ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด The Privacy Rama 9 พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5514051

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด The Privacy Rama 9 พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 1/11
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด The Privacy Rama 9 พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 2/11
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด The Privacy Rama 9 พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 3/11
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด The Privacy Rama 9 พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 4/11
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด The Privacy Rama 9 พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 5/11
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด The Privacy Rama 9 พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 6/11
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด The Privacy Rama 9 พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 7/11
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด The Privacy Rama 9 พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 8/11
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด The Privacy Rama 9 พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 9/11
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด The Privacy Rama 9 พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 10/11
รูป ขายด่วน ขายต่ำกว่าตลาด คอนโด The Privacy Rama 9 พร้อมโอน นัดชมได้ 065-451-9256 หนิง  - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,000,000 (112,899 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 23
35.43 ตร.ม.

เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

(Agent)021025 - CD23FL639260925

(ลงนัดชมห้องตามคิว, กรณีโอนจองเลย ได้ห้องเลยค่ะ) **โอนตรงบัญชีเจ้าของห้อง**

ขาย/ให้เช่า : The Privacy Rama9

35.43 ตรม ชั้น 23

ขายถูกมาก เพียง 4,000,000 บาท

ค่าเช่า 19,000 บาท/เดือน รวมส่วนกลาง

ประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน

เฟอร์ครบ + มีคลิป

ห้ามเลี้ยงสัตว์ และ ไม่รับเคสสูบบุหรี่ค่ะ

(ขาย 4,000,000)

The Privacy Rama 9

(แอร์พอร์ตลิ้งรามคำแหง 200 เมตร)

**โฉนดพร้อมโอน**

ขนาดตามโฉนด 35.43 ตรม ชั้นสูง วิวโล่ง

2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

(โอน~อากร ฝ่ายละครึ่ง)

**ยังไม่รับ co-agent**

บริการ-ให้คำปรึกษาเรื่องสินเชื่อ ดูแลจนจบทุกกระบวนการ ณ กรมที่ดินกรณีตอบไลน์ช้า…วานลูกค้าโทรได้เลยนะคะ

##

#เรายินดีช่วยเหลือและบริการอย่างเต็มที่ค่ะ

More interested, please contact and make an appointment

สนใจนัดชม กรุณาติดต่อ

Lucky Ning (หนิง) : 065-451-9256 / 066-156-2659

Line ID : 0654519256

Line Link :

https://line.me/ti/p/MKQMy2FC7v

E-mail :

kruning.wealth@gmail.com

ying (หญิง) : 096-752-1166 ผู้ช่วย

Line ID : 0854410807

Line Link :

http://line.me/ti/p/~0854410807

FB page link : More condos, please click link

https://www.facebook.com/PropertySookJai888

รายละเอียด

  • The Privacy Rama 9
  • 4,000,000 (112,899 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 23
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35.43 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
The Privacy Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Privacy Rama 9

119 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

0.6 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
The Base Garden Rama 9

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai