รูป Skyrise Avenue Sukhumvit 64 - รูปที่ 1/35
รูป Skyrise Avenue Sukhumvit 64 - รูปที่ 2/35
รูป Skyrise Avenue Sukhumvit 64 - รูปที่ 3/35
รูป Skyrise Avenue Sukhumvit 64 - รูปที่ 4/35
รูป Skyrise Avenue Sukhumvit 64 - รูปที่ 5/35
คอนโดมิเนียม

Skyrise Avenue Sukhumvit 64

สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
39ยูนิตขาย
134ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 134 ห้อง และประกาศขาย 39 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Skyrise Avenue Sukhumvit 64
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1941
2.65 เมตร
2024
บาท/ตร.ม.
4
46,49

โครงการนี้พัฒนาโดย

ริสแลนด์ (ประเทศไทย) จำกัด

1โครงการ
173ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO O2

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 383 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Elio Del Ray

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 277 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

City Home Sukhumvit

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

S&S Sukhumvit

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,738 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,475 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,654 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,423 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,793 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,743 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.2 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,381 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,727 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,466 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3.3 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,619 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,465 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,543 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,026 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,388 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,135 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,458 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,217 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,156 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,231 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,892 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,094 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,003 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,628 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,995 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,237 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 820 เมตร

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,428 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,058 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.2 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.00 - 35.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (134)

ดูประกาศทั้งหมด (134)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2817021)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2817021)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2865086)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2865086)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2730139)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2730139)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
55 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2778477)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2778477)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 48
101 ตร.ม.
฿63,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2833952)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2833952)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:27
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64 คอนโดแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ใกล้BTSปุณณวิถีเพียง450เมตร!!

ให้เช่าคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64 คอนโดแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ใกล้BTSปุณณวิถีเพียง450เมตร!!

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
45 ตร.ม.
฿24,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:01
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Skyrise sukhumvit64. 1นอน 35ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Skyrise sukhumvit64. 1นอน 35ตร.ม. Line id: @pfagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
35 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:36
รูปภาพ ให้เช่า 🔥 Skyrise Avenue Sukhumvit 64 | คอนโดหรูสไตล์รีสอร์ต พื้นที่สีเขียวกว่า 9 ไร่ | ใกล้ BTS ปุณณวิถี | ชั้นสูง วิวสวย ห้องพร้อมอยู่

ให้เช่า 🔥 Skyrise Avenue Sukhumvit 64 | คอนโดหรูสไตล์รีสอร์ต พื้นที่สีเขียวกว่า 9 ไร่ | ใกล้ BTS ปุณณวิถี | ชั้นสูง วิวสวย ห้องพร้อมอยู่

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
55 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 01:30
รูปภาพ 🔥 ใกล้ BTS ปุณณวิถี! Skyrise Sukhumvit 64 เพียง 27k ห้องสวย แต่งครบ ส่วนกลางอลังการ พร้อมอยู่

🔥 ใกล้ BTS ปุณณวิถี! Skyrise Sukhumvit 64 เพียง 27k ห้องสวย แต่งครบ ส่วนกลางอลังการ พร้อมอยู่

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
45.27 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 01:30
รูปภาพ 🔥 ชั้นสูง วิวปัง! Skyrise Avenue สุขุมวิท 64 | 1 นอน 28 ตร.ม. | ชั้น 40 | ใกล้ BTS / คาเฟ่รอบๆ

🔥 ชั้นสูง วิวปัง! Skyrise Avenue สุขุมวิท 64 | 1 นอน 28 ตร.ม. | ชั้น 40 | ใกล้ BTS / คาเฟ่รอบๆ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
28 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 01:30
รูปภาพ ***ให้เช่า สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท64 (ห้องสวย!!! กว้าง 35ตรม) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท64 (ห้องสวย!!! กว้าง 35ตรม) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 23:00
รูปภาพ #A124125 ✅ 29/10/68  ให้เช่า Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124125 ✅ 29/10/68 ให้เช่า Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
33.9 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124472 ✅ 17/10/68  ให้เช่า Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124472 ✅ 17/10/68 ให้เช่า Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12447 ✅ 21/2/69  ให้เช่า Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12447 ✅ 21/2/69 ให้เช่า Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
35 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124207 ✅ 4/11/68  ให้เช่า Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124207 ✅ 4/11/68 ให้เช่า Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
45 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124269 ✅ 6/12/68  ให้เช่า Skyrise Avenue Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124269 ✅ 6/12/68 ให้เช่า Skyrise Avenue Sukhumvit 64 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร E ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร E ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร E ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

ให้เช่าคอนโด สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 อาคาร E ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:45
รูปภาพ คอนโดให้เช่า : สกายไรส์อเวนิว สุขุมวิท64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี-อุดมสุข (Rt-01)

คอนโดให้เช่า : สกายไรส์อเวนิว สุขุมวิท64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี-อุดมสุข (Rt-01)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
35 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (39)

ดูประกาศทั้งหมด (39)
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1354193)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 46
73 ตร.ม.
฿11,866,828
UPDATE !
(฿162,559 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:37
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1349469)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
45.3 ตร.ม.
฿6,957,516
UPDATE !
(฿153,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:37
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2087868)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
55.15 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿96,102 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:37
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2439640)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
52.92 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿147,392 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:37
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1349466)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
28 ตร.ม.
฿4,287,390
UPDATE !
(฿153,121 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:37
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2094093)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
55 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿107,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:37
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1349473)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 41
55.2 ตร.ม.
฿8,597,934
UPDATE !
(฿155,760 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:37
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2238513)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
55.25 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿135,747 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:37
#A124407 ✅ 10/1/68  ขายคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124407 ✅ 10/1/68 ขายคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
34 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
#A124408 ✅ 10/1/68  ขายคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124408 ✅ 10/1/68 ขายคอนโด Skyrise Avenue Sukhumvit 64📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 39
34 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿107,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
สกายไลน์อเวนิว  สุขุมวิท64  ใกล้ BTS ปุณณวิถี

สกายไลน์อเวนิว สุขุมวิท64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
34.4 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿116,279 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
52.9 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

52.9 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
52.9 ตร.ม.
฿8,082,813
UPDATE !
(฿152,794 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
43.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

43.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
43.6 ตร.ม.
฿6,664,142
UPDATE !
(฿152,847 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
55.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

55.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
55 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿125,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
87.8 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

87.8 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 48
87.8 ตร.ม.
฿11,200,000
UPDATE !
(฿127,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
55.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

55.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
55 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
27.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

27.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
27.6 ตร.ม.
฿4,116,423
UPDATE !
(฿149,146 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
44.1 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

44.1 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
44.1 ตร.ม.
฿6,745,107
UPDATE !
(฿152,950 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.41 ตร.ม สกายไลน์ อเวนิว สุขุมวิท 64

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 34.41 ตร.ม สกายไลน์ อเวนิว สุขุมวิท 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 46
33.7 ตร.ม.
฿5,453,047
UPDATE !
(฿161,811 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Skyrise Avenue Sukhumvit 64

ไอดีโอ โอทู
ไอดีโอ โอทู

IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO O2383 ประกาศ
ขาย IDEO O2125 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray201 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray57 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6431 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10326 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit41 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit53 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit14 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by