รูป Metro Sky Ratchada - รูปที่ 1/25
รูป Metro Sky Ratchada - รูปที่ 2/25
รูป Metro Sky Ratchada - รูปที่ 3/25
รูป Metro Sky Ratchada - รูปที่ 4/25
รูป Metro Sky Ratchada - รูปที่ 5/25
คอนโดมิเนียม

Metro Sky Ratchada

เมโทร สกาย รัชดาดินแดง กรุงเทพมหานคร0.0/5
24ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

Metro Sky รัชดา พักผ่อนแบบเหนือระดับกับคอนโดหรูสไตล์ โมเดิร์น รีสอร์ท ใจกลางรัชดา ภายใต้แนวคิด Bright & Clear โดยใช้กระจกทำจากวัสดุที่คัดสรรเป็นพิเศษ เพื่อความทันสมัยและความโปร่งโล่ง ใกล้ MRT ห้วยขวาง, สุทธิสาร เดินทางรวดเร็วทันใจ เชื่อต่อทุกไลฟ์สไตล์คนเมือง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Metro Sky Ratchada

ชื่ออื่นๆ

  • Metro Sky Rachada
  • Metro Sky รัชดา
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
441
2.5 เมตร
2012
30 บาท/ตร.ม.
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค logo

พร็อพเพอร์ตี้ เพอร์เฟค

118โครงการ
2944ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 232 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

City Home Ratchada

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Life Ratchadapisek

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

U Delight @ Huay Kwang Station

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huay Kwang Station

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huay Kwang Station

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,765 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,121 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,299 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,168 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,406 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,670 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างออกไป 850 เมตร

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,049 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.6 กม.

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,966 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,170 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างออกไป 370 เมตร

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,163 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,800 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.6 กม.

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,191 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,691 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,012 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,840 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,890 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,927 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,963 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,401 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,506 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,610 ประกาศ

อาคารเมืองไทยภัทร คอมเพล็กซ์

ห่างออกไป 860 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 24,005 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,594 ประกาศ

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 2 กม.

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,126 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,267 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,375 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,900 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,271 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,673 ประกาศ

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,511 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,590 ประกาศ

รัชดาภิเษก 18

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า รัชดาภิเษก 18

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รัชดาภิเษก 18

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อินทามระ 47

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า อินทามระ 47

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อินทามระ 47

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 26,640 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,039 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 46.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ metro sky ratchada (1ห้องนอน /1 ห้องน้ำ)

metro sky ratchada (1ห้องนอน /1 ห้องน้ำ)

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:26
รูปภาพ Metro Sky Ratchada ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Metro Sky Ratchada ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:09
รูปภาพ เช่า คอนโด  Metro Sky Ratchada MRT-สุทธิสาร สุทธิสารวินิจฉัย ดินแดง ดินแดง กรุงเทพ CX-02278 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่า คอนโด Metro Sky Ratchada MRT-สุทธิสาร สุทธิสารวินิจฉัย ดินแดง ดินแดง กรุงเทพ CX-02278 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:03
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Metro sky. ​1นอน 27ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Metro sky. ​1นอน 27ตร.ม. Line id: @pfagent

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:06
รูปภาพ #S4581 ให้เช่า Metro Sky Ratchada

#S4581 ให้เช่า Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8502  🎉 291268 ให้เช่าคอนโด Metro Sky Ratchada

#R8502 🎉 291268 ให้เช่าคอนโด Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2141 ให้เช่า  ให้เช่า Metro Sky Ratchada

#R2141 ให้เช่า ให้เช่า Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.71 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4520   ให้เช่าคอนโด Metro Sky Ratchada

#R4520 ให้เช่าคอนโด Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.7 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ ✅163✅🔺️Metro Sky Ratchada🔺️ทักไลน์เลยค่ะ Line ID: @vrcondo (มี @ ด้วย) มี cash back ให้ด้วย 1,000 ณ วันทำสัญญา ค่ะ

✅163✅🔺️Metro Sky Ratchada🔺️ทักไลน์เลยค่ะ Line ID: @vrcondo (มี @ ด้วย) มี cash back ให้ด้วย 1,000 ณ วันทำสัญญา ค่ะ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:33
รูปภาพ DL008102 ให้เช่าคอนโด เมโทร สกาย รัชดา (Metro Sky Ratchada) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL008102 ให้เช่าคอนโด เมโทร สกาย รัชดา (Metro Sky Ratchada) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ DL23021016 ให้เช่าคอนโด เมโทร สกาย รัชดา (Metro Sky Ratchada) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL23021016 ให้เช่าคอนโด เมโทร สกาย รัชดา (Metro Sky Ratchada) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ ให้เช่า Metro Sky Ratchada ห้อง 1 ห้องนอน ขนาดกว้าง 46 ตร.ม. ใกล้ MRT ห้วยขวาง และสุทธิสาร

ให้เช่า Metro Sky Ratchada ห้อง 1 ห้องนอน ขนาดกว้าง 46 ตร.ม. ใกล้ MRT ห้วยขวาง และสุทธิสาร

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
46 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:01
รูปภาพ BESTPRICE ให้เช่า Metro Sky Ratchada ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

BESTPRICE ให้เช่า Metro Sky Ratchada ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Metro Sky Ratchada เมโทร สกาย รัชดา ทำเลดี ใกล้ MRT เฟอร์ครบ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Metro Sky Ratchada เมโทร สกาย รัชดา ทำเลดี ใกล้ MRT เฟอร์ครบ Line ID: @ppagent

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30
รูปภาพ  เมโทร สกาย รัชดา ห้องใหญ่ ให้เช่า พร้อมเข้าอยู่

เมโทร สกาย รัชดา ห้องใหญ่ ให้เช่า พร้อมเข้าอยู่

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 22:42

ประกาศขายในโครงการ (24)

ขาย คอนโด ✅ราคาดี ✅คุ้มค่า Metro Sky Ratchada (เมโทร สกาย รัชดา) ห้องสวย ชั้นบนสุด แต่งครบพร้อมอยู่ ใกล้ MRT ห้วยขวาง

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.72 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿82,335 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
🔥1.8 MB ราคาถูกที่สุดในตอนนี้! ห้องแต่งสวย สภาพดีมาก เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ MRT สุทธิสาร  @ Metro Sky Ratchada

🔥1.8 MB ราคาถูกที่สุดในตอนนี้! ห้องแต่งสวย สภาพดีมาก เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีๆ ใกล้ MRT สุทธิสาร @ Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
26.72 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿67,365 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:28
P-122317 คอนโดฯพร้อมอยู่ เมโทร สกาย รัชดา 1 ห้องนอน ใกล้ MRT รัชดาฯ ราคาดีงาม! | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿81,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:10
🍃OwNuttn190226🍃  คอนโด Metro Sky Ratchada

🍃OwNuttn190226🍃 คอนโด Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:33
ขายคอนโด เมโทร สกาย รัชดา อาคาร B ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ้นทรัล พระราม9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿74,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:01
ขายคอนโด เมโทร สกาย รัชดา อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ้นทรัล พระราม9

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,220,000
UPDATE !
(฿74,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:01
A033285 Metro Sky Ratchada

A033285 Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿67,045 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
A033735 Metro Sky Ratchada

A033735 Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33.25 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿78,195 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
💥SL-7008💥ขายด่วน ราคาดี เมโทร สกาย รัชดา👉แอดไลน์ @be.easy

💥SL-7008💥ขายด่วน ราคาดี เมโทร สกาย รัชดา👉แอดไลน์ @be.easy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.71 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿80,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:17
P-133686 🏢 ต้องการขายคอนโด เมโทร สกาย รัชดา 16 Soi Inthamara 47, แขวงรัชดาภิเษก Din Daeng, Bangkok

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿78,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:20
P-148649 ต้องการขายคอนโด เมโทร สกาย รัชดา ซอย อินทามระ 47 แขวงรัชดาภิเษก เขตดินแดง กรุงเทพมหานคร

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:30
 🔥1นอน ห้องไซส์ใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่  ทำเลดีมากในย่านรัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร   @  Metro Sky Ratchada

🔥1นอน ห้องไซส์ใหญ่ แต่งครบ พร้อมอยู่ ทำเลดีมากในย่านรัชดา ใกล้ MRT สุทธิสาร @ Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
30 ตร.ม.
฿2,240,000
UPDATE !
(฿74,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:52
[ลงทุนสุดคุ้ม! ขายพร้อมผู้เช่า P-107988 เมโทร สกาย รัชดา เครื่องใช้ไฟฟ้าจัดเต็ม ใกล้ MRT ห้วยขวาง] | line @easythaihome 085-592-2897 | 2.17 ล้าน

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿2,170,000
UPDATE !
(฿80,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:40
DL26040121 ขายคอนโด เมโทร สกาย รัชดา (Metro Sky Ratchada) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.72 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿82,335 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
[เจ้าของลดราคา! P-148651 เมโทร สกาย รัชดา (อาคาร B) เขตดินแดง ใกล้ MRT ห้วยขวาง & MRT สุทธิสาร] | line @easythaihome 085-592-2897 | 2.25 ล้าน

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿80,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 02:10
[P-36369] ขาย เมโทร สกาย รัชดา 2.2 ล้าน (ราคาถูกสุด) | 1 นอน ชั้น 3 ตึก A ใกล้ MRT ห้วยขวาง ย่านดินแดง 085-592-2897 Line: @easythaihome

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿73,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 01:40
#A124354 ✅ 8/1/68  ขายคอนโด Metro Sky Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124354 ✅ 8/1/68 ขายคอนโด Metro Sky Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿78,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
🏢 ขายคอนโด : Metro Sky Ratchada (เมโทร สกาย รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12129

🏢 ขายคอนโด : Metro Sky Ratchada (เมโทร สกาย รัชดา) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12129

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
เจ้าของขาย ห้องสวย Metro sky Ratchada เมโทรสกาย รัชดา ใกล้ รถไฟใต้ดิน MRT ห้วยขวาง , สุทธิสาร

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:01

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada47 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง
ริทึ่ม รัชดา - ห้วยขวาง

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17230 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1775 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek176 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek104 ประกาศ
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง
เดอะ ซี้ด รัชดา - ห้วยขวาง

The Seed Ratchada - Huay Kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1732 ประกาศ