DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5533083

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/14
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/14
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/14
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/14
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/14
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/14
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/14
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 8/14
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 9/14
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 10/14
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 11/14
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 12/14
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 13/14
รูป DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 14/14
ดูรูปทั้งหมด 14 รูป
2,700,000 (96,429 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.

เมโทร ลักซ์ เกษตร จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL25100702 ขายคอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร (Metro Luxe Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 28 ตรม.
-อาคาร A ชั้น 6

****ราคา 2,700,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Benz (เบนซ์)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45

รายละเอียด

  • Metro Luxe Kaset
  • 2,700,000 (96,429 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 6
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Metro Luxe Kaset

60 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Metro Luxe Kaset

28 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น
Miti Chiva Kaset Station