รูป Ivy Ratchada - รูปที่ 1/8
รูป Ivy Ratchada - รูปที่ 2/8
รูป Ivy Ratchada - รูปที่ 3/8
รูป Ivy Ratchada - รูปที่ 4/8
รูป Ivy Ratchada - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Ivy Ratchada

ไอวี่ รัชดา49/46 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร5.0/5
11ยูนิตขาย
36ยูนิตเช่า

ไอวี่ รัชดา Ivy Ratchada พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) คอนโดมีเนียม : 3 อาคาร 8 ชั้น 416 ยูนิต Ivy Ratchada คอนโดมิเนียมสไตล์ Modern ใจกลางรัชดา ที่ตอบสนองรูปแบบการใช้ชีวิตของคนเมืองโดยเฉพาะ ภายใต้แนวคิด The Urban Simplicity ที่ผสานระหว่างความล้ำสมัยกับความร่วมสมัย พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในครบครัน ตั้งอยู่บนซอยรัชดาภิเษก 20 ถนนรัชดาภิเษก แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กทม. -ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร ประมาณ 150 เมตร -เซ็นทรัล พระราม 9, ฟอร์จูน พระราม 9, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า, The Street รัชดา, เอสพลานาด รัชดา -รพ.พระราม 9

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 36 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ivy Ratchada

ชื่ออื่นๆ

  • Ivy Rachada
  • Ivy รัชดา
คอนโดมิเนียม
49/46 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
416
- เมตร
2008
25 บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

Rhythm Ratchada

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 385 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 248 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

IDEO Ratchada - Huaykwang

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

A Space Play Ratchada - Sutthisarn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Play Ratchada - Sutthisarn

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 1,961 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 984 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,457 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,101 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,491 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,357 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 49,994 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,282 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,886 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,623 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,148 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,159 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,636 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,108 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,778 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,406 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,585 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,495 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,737 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,688 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,257 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 23,572 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,317 ประกาศ

ยูเนี่ยน มอลล์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศให้เช่า 10,910 ประกาศ

ประกาศขาย ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศขาย 3,944 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,179 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,256 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,681 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,721 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,999 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,845 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,902 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,430 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

Ratchada Suite

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
Foryoucondo Rentsale

Foryoucondo Rentsale

13/11/2565

เป็นคอนโดที่สงบ และ ไม่วุ่นวายมากๆ ภายในห้องกว้างขวางและยังดูใหม่มากๆ

(5)
thongchai postasset

thongchai postasset

09/04/2564

ส่วนกลาง ดูแลดี สังคม คนทำงานคอนโด เงียบสงบ จุดเดินทางสะดวก ใกล้ MRT สุทธิสาร แหล่งของกินง่าน ตรงแยกสุทธิสาร เส้นทางทะลุออกได้หลาย ทั้งลาดพร้าว เรียบทางด่วน ห้วยขวาง เหม่งจ๋าย วิภาวดี ราคา ต่อ ตารางเมตร ยังไม่สูงมาก ยูนิต ไม่มาก

(5)
NAB

NAB

11/02/2564

คอนโดตั้งอยู่บนซอยรัชดาภิเษก 20 ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร, เซ็นทรัล พระราม 9, ฟอร์จูน พระราม 9, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า, The Street รัชดา, เอสพลานาด รัชดา มีสิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ห้องตู้จดหมาย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
รูปภาพ 🔮RB23165 ให้เช่าถูกมาก👍ไอวี่ รัชดา✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23165 ให้เช่าถูกมาก👍ไอวี่ รัชดา✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
64 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 10:54
รูปภาพ 🎃RB22214 ให้เช่าถูกมาก🎈ไอวี่ รัชดา✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22214 ให้เช่าถูกมาก🎈ไอวี่ รัชดา✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.79 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 09:54
รูปภาพ ❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ไอวี่ รัชดา

❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ไอวี่ รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 09:11
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ไอวี่ รัชดา

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ไอวี่ รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿11,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 09:11
รูปภาพ ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ไอวี่ รัชดา

ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎ไอวี่ รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
64 ตร.ม.
฿24,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 09:11
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโดไอวี่ รัชดา ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-94937

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโดไอวี่ รัชดา ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-94937

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5-10
30 ตร.ม.
฿10,300/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:50
รูปภาพ 🔥1นอน ราคาดีมาก ห้องกว้าง เฟอร์จัดเต็ม วิวเมือง คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT สุทธิสาร  @  Ivy Ratchada

🔥1นอน ราคาดีมาก ห้องกว้าง เฟอร์จัดเต็ม วิวเมือง คอนโดทำเลดีมาก เดินทางง่ายใกล้ MRT สุทธิสาร @ Ivy Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
31 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:10
รูปภาพ #Z3860💥 271268 🔥ให้เช่าคอนโด Ivy ratchada

#Z3860💥 271268 🔥ให้เช่าคอนโด Ivy ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
31 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #R959 ให้เช่า Ivy ratchada   ไอวี่ รัชดา รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ขนาดห้อง 35 ตรม.  ชั้น 2 อาคาร A

#R959 ให้เช่า Ivy ratchada ไอวี่ รัชดา รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว ขนาดห้อง 35 ตรม. ชั้น 2 อาคาร A

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1908 ให้เช่า Ivy ratchada   ไอวี่ รัชดา รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น2 ขนาด35ตรม ตึกA

#S1908 ให้เช่า Ivy ratchada ไอวี่ รัชดา รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น2 ขนาด35ตรม ตึกA

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3924💥 020169🔥ให้เช่าคอนโด Ivy ratchada

#Z3924💥 020169🔥ให้เช่าคอนโด Ivy ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ เช่าคอนโด Ivy Ratchada/ไอวี่ รัชดา (B6901003) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Ivy Ratchada/ไอวี่ รัชดา (B6901003) ID Line : @condo88

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Ivy Ratchada/ไอวี่ รัชดา (B6902013)ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Ivy Ratchada/ไอวี่ รัชดา (B6902013)ID Line : @condo88

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
64 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Ivy Ratchada/ไอวี่ รัชดา (B6812021)  ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Ivy Ratchada/ไอวี่ รัชดา (B6812021) ID Line : @condo88

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:01
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! ไอวี่รัชดา. สตูดิโอ 31ตรม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! ไอวี่รัชดา. สตูดิโอ 31ตรม. Line id: @pfagent

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:08
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอวี่ รัชดา MRT-สุทธิสาร ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-88204 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอวี่ รัชดา MRT-สุทธิสาร ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-88204 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอวี่ รัชดา MRT-สุทธิสาร ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-78782 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอวี่ รัชดา MRT-สุทธิสาร ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-78782 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอวี่ รัชดา MRT-สุทธิสาร ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-136575 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอวี่ รัชดา MRT-สุทธิสาร ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-136575 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอวี่ รัชดา MRT-สุทธิสาร ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-38254 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอวี่ รัชดา MRT-สุทธิสาร ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-38254 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

คอนโดต้องการขายพร้อมสัญญาเช่า ไอวี่ รัชดา  ซอย รัชดาภิเษก 20 สามเสนนอก ห้วยขวาง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขายพร้อมสัญญาเช่า ไอวี่ รัชดา ซอย รัชดาภิเษก 20 สามเสนนอก ห้วยขวาง 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿85,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:40
ขายคอนโด Ivy Ratchada ราคาดีที่สุด ทำเลดีเยี่ยม ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿2,230,000
UPDATE !
(฿71,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:01
#A124135 ✅ 27/1/68  ขายคอนโด Ivy Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124135 ✅ 27/1/68 ขายคอนโด Ivy Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿74,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 17:00
ขายด่วน คอนโด ไอวี่ รัชดา 31 ตร.ม. ใกล้ MRT สุทธิสาร ราคาถูก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿70,968 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 09:58
ขาย คอนโด Ivy Ratchada ใกล้รถไฟฟ้า MRT สุทธิสาร 30 ตร.ม ชั้น 2 พร้อมอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿66,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 09:58
ขาย ✨ คอนโด ห้องสวย ชั้นสูงวิวสวยไม่บล็อก ✨Ivy Ampio Ratchada ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา  ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม เพียง 100 เมตร

ขาย ✨ คอนโด ห้องสวย ชั้นสูงวิวสวยไม่บล็อก ✨Ivy Ampio Ratchada ไอวี่ แอมพิโอ รัชดา ติด MRT ศูนย์วัฒนธรรม เพียง 100 เมตร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
44.2 ตร.ม.
฿6,090,000
NEW !
(฿137,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:20
🔥2.59 MB 1ห้องนอน แต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม ห้องดี พร้อมอยู่ ทำเลดีในย่านรัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร @   Ivy Ratchada

🔥2.59 MB 1ห้องนอน แต่งสวย เฟอร์จัดเต็ม ห้องดี พร้อมอยู่ ทำเลดีในย่านรัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร @ Ivy Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
35 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿74,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 08:46
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ รัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร (ID 594942)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7 building B
37 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿81,081 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขาย! คอนโด ไอวี่ รัชดา 35.89 ตร.ม. พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า ทำเลทอง เดินทางสะดวกใกล้ MRT สุทธิสาร 350 ม.

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35.89 ตร.ม.
฿2,490,000
(฿69,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/05/2568 09:45

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ratchada385 ประกาศ
ขาย Rhythm Ratchada134 ประกาศ
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17248 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1776 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek205 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek101 ประกาศ
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1732 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada14 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada36 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน