ขายคอนโด The Tree Sukumvit 71-Ekamai ราคา 2,490,000 บาท [NCs250721]
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5337161
เข้าชม :
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
รูปแบบห้อง
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ขนาด 26.81 ตร.ม.
ชั้น 12
ราคาขาย 2,490,000 บาท
ติดต่อนัดชมห้องได้ที่
- 02-474-0271
- 091-817-8283
- 097-063-9993
ไลน์ @shinyu
(+66)95-904-5171
รายละเอียด
- The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai
- 2,490,000 (92,876 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 26.81 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
144 ประกาศเช่า
69 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
ขายคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 71-เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดเอกรินทร์1 ห้องนอน30m2ชั้น 15฿2,690,000NEW !
ขายคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 71-เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 9 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ตลาดเอกรินทร์1 ห้องนอน31m2ชั้น 9฿2,590,000NEW !

ขายคอนโดราคาถูกที่สุดในโครงการ ทำเลดีเยี่ยม Tree Condo Ekamai (ทรี คอนโด เอกมัย) ใกล้ BTS เอกมัย และทางด่วน1 ห้องนอน40m2ชั้น 20฿3,600,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะทรี สุขุมวิท 71-เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ ตลาดเอกรินทร์1 ห้องนอน30m2ชั้น 12฿3,000,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ
ขายคอนโด The Base Garden Rama 9มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

2.4 กม.
3.9 กม.
4.8 กม.
3.9 กม.
3.2 กม.
4.2 กม.
2.3 กม.
2.2 กม.
0 กม.
2.6 กม.
3.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
3.8 กม.
2.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.6 กม.
2.6 กม.
3.6 กม.
3.5 กม.
2.6 กม.
2.6 กม.
3.6 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![รูป ขายคอนโด The Tree Sukumvit 71-Ekamai ราคา 2,490,000 บาท [NCs250721] - รูปที่ 1/15](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202508/20250814/wtpNvXcLcdM3sGSKuQkD.jpg?width=1472&height=932)