💥SL-4710💥ด่วนมากกก ขายคอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น👉แอดไลน์ @rangrak
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
4733024
เข้าชม :
พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รหัสทรัพย์ SL-4710
.
สนใจห้อง แคปหน้าจอ หรือCopyลิ้งค์ ส่งไลน์มาสอบถาม และนัดดูห้องได้เลยนะคะ
.
คอนโด พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น
Plum Condo Ramkhamhaeng Station
.
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
23 ตรม
ชั้น 31
ตึก -
.
✅️ขายราคา 1,950,000 บาท
"ยินดีบริการปรึกษาเรื่องสินเชื่อฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย"
------------------------------------------
🔔Rangrak Estate🔔
ผู้ให้บริการ ขาย-เช่า รับฝากขาย-รับฝากเช่า
บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท
.
ช่องทางการติตต่อ
👉 :https://lin.ee/xMrCDkg
👉 : ไอดีไลน์ : @rangrak
🌟มีเครื่องหมาย "@" นำหน้า
.
☎️ :093-524-5593คุณชิสา
☎️ :092-4456-359คุณฤทธิ์
-------------------------------------------
#เช่าคอนโด #ขายคอนโด #คอนโดให้เช่า #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้bts #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดติดbts #รับฝากปล่อยเช่าคอนโด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขาย #รับฝากขายบ้าน
รายละเอียด
- Plum Condo Ramkhamhaeng Station
- 1,950,000 (84,783 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 31
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 23 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
115 ประกาศเช่า
66 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น
#A124468 ✅ 10/4/68 ขายคอนโด Plum Condo Ramkhamhaeng Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน39m2ชั้น 15฿4,378,000UPDATE !
#A124231 ✅ 4/5/69 ขายคอนโด Plum Condo Ramkhamhaeng Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน47m2ชั้น 14฿4,850,000UPDATE !
ขายคอนโด พลัมคอนโด รามคำแหง สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 33 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ A-Link Square1 ห้องนอน26m2ชั้น 33฿2,060,000UPDATE !
ขายคอนโด พลัมคอนโด รามคำแหง สเตชั่น อาคาร 1 ชั้น 12A 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ A-Link Square1 ห้องนอน28m2ชั้น 12฿2,400,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 23.09 ตร.ม. พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 1.7M23.09m2ชั้น -฿1,848,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 23.09 ตร.ม. พลัม คอนโด รามคำแหง สเตชั่น เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 1.6M23.09m2ชั้น -฿1,998,000UPDATE !
P-40858 ต้องการขายคอนโด พลัมคอนโด รามคำแหง สเตชั่น Suan Luang, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน23m2ชั้น 25฿1,790,000UPDATE !
ขายคอนโด พลัมคอนโด รามคำแหง สเตชั่น 1 ห้องนอน ชั้น 23 ใกล้ ARL รามคำแหง1 ห้องนอน26m2ชั้น 23฿2,250,000UPDATE !
🔥 ขายด่วน🔥 พลัมคอนโด รามคำแหง60 สเตชั่น (Plum Condo Ramkhamhaeng60 Station)1 ห้องนอน27m2ชั้น 1-10฿1,850,000UPDATE !
🍃OwWisawachai040925🍃 ขาย พลัมคอนโด รามคำแหงสเตชั่น ใกล้ Airport Link รามคำแหง 250 ม. (ขายพร้อมผู้เช่า)1 ห้องนอน23m2ชั้น 21฿2,250,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง