DL26011270 ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5756539

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26011270 ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/11
รูป DL26011270 ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/11
รูป DL26011270 ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/11
รูป DL26011270 ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/11
รูป DL26011270 ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/11
รูป DL26011270 ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/11
รูป DL26011270 ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/11
รูป DL26011270 ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/11
รูป DL26011270 ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 9/11
รูป DL26011270 ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 10/11
รูป DL26011270 ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
2,160,000 (93,913 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 17
23 ตร.ม.

พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26011270 ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng Station) ใกล้ ARL รามคำแหง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 23 ตรม.
-อาคาร ชั้น 17

****ราคา 2,160,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-19 19:01:16

รายละเอียด

  • Plum Condo Ramkhamhaeng Station
  • 2,160,000 (93,913 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 17
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 138 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
The Base Garden Rama 9

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai