รูป Rhythm  Ratchada - รูปที่ 1/7
รูป Rhythm  Ratchada - รูปที่ 2/7
รูป Rhythm  Ratchada - รูปที่ 3/7
รูป Rhythm  Ratchada - รูปที่ 4/7
รูป Rhythm  Ratchada - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Rhythm Ratchada

ริธึ่ม รัชดา448 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร5.0/5
151ยูนิตขาย
396ยูนิตเช่า

ย่อระยะเวลาในการเดินทางด้วยที่สุดของทำเลที่ตั้งห่างจากรถไฟฟ้าใต้ดิน สถานีรัชดา เพียง 1 เมตร เหนือไปกว่านั้นในเรื่องของงานดีไซน์ที่นี่ยังแตกต่างในทุกรายละเอียด เพื่อมุ่งตอบสนองความรื่นรมย์ในการอยู่อาศัย ด้วยความงามเชิงศิลปะ ที่ผสมผสานและสอดคล้องกับรสนิยม และไลฟ์สไตล์ของคนเมือง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 396 ห้อง และประกาศขาย 151 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Rhythm Ratchada

ชื่ออื่นๆ

  • ริทึ่ม รัชดา
  • Rhythm รัชดา
คอนโดมิเนียม
448 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
881
- เมตร
2011
33 บาท/ตร.ม.
2
32,37
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26446ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Chapter One Midtown Ladprao 24

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 265 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 255 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Life @ Ratchada

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life @ Ratchada - Suthisan

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Issara Ladprao

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

MRT รัชดาภิเษก

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 2,039 ประกาศ

ประกาศขาย MRT รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 1,007 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,148 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,399 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,844 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,844 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 4 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 2.8 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 3.3 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,656 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,072 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,014 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,250 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 2.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2.3 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,472 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,989 ประกาศ

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,411 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,748 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4 กม.

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,879 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,709 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,217 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,496 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,120 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,432 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,678 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,662 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.5 กม.

ยูเนี่ยน มอลล์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศให้เช่า 11,328 ประกาศ

ประกาศขาย ยูเนี่ยน มอลล์

มีประกาศขาย 4,080 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,030 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,933 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,746 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,771 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,733 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,066 ประกาศ

ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศให้เช่า 5,442 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุทธิสารวินิจฉัย

มีประกาศขาย 2,347 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 46.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(5 รีวิวโครงการ)
๋Jirun Fueangnak

๋Jirun Fueangnak

03/08/2564

คอนโดจากAP (Thailand) Public Company Limited มั่นใจในได้ถึงคุณภาพ ซื้ออาศัยก็คุ้มค่า ซื้อลงทุนก็ได้กำไร

(5)
nuinui

nuinui

09/05/2564

ห้องชุดขนาดใหญ่เมื่อเทียบกับโครงการใกล้เคียง สระว่ายน้ำก็มีหลายสระ ไม่แออัด ห้องยิมใหญ่ นิติดูแลโครงการดี

(5)
K.Nutchapon

K.Nutchapon

12/02/2564

ใกล้ MRT รัชดาภิเษกและสะดวกมาก สามารถเดินมา MRT ได้สบายๆ

(5)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

(5)
คุณหน่อย

คุณหน่อย

05/02/2564

โครงการส่วนกลาง และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (396)

ดูประกาศทั้งหมด (396)
รูปภาพ ❗️ให้เช่า 18,500❗️ RHYTHM รัชดา🌈 วิวดีมาก 📲ติดต่อโทร/ไลน์ 099-289-1569STANDARD

❗️ให้เช่า 18,500❗️ RHYTHM รัชดา🌈 วิวดีมาก 📲ติดต่อโทร/ไลน์ 099-289-1569

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
51 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 03:47
รูปภาพ Highlight✨ 1Bed 🚇 ใกล้MRT รัชดาภิเษก💥📲 Line: @homeavenue ⭐HA-1231STANDARD

Highlight✨ 1Bed 🚇 ใกล้MRT รัชดาภิเษก💥📲 Line: @homeavenue ⭐HA-1231

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
46.5 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 16:03
รูปภาพ #A124561 ✅ 18/2/69  ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124561 ✅ 18/2/69 ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
41 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124159 ✅ 27/2/69  ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124159 ✅ 27/2/69 ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
46.5 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A1247 ✅ 25/3/69  ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A1247 ✅ 25/3/69 ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
36.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12475 ✅ 25/1/69  ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12475 ✅ 25/1/69 ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
74 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124148 ✅ 26/2/69  ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124148 ✅ 26/2/69 ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
72 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124266 ✅ 10/3/69  ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124266 ✅ 10/3/69 ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124570 ✅ 24/4/69  ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124570 ✅ 24/4/69 ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124190 ✅ 3/5/69  ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124190 ✅ 3/5/69 ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
45 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124215 ✅ 5/3/69  ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124215 ✅ 5/3/69 ให้เช่า Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ ✨✅ ให้เช่า Rhythm Ratchada  | 16,000 บาท | 1 ห้องนอน  34 ตร.ม.📲 📲 Line : 0842932624 / Junesone520

✨✅ ให้เช่า Rhythm Ratchada | 16,000 บาท | 1 ห้องนอน 34 ตร.ม.📲 📲 Line : 0842932624 / Junesone520

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
34 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 16:44
รูปภาพ เช่าคอนโด  ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-42413 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-42413 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
49 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-64841 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-64841 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
76 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-42391 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-42391 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
46 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-42580 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-42580 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
45 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-42479 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-42479 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
45 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:20
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-154114 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-154114 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:20
รูปภาพ เช่าคอนโด  ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-42552 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ริทึ่ม รัชดา MRT-รัชดาภิเษก สามเสนนอก เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-42552 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
45.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (151)

ดูประกาศทั้งหมด (151)
#A12473 ✅ 27/10/68  ขายคอนโด Rhythm Ratchada    📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12473 ✅ 27/10/68 ขายคอนโด Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46.46 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿86,096 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
#A124149 ✅ 26/2/69  ขายคอนโด Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124149 ✅ 26/2/69 ขายคอนโด Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
72 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿123,611 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
#A124216 ✅ 5/3/69  ขายคอนโด Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124216 ✅ 5/3/69 ขายคอนโด Rhythm Ratchada 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
47 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿104,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
#SC11724​​ 📌 ขาย | 🟦🟨ริธึ่ม รัชดา🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
47 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿104,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:09
💙Rare Spacious Unit! ห้องใหญ่ แต่งครบ 🌟 - Rhythm Ratchada ใกล้ MRT รัชดาภิเษก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
46 ตร.ม.
฿3,999,000
UPDATE !
(฿86,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 15:02
🔥ราคาสุดคุ้ม 3.6 MB  1นอน ห้องไซส์ใหญ่ ชั้นสูงสุด 20+ วิวดี เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ติด MRT รัชดาภิเษก @ Rhythm Ratchada

🔥ราคาสุดคุ้ม 3.6 MB 1นอน ห้องไซส์ใหญ่ ชั้นสูงสุด 20+ วิวดี เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ติด MRT รัชดาภิเษก @ Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
45.64 ตร.ม.
฿3,605,000
UPDATE !
(฿78,988 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:05
🔥4.33 MB ห้องกว้าง 1นอน ตกแต่งครบ ชั้นสูง 20+ วิวโล่ง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ คอนโดทำเลดี ติด MRT รัชดาภิเษก ทางออก4@ Rhythm Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
46.22 ตร.ม.
฿4,330,000
UPDATE !
(฿93,682 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:05
46.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

46.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
46.9 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿89,552 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
46.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

46.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46.5 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿90,323 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
46.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

46.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
46 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿110,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

46.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿121,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53

46.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
46.5 ตร.ม.
฿5,450,000
UPDATE !
(฿117,204 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
36.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

36.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿3,620,000
UPDATE !
(฿100,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
ให้เช่า Rhythm Ratchada 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 46 ตารางเมตร

ให้เช่า Rhythm Ratchada 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 46 ตารางเมตร

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
46 ตร.ม.
฿4,540,000
UPDATE !
(฿98,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
67.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

67.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
67 ตร.ม.
฿9,250,000
UPDATE !
(฿138,060 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
47.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

47.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สามเสนนอก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
47.4 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿107,595 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
P-110830 — ขายพร้อมผู้เช่า! Rhythm Ratchada ชั้น 22 อาคาร A วิวสระ ราคา 4 ล้านบาท ติด MRT รัชดาภิเษก โทร 085-592-2897 Line: @easythaihome

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿4,000,000
NEW !
(฿121,212 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:15

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Rhythm Ratchada

เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง
เซ็นทริค รัชดา - ห้วยขวาง

Centric Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว
วิซดอม อเวนิว รัชดา - ลาดพร้าว

Whizdom Avenue Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17255 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1778 ประกาศ
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1734 ประกาศ
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว

The Room Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1897 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1827 ประกาศ
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada52 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada33 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao78 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao51 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A