รูป Kensington Pahol - Kaset - รูปที่ 1/12
รูป Kensington Pahol - Kaset - รูปที่ 2/12
รูป Kensington Pahol - Kaset - รูปที่ 3/12
รูป Kensington Pahol - Kaset - รูปที่ 4/12
รูป Kensington Pahol - Kaset - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Kensington Pahol - Kaset

เคนซิงตัน พหล - เกษตร จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
9ยูนิตเช่า
Kensington พหล - เกษตร ตั้งอยู่ในซอยพหลโยธิน 40/1 ทางเข้าหลักเข้าจากซอยพหลโยธิน 42 โดยอยู่ห่างจากถนนใหญ่พหลโยธินประมาณ 200 เมตร โดยเป็นถนนพหลโยธินฝั่งมุ่งหน้าไปแยกเกษตรที่พึ่งรื้อสะพานข้ามแยกไปเพื่อการก่อสร้างรถไฟฟ้าสายสีเขียวช่วงหมอชิต – สะพานใหม่ – คูคตเนื่องจากโครงการตั้งอยู่ใกล้กับม.เกษตร วิทยาเขนบางเขน มหาวิทยาลัยศรีปทุม และพื้นที่ของทหารบกอย่างราบ 11 ซึ่งเป็นพื้นที่ขนาดใหญ่มากทั้ง กรมทางหลวง กรมวิทยาศาสตร์ทหารบก ทำให้รอบๆมีร้านอาหารและสิ่งอำนวยความสะดวกหลากหลาย อย่างร้านอาหาร ตลาด แถวแยกเกษตรนี่จัดว่าอุดมสมบูรณ์ทีเดียวค่ะ หน้าปากซอยพหลโยธิน 42 เองก็มี 7-11 และร้านอาหารข้างทางอยู่ ห้างสำหรับจับจ่ายใช้สอยบนเส้นรามอินทราก็มี Central รามอินทรา เลยแยกเกษตรไปก็มีเมเจอร์รัชโยธิน, โลตัส, เซนทรัลลาดพร้าว, ยูเนี่ยนมอลล์อยู่ในรัศมีประมาณ 4 กิโลเมตรจากโครงการสิ่งอำนวยความสะดวก - ทำออกมาได้น่าใช้งานดี คือออกแบบมาแบบสวนอังกฤษคือมีคอร์ตยาร์ดตรงกลางและอาคารส่วนกลางที่ค่อนข้างใหญ่ฃโดยมีอาคารที่พักอาศัยรูปตัว U ล้อมรอบ มีข้อดีคือเรื่องของความเป็นส่วนตัวคนภายนอกไม่สามารถมองเห็น การใช้งานมีความต่อเนื่อง อาคารส่วนกลางที่เดินเข้าไปจะมี Terrace มีการจัดเก้าอี้นั่งไว้ให้หลายจุด เดินขึ้นไปชั้น 2 ก็จะมีสระว่ายน้ำระบบเกลือ ขนาด 5 x 15 เมตร ข้างเป็นพื้นที่สระที่สามารถเดินถึงห้องฟิตเนสและห้องน้ำแยกชาย-หญิงได้ มีที่จอดรถ 41% แบบนับรวมจอดซ้อนคัน ก็ต้องรอดูตอนโครงการเสร็จค่ะว่าจะทำออกมาได้สวยน่าใช้สถานที่สำคัญใกล้เคียง1. ม.เกษตรศาสตร์2. กรมป่าไม้3. วัดพระศรีมหาธาตุ วรวิหาร4. เมเจอร์ รัชโยธิน5. เซ็นทรัล รามอินทรา6. เทสโก้ โลตัส

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 9 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Kensington Pahol - Kaset
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
229
2.40 เมตร
2017
40.00 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ciela Sripatum

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Ciela Sripatum

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Ciela Sripatum

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Elio Del Moss Phaholyothin 34

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Kensington Kaset Campus

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Kaset Campus

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Kaset Campus

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Supalai Park Kaset

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Premio Quinto

ห่างไป 4.3 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Chapter One the Campus

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Premio Vetro

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

BTS กรมป่าไม้

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS กรมป่าไม้

มีประกาศให้เช่า 66 ประกาศ

ประกาศขาย BTS กรมป่าไม้

มีประกาศขาย 42 ประกาศ

BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ม.เกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,517 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 917 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,683 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,130 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,285 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,468 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 6.9 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,796 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,210 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 8.1 กม.

รร.สารวิทยา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารวิทยา

มีประกาศให้เช่า 2,131 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารวิทยา

มีประกาศขาย 848 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,164 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,546 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,399 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 2,017 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,408 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,040 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,538 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 2,052 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 7.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,631 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,143 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 8.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,229 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,359 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 5.3 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,318 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,827 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 7.5 กม.

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.3 กม.

เกษตร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,118 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,909 ประกาศ

เอสซีบี พาร์ค

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,993 ประกาศ

ประกาศขาย เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศขาย 3,170 ประกาศ

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,549 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 662 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,445 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,425 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,345 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,914 ประกาศ

พหลโยธิน 40

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 40

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 40

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พหลโยธิน 42

ห่างออกไป 250 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 42

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 42

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,090 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,241 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,716 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,539 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ G 2160 🚨คอนโดให้เช่า เคนซิงตัน พหล-เกษตร🔥ว่างวันที่ 31 พฤษภาคม 69🔥มีเครื่องซักผ้า🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 2160 🚨คอนโดให้เช่า เคนซิงตัน พหล-เกษตร🔥ว่างวันที่ 31 พฤษภาคม 69🔥มีเครื่องซักผ้า🔥 Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ G 2985🚨 คอนโดให้เช่า เคนซิงตัน พหล-เกษตร Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 2985🚨 คอนโดให้เช่า เคนซิงตัน พหล-เกษตร Line❤️💜@condopremium💜❤️

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ 🎈 #MT2604_147🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣2️⃣ k.🔥#ใกล้BTSมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คอนโด   เคนซิงตันพหลเกษตร

🎈 #MT2604_147🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣2️⃣ k.🔥#ใกล้BTSมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ คอนโด เคนซิงตันพหลเกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ DL23060274 ให้เช่าคอนโด เคนซิงตัน พหล - เกษตร  (Kensington Pahol - Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL23060274 ให้เช่าคอนโด เคนซิงตัน พหล - เกษตร (Kensington Pahol - Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
รูปภาพ คอนโดใกล้ 🚇BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ( Kensington Phahol-Kaset เคนซิงตัน พหล-เกษตร) ✅สนใจทักLine:@968pqbai

คอนโดใกล้ 🚇BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ( Kensington Phahol-Kaset เคนซิงตัน พหล-เกษตร) ✅สนใจทักLine:@968pqbai

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:02
รูปภาพ #Z1309 ให้เช่าคอนโด Kensington Phahol-Kaset

#Z1309 ให้เช่าคอนโด Kensington Phahol-Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2349 ให้เช่า Kensington Phahol-Kaset

#S2349 ให้เช่า Kensington Phahol-Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เคนซิงตัน พหล-เกษตร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

ให้เช่าคอนโด เคนซิงตัน พหล-เกษตร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เคนซิงตัน พหลฯ-เกษตร Kensington Phaholyothin-Kaset พหลโยธิน 42 ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน/รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

ให้เช่าคอนโด เคนซิงตัน พหลฯ-เกษตร Kensington Phaholyothin-Kaset พหลโยธิน 42 ใกล้มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน/รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 04:45

ประกาศขายในโครงการ (10)

✨ ขาย เคนซิงตัน พหล-เกษตร ✨   ราคา 3,700,000 บาท

✨ ขาย เคนซิงตัน พหล-เกษตร ✨ ราคา 3,700,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
50 ตร.ม.
฿3,700,000
NEW !
(฿74,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
✨ ขาย เคนซิงตัน พหล-เกษตร ✨    ราคา 3,890,000 บาท

✨ ขาย เคนซิงตัน พหล-เกษตร ✨ ราคา 3,890,000 บาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
42 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿92,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
P-148111 — ขายพร้อมผู้เช่า! Kensington Phahol - Kaset ชั้น 6 ใกล้ BTS ม.เกษตร ย่านจตุจักร ราคา 3 ล้านบาท โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿3,000,000
NEW !
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:10
DL26010197 ขายคอนโด เคนซิงตัน พหล - เกษตร  (Kensington Pahol - Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26010197 ขายคอนโด เคนซิงตัน พหล - เกษตร (Kensington Pahol - Kaset) ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿92,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
ขายคอนโด เคนซิงตัน พหล-เกษตร คอนโดติดม.เกษตร 25 ตร.ม ชั้น 2 ใกล้รถไฟฟ้า BTS ม.เกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
25 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿92,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เคนซิงตัน พหล-เกษตร 6247679

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เคนซิงตัน พหล-เกษตร 6247679

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35.8 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿94,693 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
ขายคอนโด เคนซิงตัน พหล-เกษตร อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ม.เกษตรศาสตร์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿82,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เคนซิงตัน พหล-เกษตร ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 1315968)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
49.59 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿104,860 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เคนซิงตัน พหล-เกษตร ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2705357)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿99,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/03/2569 19:10

โครงการใกล้เคียง Kensington Pahol - Kaset

เซียล่า ศรีปทุม
เซียล่า ศรีปทุม

Ciela Sripatum

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Ciela Sripatum46 ประกาศ
ขาย Ciela Sripatum33 ประกาศ
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส
เคนซิงตัน เกษตร แคมปัส

Kensington Kaset Campus

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset62 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset28 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset103 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset34 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto30 ประกาศ
ขาย Premio Quinto4 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro35 ประกาศ
ขาย Premio Vetro15 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230