ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร Metro Luxe Kaset ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงประมาณ 5 นาทีเท่านั้น

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5105408

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร Metro Luxe Kaset ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงประมาณ 5 นาทีเท่านั้น - รูปที่ 1/11
รูป ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร Metro Luxe Kaset ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงประมาณ 5 นาทีเท่านั้น - รูปที่ 2/11
รูป ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร Metro Luxe Kaset ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงประมาณ 5 นาทีเท่านั้น - รูปที่ 3/11
รูป ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร Metro Luxe Kaset ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงประมาณ 5 นาทีเท่านั้น - รูปที่ 4/11
รูป ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร Metro Luxe Kaset ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงประมาณ 5 นาทีเท่านั้น - รูปที่ 5/11
รูป ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร Metro Luxe Kaset ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงประมาณ 5 นาทีเท่านั้น - รูปที่ 6/11
รูป ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร Metro Luxe Kaset ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงประมาณ 5 นาทีเท่านั้น - รูปที่ 7/11
รูป ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร Metro Luxe Kaset ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงประมาณ 5 นาทีเท่านั้น - รูปที่ 8/11
รูป ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร Metro Luxe Kaset ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงประมาณ 5 นาทีเท่านั้น - รูปที่ 9/11
รูป ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร Metro Luxe Kaset ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงประมาณ 5 นาทีเท่านั้น - รูปที่ 10/11
รูป ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์ เกษตร Metro Luxe Kaset ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงประมาณ 5 นาทีเท่านั้น - รูปที่ 11/11
ดูรูปทั้งหมด 11 รูป
4,290,000 (82,500 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
52 ตร.ม.

เมโทร ลักซ์ เกษตร จตุจักร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ขาย คอนโด เมโทร ลักซ์

For sell Metro Luxe Kaset

ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน เพียงประมาณ 5 นาทีเท่านั้น ใกล้แยกเกษตร เสนานิคม ติดถนนใหญ่ ไม่ต้องเข้าซอย

สิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ภายในโครงการ อาทิ สระว่ายน้ำ ฟิสเนส ห้องสันทนาการ ลานจอดรถ ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

ตึก B ชั้น 1 ระเบียงติดสวน ห้องขนาด 52 ตรม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด แอร์ 3 เครื่อง ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น เครื่องซักผ้า พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที 

ราคา 4,290,000 บาท

สนใจติดต่อสอบถาม

คุณก้อย โทร/ไลน์ : 098-287-7742

รายละเอียด

  • Metro Luxe Kaset
  • 4,290,000 (82,500 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก ฺB
  • 2 ห้องนอน
  • 1
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 52 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Metro Luxe Kaset

65 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Metro Luxe Kaset

28 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมโทร ลักซ์ เกษตร

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
Elio Del Moss Phaholyothin 34

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

logo โครงการ ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

1.6 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ มิติ ชีวา เกษตร สเตชั่น
Miti Chiva Kaset Station