Metroluxe kaset ห้องใหญ่ 2.89 ล้าน 36ตรม ทักเรา line paolin1

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4563769

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป Metroluxe kaset ห้องใหญ่ 2.89 ล้าน  36ตรม ทักเรา line paolin1 - รูปที่ 1/7
รูป Metroluxe kaset ห้องใหญ่ 2.89 ล้าน  36ตรม ทักเรา line paolin1 - รูปที่ 2/7
รูป Metroluxe kaset ห้องใหญ่ 2.89 ล้าน  36ตรม ทักเรา line paolin1 - รูปที่ 3/7
รูป Metroluxe kaset ห้องใหญ่ 2.89 ล้าน  36ตรม ทักเรา line paolin1 - รูปที่ 4/7
รูป Metroluxe kaset ห้องใหญ่ 2.89 ล้าน  36ตรม ทักเรา line paolin1 - รูปที่ 5/7
รูป Metroluxe kaset ห้องใหญ่ 2.89 ล้าน  36ตรม ทักเรา line paolin1 - รูปที่ 6/7
รูป Metroluxe kaset ห้องใหญ่ 2.89 ล้าน  36ตรม ทักเรา line paolin1 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
2,890,000 (80,278 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.

เมโทร ลักซ์ เกษตร จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

มโทรลักซ์ เกษตร

ห้อง 36ตรม. (ห้องมุม) ชั้น4 ตึกC

ห้องแยก 1 นอน ห้องน้ำใหญ่(เข้าสองทาง) ห้องครัวแยก

มี2ระเบียง

ราคา 2.89ล. (รวมคอม3%) (รวมโอน)

สนใจทักเรา line paolin1

0928242499

รายละเอียด

  • Metro Luxe Kaset
  • 2,890,000 (80,278 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 4
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 36 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Metro Luxe Kaset

65 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Metro Luxe Kaset

28 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น
Miti Chiva Kaset Station