#b4791 22/11/68 ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17 The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5598840

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 1/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 2/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 3/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 4/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 5/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 6/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 7/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 8/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 9/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 10/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 11/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 12/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 13/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 14/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 15/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 16/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 17/18
รูป #b4791 22/11/68  ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17     The kris 3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป
2,500,000 (54,849 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 1
45.58 ตร.ม.

The Kris Extra 1-3 ดินแดง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

#b4791 22/11/68

ขายคอนโด เดอะคริส 3 รัชดา 17 

The kris 3

ราคาขาย 2,500,000 บาท ฟรีโอน

328/5 ชั้น 1 ทิศตะวันตก ส่วนกลาง 45 บาท/ตร.ม./เดือน

🛏️ ขนาด 45.58 ตร.ม. | 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ | 1 ห้องนั่งเล่น

ทำเลทองฟังก์ชั่นทันสมัย ลงรถปุ๊บ ก้าวเข้าห้องได้เลย private สุดๆ + จากุชชี่เต็มระบบ

ตอบโจทย์คนเมืองดีไซน์ลงตัว ใกล้ทางด่วนและ MRT สุทธิสาร เพียง 500 เมตร

🔹 เข้า-ออกได้ 2 ทาง (จากตัวตึกและลานจอดรถ)

🔹 เฟอร์นิเจอร์บิวท์อินครบ พร้อมอยู่

🔹 อ่างจากุชชี่ส่วนตัว

🔹 ครัวบิวท์อิน พร้อมเตา + เครื่องดูดควัน

🔹 ห้องน้ำแยกโซนเปียก-แห้ง + เครื่องทำน้ำอุ่น

🔹 ประตูห้องนอนดีไซน์ลับ มีเอกลักษณ์

🔹 ประตู Digital Door Lock

🏢 สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ

 - สระว่ายน้ำ , ฟิตเนส

 - สวนพักผ่อน , ที่จอดรถ

 - ระบบคีย์การ์ด , กล้องวงจรปิด + รปภ. 24 ชม.

🚘ใกล้สถานที่สำคัญและแหล่งไลฟ์สไตล์มากมาย

 - ตลาด อ.ต.ก. 2.9 กม.

 - โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ 2.8 กม.

 - มหาวิทยาลัยหอการค้าไทย 2.1 กม.

 - โรงพยาบาลพญาไท พหลโยธิน 3.1 กม.

 - โรงพยาบาลสุทธิสาร 1.6 กม.

 - เซ็นทรัล พระราม 9, ฟอร์จูนทาวน์ 4.6 กม.

 - The Street รัชดา, เอสพลานาด 3.4 กม.

 - บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า 4.2 กม.

แผนที่

https://maps.app.goo.gl/icegGYahWJkVG1Hz9

บริษัท ดีดี คอนโด แลนด์ จำกัด

02-114-3566

Id line @condoboy

https://lin.ee/MFNsIcV

ขอเชิญดูวีดีโอห้องอัพเดทใหม่ทุกวันผ่านTik tok ค่ะ

https://www.tiktok.com/@ddcondoland.88?_t=8krZEaejKLK&_r=1

#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน

รายละเอียด

  • เดอะคริส เอ็กซ์ตร้า 1-3