รูป Chapter One the Campus - รูปที่ 1/34
รูป Chapter One the Campus - รูปที่ 2/34
รูป Chapter One the Campus - รูปที่ 3/34
รูป Chapter One the Campus - รูปที่ 4/34
รูป Chapter One the Campus - รูปที่ 5/34
คอนโดมิเนียม

Chapter One the Campus

แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัสบางเขน กรุงเทพมหานคร4.7/5
12ยูนิตขาย
52ยูนิตเช่า

ครบทุกความต้องการของชีวิตด้วยแนวคิดแบบ Knowledge Community ที่รวบรวมทุกความสะดวกสบายมาไว้ให้คุณ ทำเลโดดเด่นบนถนนพหลโยธิน ห่างจากม.เกษตร เพียง 150 เมตร แนวรถไฟฟ้าส่วนต่อขยายสายสีเขียวเข้ม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 52 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

บางเขน กรุงเทพมหานคร
768
2.5 เมตร
2015
55 บาท/ตร.ม.
7
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9359ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Selected Kaset - Ngamwongwan

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Supalai Park Kaset

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 104 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Premio Quinto

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Premio Vetro

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Key Phahonyothin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

ห่างออกไป 620 เมตร

BTS เสนานิคม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เสนานิคม

มีประกาศให้เช่า 1,395 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เสนานิคม

มีประกาศขาย 515 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.4 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,665 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,127 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 8.3 กม.

รร.วัดเสมียนนารี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,499 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 944 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,467 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 895 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,634 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,105 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,187 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,417 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,284 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,997 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,096 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,511 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,308 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,978 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,368 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,016 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,384 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,578 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.8 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,472 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,036 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,660 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,686 ประกาศ

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,203 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,764 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 2.6 กม.

เกษตร

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,998 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,845 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,278 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,383 ประกาศ

เอสซีบี พาร์ค

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,889 ประกาศ

ประกาศขาย เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศขาย 3,119 ประกาศ

เกษตร-นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 1,503 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศขาย 615 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,387 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,396 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,882 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,868 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,172 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,834 ประกาศ

พหลโยธิน 36

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 36

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 36

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พหลโยธิน 34/2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 34/2

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 34/2

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เมโย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,997 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,201 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,651 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,505 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14

ประเภทแผนผังห้อง

Studio Type A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.69 - 22.69 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
Prompt You Real Estate

Prompt You Real Estate

27/04/2564

มีหลายตึก ไม่เงียบเหงา, ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Gibzy property

Gibzy property

07/02/2564

เริ่มต้นบทใหม่ของชีวิตที่ แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส คอนโด Low Rise บนถนนพหลโยธิน เพียง 150 เมตร จาก ม.เกษตรศาสตร์ ติดแนวรถไฟฟ้าสายสีเขียวเข้ม ครบทุกความต้องการของชีวิตด้วยแนวคิดแบบ Knowledge Community พร้อม Fully-Furnished อย่างมีสไตล์แบบ Soft Loft พร้อม Facility ครบครัน

(5)
Perfect Living

Perfect Living

04/02/2564

ทำเลดี ติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้า ใกล้ม.เกษตร ส่วนกลางใหญ่

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (52)

ดูประกาศทั้งหมด (52)
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร BTS-เสนานิคม ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-74230 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร BTS-เสนานิคม ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-74230 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ T209 ให้เช่าคอนโด Chapter One the Campus (แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส) ทำเลดี ติดBTS ใกล้มหาลัยเกษตร เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า

T209 ให้เช่าคอนโด Chapter One the Campus (แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส) ทำเลดี ติดBTS ใกล้มหาลัยเกษตร เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:43
รูปภาพ G 4551 🚨คอนโดให้เช่า แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 4551 🚨คอนโดให้เช่า แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2563)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ G 5025 💚  คอนโดให้เช่า แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 5025 💚 คอนโดให้เช่า แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
64 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2563)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ G 3890🚨 คอนโดให้เช่า แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 3890🚨 คอนโดให้เช่า แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.5 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/6/2564)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ G 3890🚨คอนโดให้เช่า แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 3890🚨คอนโดให้เช่า แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Line❤️💜@condopremium💜❤️

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.5 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2562)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ 🎈#MT2605_074 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣2️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์คอนโด  แชปเตอร์วันเดอะแคมปัสเกษตร

🎈#MT2605_074 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣2️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์คอนโด แชปเตอร์วันเดอะแคมปัสเกษตร

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ 🍀 ให้เช่า แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥  C5679

🍀 ให้เช่า แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥 C5679

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:45

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

🎊 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร E ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

🎊 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร E ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

📌 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

📌 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร E ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

📌 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร E ชั้น 6 สตูดิโอ ขนาด 23 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

🔺 ให้เช่าคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่า  แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส 🔴🔴

ให้เช่า แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส 🔴🔴

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:10
รูปภาพ 🦋RB24587 ให้เช่าถูกมาก📢แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24587 ให้เช่าถูกมาก📢แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

ขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร อาคาร C ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ ตลาดอมรพันธ์

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿2,670,000
UPDATE !
(฿98,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:30
P-30020 ต้องการขายคอนโด แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Phahonyothin Rd, Lat Yao, Subdistrict, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿2,880,000
UPDATE !
(฿99,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:10
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร ใกล้ BTS เสนานิคม (ID 2606228)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46.4 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿90,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร ใกล้ BTS เสนานิคม (ID 1751419)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿113,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขายคอนโดแชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset ใกล้ม.เกษตรศาสตร์ บางเขน 200 ม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีเสนานิคม 100 ม.

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿2,950,000
(฿101,724 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 06:24
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร ใกล้ BTS เสนานิคม (ID 2722528)

บางเขน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/03/2569 19:10
ขายคอนโด ติดม.เกษตร บางเขน (กู้ได้ 4.5 ลบ. ขาย 3.9ลบ.) แชปเตอร์วัน เดอะ แคมปัส เกษตร Chapter One The Campus Kaset

บางเขน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46.4 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿84,052 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/10/2568 16:52

โครงการใกล้เคียง Chapter One the Campus

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset63 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset27 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset104 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset34 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto30 ประกาศ
ขาย Premio Quinto4 ประกาศ
พรีมีโอ เวโทร
พรีมีโอ เวโทร

Premio Vetro

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro36 ประกาศ
ขาย Premio Vetro14 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน