รูป MONIIQ Sukhumvit  64 - รูปที่ 1/12
รูป MONIIQ Sukhumvit  64 - รูปที่ 2/12
รูป MONIIQ Sukhumvit  64 - รูปที่ 3/12
รูป MONIIQ Sukhumvit  64 - รูปที่ 4/12
รูป MONIIQ Sukhumvit  64 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

MONIIQ Sukhumvit 64

โมนีค สุขุมวิท 64พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
30ยูนิตขาย
42ยูนิตเช่า

โมนีค สุขุมวิท 64 MONIIQ Sukhumvit 64 พัฒนาโดย บริษัท ซันเคียว โฮม (ไทยแลนด์) จำกัด คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 8 ชั้น ห้องพักอาศัย 366 ยูนิต ร้านค้า 2 ยูนิต806 ยูนิต MONIIQ คอนโดสไตล์ Modern Japanese ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 64 แยก 4 (ซอยพงษ์อนุสรณ์ 1) เน้นการออกแบบห้องในสไตล์ญี่ปุ่น สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน ที่พักที่สะดวกต่อการเดินทาง สามารถเชื่อมต่อกับถนนได้หลายเส้น และอยู่ใกล้รถไฟฟ้า ห้างสรรพสิ้นค้า ไม่ไกลจากโครงการ -ร.ร.นานาชาติสิงคโปร์ -รพ.กล้วยน้ำไท และ รพ.สุขุมวิท -ทางด่วนเฉลิมมหานคร -ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี 850 เมตร -เซ็นทรัล บางนา, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า, Gate Way ,Major เอกมัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 42 ห้อง และประกาศขาย 30 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

MONIIQ Sukhumvit 64
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
366
2.40 เมตร
2017
50 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 476 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 147 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 277 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Tree Onnut Station

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 91 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,470 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,360 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,726 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,465 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,644 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,411 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,607 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,384 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,382 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,689 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,471 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,577 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,131 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,467 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,196 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,146 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,246 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,899 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

สุขุมวิท 64

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64

มีประกาศให้เช่า 585 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64

มีประกาศขาย 361 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,969 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,053 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,439 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,059 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.7 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 32.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
📍Top (ไม่รับ Co Agent)

📍Top (ไม่รับ Co Agent)

08/02/2564

คอนโดในซอยสุขุมวิท64 บรรยากาศดีผู้คนไม่พลุกพล่าน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (42)

ดูประกาศทั้งหมด (42)
รูปภาพ ให้เช่า โมนีค สุขุมวิท 64 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า โมนีค สุขุมวิท 64 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:33
รูปภาพ ให้เช่า โมนีค คอนโดสไตล์ญี่ปุ่น ในซอยสุขุมวิท 64 ปุณณวิถี อุดมสุข และทางด่วน (Rt-01)

ให้เช่า โมนีค คอนโดสไตล์ญี่ปุ่น ในซอยสุขุมวิท 64 ปุณณวิถี อุดมสุข และทางด่วน (Rt-01)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  โมนีค สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-93680 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-93680 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.7 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ DL26020517 ให้เช่าคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 (MONIIQ Sukhumvit  64) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26020517 ให้เช่าคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 (MONIIQ Sukhumvit 64) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:01
รูปภาพ ✅ MIQ103 ✅ Line : @p2nproperty

✅ MIQ103 ✅ Line : @p2nproperty

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
51 ตร.ม.
฿24,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:02
รูปภาพ คอนโดให้เช่า : Moniiq Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64) มีห้องว่าง นัดเข้าดูห้องได้เลย #แอดไลน์ตอบไว

คอนโดให้เช่า : Moniiq Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64) มีห้องว่าง นัดเข้าดูห้องได้เลย #แอดไลน์ตอบไว

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : โมนีค สุขุมวิท 64 ห่างจาก BTS ปุณณวิถี เพียง 620 เมตร

ให้เช่าคอนโด : โมนีค สุขุมวิท 64 ห่างจาก BTS ปุณณวิถี เพียง 620 เมตร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:45
รูปภาพ ว่างให้เช่า โมนีค สุขุมวิท 64, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

ว่างให้เช่า โมนีค สุขุมวิท 64, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:45
รูปภาพ ให้เช่า Moniiq Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H33198

ให้เช่า Moniiq Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H33198

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:45
รูปภาพ ให้เช่า โมนีค สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี, มีห้องว่างทุกวัน, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

ให้เช่า โมนีค สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี, มีห้องว่างทุกวัน, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : โมนีค สุขุมวิท 64 ห่างจาก BTS ปุณณวิถี เพียง 620 เมตร

ให้เช่าคอนโด : โมนีค สุขุมวิท 64 ห่างจาก BTS ปุณณวิถี เพียง 620 เมตร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:45
รูปภาพ MONIIQ Sukhumvit 64 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

MONIIQ Sukhumvit 64 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
47 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:39
รูปภาพ 🔥19K🔥 1 นอน 43 ตร.ม. ห้องสวย บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS ปุณณวิถี 300 ม. และ101 ทรู ดิจิทัล พาร์ค ที่คอนโด Moniiq Sukhumvit 64 / ให้เช่าคอนโด

🔥19K🔥 1 นอน 43 ตร.ม. ห้องสวย บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS ปุณณวิถี 300 ม. และ101 ทรู ดิจิทัล พาร์ค ที่คอนโด Moniiq Sukhumvit 64 / ให้เช่าคอนโด

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:30
รูปภาพ DL25060257 ให้เช่าคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 (MONIIQ Sukhumvit  64) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL25060257 ให้เช่าคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 (MONIIQ Sukhumvit 64) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
รูปภาพ For rent 🌿Moniiq Sukhumvit 64🌿 Ready to move in now. #AS-758

For rent 🌿Moniiq Sukhumvit 64🌿 Ready to move in now. #AS-758

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
32 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:00
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 BTS ปุณณวิถี BTS Punnawithi 1 กม. รถ รับ - ส่ง

ให้เช่า คอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 BTS ปุณณวิถี BTS Punnawithi 1 กม. รถ รับ - ส่ง

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:11
รูปภาพ [L250701011] สำหรับเช่า Moniiq Sukhumvit 64|  STUDIO | ขนาด 32 ตร.ม. | ราคาพิเศษ | พร้อมเข้าอยู่

[L250701011] สำหรับเช่า Moniiq Sukhumvit 64| STUDIO | ขนาด 32 ตร.ม. | ราคาพิเศษ | พร้อมเข้าอยู่

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น X
32 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:15
รูปภาพ ▚ LC116ツ สำหรับเช่า Moniiq Sukhumvit 64 – 1 ห้องนอน ราคาพิเศษ ⭐

▚ LC116ツ สำหรับเช่า Moniiq Sukhumvit 64 – 1 ห้องนอน ราคาพิเศษ ⭐

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น X
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:15
รูปภาพ [ให้เช่าคอนโด] P-42102 โมนีค สุขุมวิท 64 | ใกล้ BTS ปุณณวิถี และบางจาก | วิวสวน ชั้น 4 อาคาร A | [12,500] | เขตพระโขนง | Line Id @easythaihome

[ให้เช่าคอนโด] P-42102 โมนีค สุขุมวิท 64 | ใกล้ BTS ปุณณวิถี และบางจาก | วิวสวน ชั้น 4 อาคาร A | [12,500] | เขตพระโขนง | Line Id @easythaihome

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:40

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมนีค สุขุมวิท 64 663236

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โมนีค สุขุมวิท 64 663236

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿3,400,000
NEW !
(฿109,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 20:06
#A12483 ✅ 26/11/68  ขายคอนโด MONIIQ Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12483 ✅ 26/11/68 ขายคอนโด MONIIQ Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿76,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
🔥 สำหรับขาย !! ทำเลดี!! 🔥 Code C20230200080..........Moniiq Sukhumvit 64, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
28.24 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿77,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:13
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุน !! Moniiq Sukhumvit 64, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ,🔥Code C20230200069 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
28.24 ตร.ม.
฿2,690,000
UPDATE !
(฿95,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:13
✨ ขาย โมนีค สุขุมวิท 64 ✨  ราคา 3,600,000 บาท

✨ ขาย โมนีค สุขุมวิท 64 ✨ ราคา 3,600,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
47 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿76,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
ขายคอนโด  โมนีค สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-88663 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-88663 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿74,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
28.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

28.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.4 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿84,155 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
47.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

47.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿106,383 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
32.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

32.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿107,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
51.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

51.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿75,490 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ โมนีค สุขุมวิท 64 MD-25081101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
47 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿76,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:12
🔥4.1MB🔥- 1 นอน 43 ตร.ม. ห้องสวย บนทำเลดีๆ ใกล้ BTS ปุณณวิถี 1 กม.และ101 ทรู ดิจิทัล พาร์ค ที่คอนโด Moniiq Sukhumvit 64 / ขายคอนโด

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿95,349 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:30
ขายคอนโด Moniiq Sukhumvit64 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ขายคอนโด Moniiq Sukhumvit64 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32.08 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿80,736 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:08
P-134268 ต้องการขายคอนโด โมนีค สุขุมวิท 64 Phong Wet Anuson 2 Alley, Phra Khanong Tai, Phra Khanong, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:20
P-148748 ✨ โมนีค สุขุมวิท 64: 1 ห้องนอน พร้อมเฟอร์ฯครบครัน ใกล้ BTS! 4.3M | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿84,314 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:30
✨ขายคอนโด 2 ห้องนอน ห้องมุม ที่  MONIIQ Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64)

✨ขายคอนโด 2 ห้องนอน ห้องมุม ที่ MONIIQ Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿76,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:20
MONIIQ Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64)

MONIIQ Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿75,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:02
🏢 ขายคอนโด : MONIIQ Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10684

🏢 ขายคอนโด : MONIIQ Sukhumvit 64 (โมนีค สุขุมวิท 64) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10684

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿76,596 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง MONIIQ Sukhumvit 64

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93480 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93139 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray200 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray55 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6430 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit42 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา