รูป Supalai City Resort Ramkhamhaeng - รูปที่ 1/13
รูป Supalai City Resort Ramkhamhaeng - รูปที่ 2/13
รูป Supalai City Resort Ramkhamhaeng - รูปที่ 3/13
รูป Supalai City Resort Ramkhamhaeng - รูปที่ 4/13
รูป Supalai City Resort Ramkhamhaeng - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Supalai City Resort Ramkhamhaeng

ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหงบางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
38ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียม Modern City Resort Style ด้วยแนวคิด Smart Design แยกห้องครัว ห้องน้ำ เป็นสัดส่วน พร้อมการออกแบบเน้นความโปร่ง โล่ง และ ระบบอากาศหมุนเวียน ทำให้อากาศถ่ายเทได้ดี เย็นสบาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 38 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supalai City Resort Ramkhamhaeng

ชื่ออื่นๆ

  • Supalai City Resort Ram Khamhaeng
  • Supalai City Resort รามคำแหง
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
540
- เมตร
2010
30 บาท/ตร.ม.
2
8,19
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ศุภาลัย logo

ศุภาลัย

344โครงการ
8050ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Garden Rama 9

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Garden Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Garden Rama 9

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดให้เช่า 105 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

IDEO New Rama 9

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO New Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 403 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO New Rama 9

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Plum Condo Ramkhamhaeng Station

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

dcondo Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Privacy Rama 9

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Rama 9

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Rise Rama 9

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rise Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Rise Rama 9

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,805 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,201 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,942 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,991 ประกาศ

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 2.9 กม.

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,692 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,368 ประกาศ

ม.รามคำแหง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,934 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,323 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 2.1 กม.

ม.เอแบค

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,838 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,738 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 3.4 กม.

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,795 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,974 ประกาศ

ท่าเรือเดอะ มอลล์ ราม 3

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างออกไป 720 เมตร

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างออกไป 90 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,044 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,288 ประกาศ

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,560 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 2,001 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,436 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,879 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,397 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,736 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 19,513 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ เพชรบุรี

มีประกาศขาย 7,003 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,473 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,665 ประกาศ

ท่าเรือวัดเทพลีลา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวัดเทพลีลา

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวัดเทพลีลา

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือรามคำแหง 29

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือรามคำแหง 29

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือรามคำแหง 29

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,778 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,210 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,123 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,297 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,710 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,543 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,760 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,886 ประกาศ

รามคำแหง 12

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 12

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 12

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,515 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,561 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 4 กม.

รพ.คลองตัน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คลองตัน

มีประกาศให้เช่า 28,437 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คลองตัน

มีประกาศขาย 10,305 ประกาศ

รพ.เพชรเวช

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เพชรเวช

มีประกาศให้เช่า 27,281 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เพชรเวช

มีประกาศขาย 9,741 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (38)

ดูประกาศทั้งหมด (38)
รูปภาพ ⭐ SCR108 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ SCR108 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2565)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
รูปภาพ ⭐ SCR112 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ SCR112 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2565)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
รูปภาพ ⭐ SCR117 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ SCR117 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
47 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2565)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
รูปภาพ ⭐ SCR129 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ SCR129 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ SCR121 ✅ Line : @p2nproperty

✅ SCR121 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:09
รูปภาพ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง Supalai City Resort Ramkhamhaeng  ขนาด 35 ตรม  ชั้น5

ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง Supalai City Resort Ramkhamhaeng ขนาด 35 ตรม ชั้น5

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:51
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ Code: 26KJ1546 ให้เช่า Supalai City Resort Ramkhamhaeng ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1546 ให้เช่า Supalai City Resort Ramkhamhaeng ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:34
รูปภาพ 🦋RB24043 ให้เช่าถูกมาก📢ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24043 ให้เช่าถูกมาก📢ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:02
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง ARL-รามคำแหง หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-54074 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง ARL-รามคำแหง หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-54074 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔮RB24043 ให้เช่าถูกมาก👍ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24043 ให้เช่าถูกมาก👍ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:54
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 32 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 32.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ #S1079 ให้เช่า Supalai City Resort Ramkhamhaeng  ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง  รูปแบบห้อง Studio  ชั้น7 ขนาด32ตรม ตึกB

#S1079 ให้เช่า Supalai City Resort Ramkhamhaeng ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง รูปแบบห้อง Studio ชั้น7 ขนาด32ตรม ตึกB

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3545 ให้เช่าคอนโด Supalai City Resort Ramkhamhaeng

#R3545 ให้เช่าคอนโด Supalai City Resort Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (6)

#A124350 ✅ 11/10/68  ขายคอนโด Supalai City Resort Ramkhamhaeng📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124350 ✅ 11/10/68 ขายคอนโด Supalai City Resort Ramkhamhaeng📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿2,040,000
UPDATE !
(฿68,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
DL26011003 ขายคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง (Supalai City Resort Ramkhamhaeng) ใกล้ ARL หัวหมาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
31.4 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿57,006 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง คอนโดมิเนียม ใกล้ รามคำแหง (ID 1305916)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด สตูดิโอ ที่ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง คอนโดมิเนียม ใกล้ รามคำแหง (ID 2845908)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
37 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿64,595 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 19:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง คอนโดมิเนียม ใกล้ รามคำแหง (ID 2350707)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿2,040,000
UPDATE !
(฿68,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
IDEO Q จุฬา-สามย่าน 1 bedroom, for sale

IDEO Q จุฬา-สามย่าน 1 bedroom, for sale

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34 ตร.ม.
฿6,695,000
UPDATE !
(฿196,912 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Supalai City Resort Ramkhamhaeng

เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9

The Base Garden Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ นิว พระราม 9
ไอดีโอ นิว พระราม 9

IDEO New Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO New Rama 9 403 ประกาศ
ขาย IDEO New Rama 9 131 ประกาศ
พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น
พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น

Plum Condo Ramkhamhaeng Station

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง

Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด รามคำแหง
ดีคอนโด รามคำแหง

dcondo Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ขาย dcondo Ramkhamhaeng29 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9

The Privacy Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Privacy Rama 9124 ประกาศ
ขาย The Privacy Rama 951 ประกาศ
ไรส์ พระราม 9
ไรส์ พระราม 9

Rise Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rise Rama 933 ประกาศ
ขาย Rise Rama 916 ประกาศ
เมทริส พระราม 9 - รามคำแหง
เมทริส พระราม 9 - รามคำแหง

Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A