รูป Rise Rama 9 - รูปที่ 1/7
รูป Rise Rama 9 - รูปที่ 2/7
รูป Rise Rama 9 - รูปที่ 3/7
รูป Rise Rama 9 - รูปที่ 4/7
รูป Rise Rama 9 - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Rise Rama 9

ไรส์ พระราม 9ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร5.0/5
16ยูนิตขาย
35ยูนิตเช่า

ไรส์ พระราม 9 Rise Rama 9 พัฒนาโดย บริษัท ไรส์ เอสเตท จำกัด ในเครือบริษัท ออลล์ อินสไปร์ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียมอาคารสูง 8 ชั้น 4 อาคาร จำนวนที่พักอาศัย 653 ยูนิต ร้านค้าการพาณิชย์ 3 ยูนิต นวัตกรรมคอนโดแนวใหม่ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน โครงการตั้งอยู่ติดถนนใหญ่พระราม 9 แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง การเดินทางหากใช้รถยนต์ส่วนตัวเป็นหลักค่อนข้างสะดวก เนื่องจากเชื่อมต่อถนนหลายเส้น เช่น ถนนรามคำแหง ถนนเอกมัย ถนนเพชรบุรี –ใกล้รถไฟฟ้าสายสีส้ม สถานีประดิษฐ์มนูธรรม –ใกล้Airport Rail Link รามคำแหง –ใกล้ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ –ใกล้ทางด่วนศรีรัช ด่านพระราม 9 - ใกล้ตลาดเสรีมาร์เก็ต เดอะไนน์ พระราม 9

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 35 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Rise Rama 9
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
652
2.4 เมตร
2018
40.00 บาท/ตร.ม.
4
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออลล์ อินสไปร์  logo

ออลล์ อินสไปร์

18โครงการ
490ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

The Base Garden Rama 9

ห่างออกไป 950 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Garden Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Garden Rama 9

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 189 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 228 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

IDEO New Rama 9

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO New Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 389 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO New Rama 9

มีคอนโดขาย 124 ประกาศ

Plum Condo Ramkhamhaeng Station

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

dcondo Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Privacy Rama 9

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Rama 9

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 4.1 กม.

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,014 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,962 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,494 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,852 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

ม.รามคำแหง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,958 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,290 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 3.5 กม.

ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 8,461 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศขาย 3,459 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 3.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.8 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,606 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,975 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,726 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,832 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,460 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,709 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,440 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,590 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 2.3 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,112 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,270 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,651 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,385 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,497 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,494 ประกาศ

ท่าเรือรามหนึ่ง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,932 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,166 ประกาศ

ฟอร์จูนทาวน์

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศให้เช่า 58,411 ประกาศ

ประกาศขาย ฟอร์จูนทาวน์

มีประกาศขาย 20,395 ประกาศ

ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศให้เช่า 759 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประดิษฐ์มนูธรรม

มีประกาศขาย 491 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,873 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,684 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,920 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,836 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,139 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,640 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,001 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,854 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,554 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,672 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,903 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,375 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 33.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
Condominium For You

Condominium For You

23/07/2564

Rise พระราม 9 จาก ALL INSPIRE ตัวโครงการอยู่ติดถนนพระราม 9 ฝั่งขาออก แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กทม. เชื่อมต่อเข้า-ออกเมืองได้สะดวกหลายเส้นทาง ใกล้ทางด่วนศรีรัช และทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ ใกล้แนวรถไฟฟ้าสายสีส้มในอนาคต ไรส์ พระราม 9 เป็นคอนโด Low Rise 8 ชั้น จำนวน 4 อาคาร บนที่ดิน 5-3-90.98 ไร่ ห้องพักอาศัยมีทั้งหมด 652 ยูนิต มีห้องให้เลือกแบบ 1 ห้องนอน , 2 ห้องนอน , ดูเพล็กซ์ ขนาดห้องเริ่มต้นที่ 25.00-70.00 ตร.ม. ขายแบบ Fully Furnished ปัจจุบันโครงการสร้างเสร็จพร้อมเข้าอยู่ (ปี 2562) สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการมีให้ครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนหย่อม, Co-Working Space, ลิฟต์โดยสาร, Access Card Control, กล้องวงจรปิดภายในโครงการ ที่จอดรถ ประมาณ 43% รวมซ้อนคัน และ รปภ.ตลอด 24 ชม.

(5)
วรรณา

วรรณา

27/04/2564

Condo ในเมือง ไปเอกมัยใกล้มาก หรือจะไปพระราม 9 ก็มีรถตู้ส่งสถานีรถไฟฟ้าแอร์พอตลิ้ง ในอนาคตจะมีรถไฟใต้ดินผ่าน

(5)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

คอนโดติดถนนใหญ่พระราม 9 เลย เดินทางสะดวก ในคอนโดมีเซเว่นให้ด้วย สบายมากๆ อยู่ไม่ไกลรถไฟฟ้า ขึ้นลงทางด่วนง่ายมากๆ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
รูปภาพ 💥CP-10156💥ว่าง ให้ เช่า ไรส์ พระราม 9👉แอดไลน์ @be.easy

💥CP-10156💥ว่าง ให้ เช่า ไรส์ พระราม 9👉แอดไลน์ @be.easy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:33
รูปภาพ 💥CP-7639💥ว่าง ให้ เช่า ไรส์ พระราม 9  👉แอดไลน์ @be.easy

💥CP-7639💥ว่าง ให้ เช่า ไรส์ พระราม 9 👉แอดไลน์ @be.easy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:33
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไรส์ พระราม 9 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1456146)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไรส์ พระราม 9 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1456146)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2-3
70 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:09
รูปภาพ ให้เช่า 📍 Rise Rama 9 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ ARL รามคำแหงที่สุด

ให้เช่า 📍 Rise Rama 9 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ ARL รามคำแหงที่สุด

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:08
รูปภาพ ⭐ RISE113 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ RISE113 ⭐ Line : @p2nproperty

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:09
รูปภาพ ⭐ RISE133 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ RISE133 ⭐ Line : @p2nproperty

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:09
รูปภาพ ไรซ์ พระราม 9   🌟PN-00005075🌟

ไรซ์ พระราม 9 🌟PN-00005075🌟

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.21 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:03
รูปภาพ 🤝🏻RB23216 ให้เช่าถูกมาก👍ไรส์ พระราม 9✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23216 ให้เช่าถูกมาก👍ไรส์ พระราม 9✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:57
รูปภาพ 🎄RB17045 ให้เช่าถูกมาก👍ไรส์ พระราม 9✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎄RB17045 ให้เช่าถูกมาก👍ไรส์ พระราม 9✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
63 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:57
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไรส์ พระราม 9 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดเอกรินทร์

ให้เช่าคอนโด ไรส์ พระราม 9 อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ ตลาดเอกรินทร์

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:45
รูปภาพ 🦋RB23216 ให้เช่าถูกมาก📢ไรส์ พระราม 9👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23216 ให้เช่าถูกมาก📢ไรส์ พระราม 9👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:02
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไรส์ พระราม 9 ARL-รามคำแหง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-83262 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไรส์ พระราม 9 ARL-รามคำแหง บางกะปิ เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-83262 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔮RB23216 ให้เช่าถูกมาก👍ไรส์ พระราม 9✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23216 ให้เช่าถูกมาก👍ไรส์ พระราม 9✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔴RRB20979🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Rise Rama 9 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ)  แอดมินตอบไว

🔴RRB20979🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Rise Rama 9 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.18 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:54
รูปภาพ 🎃RB22934 ให้เช่าถูกมาก🎈ไรส์ พระราม 9✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22934 ให้เช่าถูกมาก🎈ไรส์ พระราม 9✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.18 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:54
รูปภาพ 🔴RA21151🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Rise Rama 9 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ)  แอดมินตอบไว

🔴RA21151🟡 ให้เช่าถูกมาก 👍 Rise Rama 9 💛🧡 ✅ แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วยนะครับ) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:54
รูปภาพ T1200 คอนโดให้เช่า Rise Rama 9 (ไรซ์ พระราม 9) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

T1200 คอนโดให้เช่า Rise Rama 9 (ไรซ์ พระราม 9) ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:15
รูปภาพ 🔴10500฿🔴 RISE RAMA9 / ไรส์ พระราม9 🎉🏢#ห้องว่าง25พฤษภาคมนี้🔥 เฟอร์ครบ ยินดีบริการสนใจ >>@bbcondo88

🔴10500฿🔴 RISE RAMA9 / ไรส์ พระราม9 🎉🏢#ห้องว่าง25พฤษภาคมนี้🔥 เฟอร์ครบ ยินดีบริการสนใจ >>@bbcondo88

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:27
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Rise rama9 พร้อมอยู่

ให้เช่า คอนโด Rise rama9 พร้อมอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 16:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

💥SL-3562💥ขายคอนโด ไรส์ พระราม 9   👉 สนใจโทร 080-651-8853

💥SL-3562💥ขายคอนโด ไรส์ พระราม 9 👉 สนใจโทร 080-651-8853

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿73,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:33
🏢 ขายคอนโด : Rise Rama 9 (ไรส์ พระราม 9)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9981

🏢 ขายคอนโด : Rise Rama 9 (ไรส์ พระราม 9) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9981

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.2 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿78,767 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:26
JK 6330730 : Rise Rama 9 (ไรส์ พระราม 9)

JK 6330730 : Rise Rama 9 (ไรส์ พระราม 9)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.21 ตร.ม.
฿2,040,000
UPDATE !
(฿72,315 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:02
ALK1_142_1 ขายคอนโด  ไรส์ พระราม 9 ( ARL รามคำแหง ) 064 665 4666

ALK1_142_1 ขายคอนโด ไรส์ พระราม 9 ( ARL รามคำแหง ) 064 665 4666

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
31 ตร.ม.
฿2,550,000
NEW !
(฿82,258 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:50
คอนโดมิเนียม 33.66 ตร.ม. ไรส์ พระราม 9 เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 2M

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
33.66 ตร.ม.
฿2,525,000
UPDATE !
(฿75,015 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 29.14 ตร.ม. ไรส์ พระราม 9 เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 2.3M

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
29.14 ตร.ม.
฿2,259,000
UPDATE !
(฿77,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:39
63.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางกะปิ

63.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางกะปิ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
63 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿95,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
ขาย Rise Rama 9 1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30.18 ตารางเมตร

ขาย Rise Rama 9 1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30.18 ตารางเมตร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.1 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿124,585 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
🔴SB2409🟡 ขายถูกมาก👍 Rise Rama 9 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.18 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿79,523 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:54
#S5573    ขายคอนโด Rise Rama 9

#S5573 ขายคอนโด Rise Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.95 ตร.ม.
฿1,680,000
UPDATE !
(฿64,740 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
DL26010750 ขายคอนโด ไรส์ พระราม 9 (Rise Rama 9) ใกล้  MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL26010750 ขายคอนโด ไรส์ พระราม 9 (Rise Rama 9) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.18 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿79,523 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:18
DL26020321 ขายคอนโด ไรส์ พระราม 9 (Rise Rama 9) ใกล้  MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26020321 ขายคอนโด ไรส์ พระราม 9 (Rise Rama 9) ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23.86 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿73,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 04:18
ขาย ไรส์ พระราม 9 (Rise Rama 9) 28.93 ตรม. พร้อมส่วนลดค่าโอน คอนโดสภาพใหม่มาก ไม่เคยเข้าอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.93 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿69,132 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:25
ขายคอนโด  Rise Rama 9 รถไฟฟ้าสายสีส้ม สถานีประดิษฐ์มนูธรรม Studio  29 sq.m

ขายคอนโด Rise Rama 9 รถไฟฟ้าสายสีส้ม สถานีประดิษฐ์มนูธรรม Studio 29 sq.m

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿86,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 09:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 28.21 ตร.ม. ห้องชุด ไรส์ พระราม 9 [ชั้น 2 อาคาร A] ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร 1.9M

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28.21 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿65,934 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
🔥 ขายถูก! Rise Rama 9 ติดถ.พระราม 2.39ลบ

🔥 ขายถูก! Rise Rama 9 ติดถ.พระราม 2.39ลบ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿2,390,000
(฿82,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 01:18

โครงการใกล้เคียง Rise Rama 9

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9

The Base Garden Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 228 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 136 ประกาศ
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ นิว พระราม 9
ไอดีโอ นิว พระราม 9

IDEO New Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO New Rama 9 389 ประกาศ
ขาย IDEO New Rama 9 124 ประกาศ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor245 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor61 ประกาศ
ดีคอนโด รามคำแหง
ดีคอนโด รามคำแหง

dcondo Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ขาย dcondo Ramkhamhaeng24 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9

The Privacy Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Privacy Rama 9125 ประกาศ
ขาย The Privacy Rama 954 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230