รูป You 3 Condo @ Yak Kaset - รูปที่ 1/9
รูป You 3 Condo @ Yak Kaset - รูปที่ 2/9
รูป You 3 Condo @ Yak Kaset - รูปที่ 3/9
รูป You 3 Condo @ Yak Kaset - รูปที่ 4/9
รูป You 3 Condo @ Yak Kaset - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

You 3 Condo @ Yak Kaset

ยู ทรี คอนโด @ แยกเกษตรจตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
10ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

คุ้มค่าแก่การอยู่ ทางโครงการจึงเน้นก่อสร้าง condo ที่มีคุณภาพ ทุกขั้นตอนโดยเคร่งครัด อีกทั้งมีการการออกแบบโครงสร้างเพื่อรองรับแรงของแผ่นดินไหว รวมถึงรายละเอียดอื่นๆ ที่ครบถ้วนตามหลักวิศวกรรม จนถึงงาน Finishing ที่มีการตรวจสอบรายละเอียดอย่างครบถ้วน คุ้มค่าแก่การลงทุน ที่ You3 Condo ได้ออกแบบห้องพักให้มีขนาดใหญ่คุ้มค่าในการใช้พื้นที่ รวมทั้งสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ อาทิ สระว่ายน้ำกลางแจ้งบริเวณ ชั้น2 เหมาะแก่การว่ายน้ำเพื่อออกกำลังกาย Fitness มีอุปกรณ์ครบครันและห้องสมุด Free Wifi สำหรับลูกค้าที่อยากจะเปลี่ยนที่อ่านหนังสือ นัดประชุมหรือการพักผ่อนซึ่งสิ่งเหล่านี้คือความแตกต่างและความคุ้มค่าสำหรับผู้อยู่อาศัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

You 3 Condo @ Yak Kaset

ชื่ออื่นๆ

  • ยูทรี คอนโด
  • You 3 Condo
  • ยู ทรี คอนโด
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
435
2.4 เมตร
2018
40.00 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Supalai Park Kaset

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Premio Quinto

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Chapter One the Campus

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Premio Vetro

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Key Phahonyothin

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Kensington Pahol - Kaset

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Kensington Pahol - Kaset

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เกษตรศาสตร์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,287 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 826 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,400 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,013 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,584 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,271 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.2 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,813 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,915 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,628 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 822 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 9.2 กม.

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,777 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,371 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,869 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,871 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,146 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 926 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,053 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,916 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,513 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,798 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 10.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 2,986 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,202 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,031 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 427 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.4 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,492 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,626 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 5.4 กม.

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.5 กม.

เกษตร

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,299 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,655 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,752 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,292 ประกาศ

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,410 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 577 ประกาศ

เกษตร-นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 1,367 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศขาย 549 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,110 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,288 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,014 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,539 ประกาศ

พหลโยธิน 34

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 34

มีประกาศให้เช่า 446 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 34

มีประกาศขาย 199 ประกาศ

รพ.เมโย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,520 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,095 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,372 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,392 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Peace home

Peace home

28/04/2564

ค่าเช่าไม่แรง ถ้าเทียบกับโครงการที่ใกล้กัน อยู่ในตลาด ใกล้ม.เกษตร เดินทาสะดวก หาของกินง่ายมากๆ คะ

(5)
Condopremium (Broker)

Condopremium (Broker)

05/02/2564

คอนโดเงียบสงบ – รถไฟฟ้า BTS สถานี ม.เกษตร

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ You3 kaset ไกล้มอเกษตร 10,000 โทร 0928242499

You3 kaset ไกล้มอเกษตร 10,000 โทร 0928242499

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59
รูปภาพ ให้เช่าyou3 ติด ม.เกษตร       📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ให้เช่าyou3 ติด ม.เกษตร 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿7,600/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2561)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4825 7/4/69 ให้เช่าคอนโด  You 3 condo พหลโยธิน 34  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4825 7/4/69 ให้เช่าคอนโด You 3 condo พหลโยธิน 34 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00

ประกาศขายในโครงการ (10)

ขายคอนโด ยู ทรี คอนโด แอท แยกเกษตร อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿62,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30
🎉 ขายคอนโด ยู ทรี คอนโด แอท แยกเกษตร อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿2,030,000
UPDATE !
(฿72,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
A033542 You 3 Condo @ Yak Kaset

A033542 You 3 Condo @ Yak Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.6 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿69,580 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
🚩 ขายคอนโด ยู ทรี คอนโด แอท แยกเกษตร อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿2,030,000
UPDATE !
(฿72,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด ยู ทรี คอนโด แอท แยกเกษตร อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿2,030,000
UPDATE !
(฿72,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
📌 ขายคอนโด ยู ทรี คอนโด แอท แยกเกษตร อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿2,030,000
UPDATE !
(฿72,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:01
#G124296✅ 10/09/67 ขายคอนโด  You 3 Condo @ Yaek Kaset📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#G124296✅ 10/09/67 ขายคอนโด You 3 Condo @ Yaek Kaset📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.6 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿68,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
(b3401) ขายคอนโด You3 ยูทรี คอนโด แอท แยกเกษตร /สถานีรถไฟฟ้าเสนานิคม 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.6 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿61,189 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ยู ทรี คอนโด แอท แยกเกษตร ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2364285)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
93.13 ตร.ม.
฿4,650,000
UPDATE !
(฿49,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
ขายคอนโดยู ทรี คอนโด @ แยกเกษตร อาคาร B ชั้น 5 ใกล้BTS เสนานิคม ซ.พหลโยธิน 34 แยก 11 - 6 จตุจักร กรุงเทพฯ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.6 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿66,434 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:02

โครงการใกล้เคียง You 3 Condo @ Yak Kaset

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset59 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset25 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset94 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset32 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto28 ประกาศ
ขาย Premio Quinto3 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro34 ประกาศ
ขาย Premio Vetro8 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play