvit

ไอดีโอ โอทู
ไอดีโอ โอทู

IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO O2356 ประกาศ
ขาย IDEO O2118 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray175 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray52 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6429 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit48 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit14 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by