รูป THE LINE Sukhumvit 101 - รูปที่ 1/40
รูป THE LINE Sukhumvit 101 - รูปที่ 2/40
รูป THE LINE Sukhumvit 101 - รูปที่ 3/40
รูป THE LINE Sukhumvit 101 - รูปที่ 4/40
รูป THE LINE Sukhumvit 101 - รูปที่ 5/40
คอนโดมิเนียม

THE LINE Sukhumvit 101

เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
148ยูนิตขาย
463ยูนิตเช่า

THE LINE Sukhumvit 101 ตั้งอยู่ติดกับถนนสุขุมวิทฝั่งขาออกเมือง รอบๆโครงการส่วนใหญ่เป็นที่อยู่อาศัยมีทั้งบ้าน หอพัก และคอนโดมิเนียม อาคารพาณิชย์ตามริมสองฝั่งทาง รวมไปถึงโรงเรียน บริเวณรอบโครงการจะมี Mini Big C และ Inthanin อยู่ในปั๊มบางจาก หรือข้ามฝั่งไปตรงปั๊ม PTT มี 7-11 จากโครงการประมาณ 170 ม. ตามทางเดินมา BTS ปุณณวิถีจะมีร้านค้า ร้านอาหาร เดินเลย BTS ปุณณวิถีจะมี 101 The Third Place ซึ่งมีทั้งธนาคาร สำนักงาน ร้านค้า ร้านอาหารหลายร้าน ส่วนห้างสรรพสินค้าใกล้ๆ ตรง BTS อ่อนนุช จะมี Tesco Lotus และ Century ในซอยสุขุมวิท 77 จะมีตลาดอ่อนนุช, Big C, People Park, Makro, Habito, Pickadailyสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • Mini Big C : 80 ม.
  • 101 The Third Place : 600 ม.
  • BTS ปุณณวิถี : 600 ม.
  • Marko อุดมสุข : 1.9 กม.
  • ร.พ.กล้วยน้ำไท 2 : 1.9 กม.
  • Tesco Lotus สุขุมวิท 50 : 2.8 กม.
  • Big C Extra อ่อนนุช : 4 กม.
  • ตลาดอ่อนนุช : 4 กม.
  • ร.พ.กล้วยน้ำไท : 5 กม.
  • Central บางนา : 5 กม.
  • Big C บางนา : 5 กม.
  • Major เอกมัย : 5.3 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 463 ห้อง และประกาศขาย 148 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

THE LINE Sukhumvit 101
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
778
3.40,5.50 เมตร
2020
65 บาท/ตร.ม.
1
37
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

399โครงการ
19010ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 456 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 276 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,343 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 270 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,653 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,451 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,474 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,681 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,790 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,247 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,058 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.3 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,173 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,054 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,446 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,670 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,334 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,760 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,373 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,050 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,113 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,986 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,855 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,654 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,845 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 200 เมตร

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,215 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,038 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.8 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 3.40 เมตร

ขนาดห้อง 26.75 - 33.25 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(13 รีวิวโครงการ)
Namfon Supsiri Property

Namfon Supsiri Property

23/01/2567

อยู่ใกล้กับศูนย์การค้า Community Mall อยู่ใกล้กับบีทีเอส เดินทางสะดวก

(5)
 Living home

Living home

27/07/2564

โครงการใหม่ น่าอยู่ ใกล้ office เดินทางสะดวกมากๆคะ

(5)
Prompt You Real Estate

Prompt You Real Estate

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Theresa S.

Theresa S.

27/04/2564

(5)
Bigfive Realestate

Bigfive Realestate

27/04/2564

คอนโด The Line สุขุมวิท 101 ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี 250 เมตร และ ทางด่วนขั้นที่ 2 รูปแบบโครงการเป็นคอนโด High Rise สูง 38 ชั้น สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการมีให้ Lobby, Co-Working Space, Mail Room, Smart Locker, Olympic-size Swimming Pool, Game Room, Garden Pavilion, Sansiri Backyard, Co-Kitchen, Fitness, Steam Room, Rock Climbing, Jogging Track, LED Multi-Court, EV charging station, Smart Move, Shuttle Service, Free-Wifi, Face Scan Access, Omni Flow, CCTV, รปภ. ตลอด 24 ชั่วโมง

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (463)

ดูประกาศทั้งหมด (463)
รูปภาพ 🆙👉 ให้เช่า คอนโด The Line Sukhumvit 101 🔥🔥 ราคาดี ห้องสวย น่าอยู่ เฟอร์ครบ 🔥🔥 เดินทางสะดวก ใกล้ BTS ปุณณวิถี !!!STANDARD

🆙👉 ให้เช่า คอนโด The Line Sukhumvit 101 🔥🔥 ราคาดี ห้องสวย น่าอยู่ เฟอร์ครบ 🔥🔥 เดินทางสะดวก ใกล้ BTS ปุณณวิถี !!!

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/03/2569 03:19
รูปภาพ ✅ TLU130 ✅ Line : @p2nproperty

✅ TLU130 ✅ Line : @p2nproperty

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
40 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ TLU128 ✅ Line : @p2nproperty

✅ TLU128 ✅ Line : @p2nproperty

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
42.53 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ TLU109 ✅ Line : @p2nproperty

✅ TLU109 ✅ Line : @p2nproperty

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
44 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ TLU129 ✅ Line : @p2nproperty

✅ TLU129 ✅ Line : @p2nproperty

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
32 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:02
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1788408)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1788408)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36-37
61 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:59
รูปภาพ 🌆 ให้เช่า: THE LINE Sukhumvit 101 | 250 ม. จาก BTS ปุณณวิถี | ห้องแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ @90condo 🌃

🌆 ให้เช่า: THE LINE Sukhumvit 101 | 250 ม. จาก BTS ปุณณวิถี | ห้องแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ @90condo 🌃

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
32.8 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:50

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27.25 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:50
รูปภาพ #Z013 ให้เช่าคอนโด The Line Sukhumvit 101

#Z013 ให้เช่าคอนโด The Line Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
32.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3841 ให้เช่า The Line Sukhumvit 101

#S3841 ให้เช่า The Line Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
32 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2608 ให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

#R2608 ให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
33 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1878💥110868🔥ให้เช่าคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

#Z1878💥110868🔥ให้เช่าคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
34 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #K064 ให้เช่า คอนโด The Line sukhumvit 101   fully furnished,วิว ไม่บล็อค

#K064 ให้เช่า คอนโด The Line sukhumvit 101 fully furnished,วิว ไม่บล็อค

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #A122 For rent The Line Sukhumvit 101

#A122 For rent The Line Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
27 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5273 ให้เช่าคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

#R5273 ให้เช่าคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
33 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1733 ให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101  เดอะไลน์ สุขุมวิท101 รูปแบบห้อง Duplex 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น35 ขนาด43ตรม

#S1733 ให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101 เดอะไลน์ สุขุมวิท101 รูปแบบห้อง Duplex 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น35 ขนาด43ตรม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
43 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2014 ให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

#R2014 ให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
28 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R501 ให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101  เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101  รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 28 ตรม. ชั้น 31

#R501 ให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101 เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 28 ตรม. ชั้น 31

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
28 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1482 ให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101   เดอะไลน์ สุขุมวิท 101 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 27 ตรม. ชั้น 34 วิวแม่น้ำ

#R1482 ให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101 เดอะไลน์ สุขุมวิท 101 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 27 ตรม. ชั้น 34 วิวแม่น้ำ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
27 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (148)

ดูประกาศทั้งหมด (148)
ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]PREMIUM

ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
27.51 ตร.ม.
฿3,305,000
UPDATE !
(฿120,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:02
🚩 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ รร.พิพัฒนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿135,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:01
🎉 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ รร.พิพัฒนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
27 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿129,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2625660)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
28 ตร.ม.
฿3,870,000
UPDATE !
(฿138,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2822971)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
27 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿129,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2501228)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
32 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿155,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 671085)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
27 ตร.ม.
฿3,914,000
UPDATE !
(฿144,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1944248)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
32.89 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿179,386 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2315936)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
43.25 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿159,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1111555)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.
฿4,290,000
UPDATE !
(฿153,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2355272)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
27.27 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿124,679 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2631123)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
28 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿149,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 994573)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
43.25 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿159,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2648958)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿142,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1160616)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
28 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿135,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2300396)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
27 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿137,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1026956)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
42.5 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿164,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2559296)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
42 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿142,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2787308)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
27 ตร.ม.
฿3,680,000
UPDATE !
(฿136,296 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง THE LINE Sukhumvit 101

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93456 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray200 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray59 ประกาศ
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit36 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play