TA7524📲LineID @556ryccg🚄2 ห้องนอน 49 ตรม ชั้น 3 ไอคอนโด สุขุมวิท103 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้BTS อุดมสุข, MRT ศรีอุดม, เซ็นทรัลบางนา

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5301400

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป TA7524📲LineID @556ryccg🚄2 ห้องนอน 49 ตรม ชั้น 3 ไอคอนโด สุขุมวิท103 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้BTS อุดมสุข, MRT ศรีอุดม, เซ็นทรัลบางนา - รูปที่ 1/10
รูป TA7524📲LineID @556ryccg🚄2 ห้องนอน 49 ตรม ชั้น 3 ไอคอนโด สุขุมวิท103 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้BTS อุดมสุข, MRT ศรีอุดม, เซ็นทรัลบางนา - รูปที่ 2/10
รูป TA7524📲LineID @556ryccg🚄2 ห้องนอน 49 ตรม ชั้น 3 ไอคอนโด สุขุมวิท103 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้BTS อุดมสุข, MRT ศรีอุดม, เซ็นทรัลบางนา - รูปที่ 3/10
รูป TA7524📲LineID @556ryccg🚄2 ห้องนอน 49 ตรม ชั้น 3 ไอคอนโด สุขุมวิท103 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้BTS อุดมสุข, MRT ศรีอุดม, เซ็นทรัลบางนา - รูปที่ 4/10
รูป TA7524📲LineID @556ryccg🚄2 ห้องนอน 49 ตรม ชั้น 3 ไอคอนโด สุขุมวิท103 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้BTS อุดมสุข, MRT ศรีอุดม, เซ็นทรัลบางนา - รูปที่ 5/10
รูป TA7524📲LineID @556ryccg🚄2 ห้องนอน 49 ตรม ชั้น 3 ไอคอนโด สุขุมวิท103 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้BTS อุดมสุข, MRT ศรีอุดม, เซ็นทรัลบางนา - รูปที่ 6/10
รูป TA7524📲LineID @556ryccg🚄2 ห้องนอน 49 ตรม ชั้น 3 ไอคอนโด สุขุมวิท103 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้BTS อุดมสุข, MRT ศรีอุดม, เซ็นทรัลบางนา - รูปที่ 7/10
รูป TA7524📲LineID @556ryccg🚄2 ห้องนอน 49 ตรม ชั้น 3 ไอคอนโด สุขุมวิท103 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้BTS อุดมสุข, MRT ศรีอุดม, เซ็นทรัลบางนา - รูปที่ 8/10
รูป TA7524📲LineID @556ryccg🚄2 ห้องนอน 49 ตรม ชั้น 3 ไอคอนโด สุขุมวิท103 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้BTS อุดมสุข, MRT ศรีอุดม, เซ็นทรัลบางนา - รูปที่ 9/10
รูป TA7524📲LineID @556ryccg🚄2 ห้องนอน 49 ตรม ชั้น 3 ไอคอนโด สุขุมวิท103 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้BTS อุดมสุข, MRT ศรีอุดม, เซ็นทรัลบางนา - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
2,900,000 (59,184 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 3
49 ตร.ม.

ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🚄ขาย/ให้เช่า I CONDO Sukhumvit103 | ไอคอนโด สุขุมวิท103

ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข, MRT ศรีอุดม, เซ็นทรัลบางนา

ขนาด : 49 ตรม ชั้น : 3 - วิวสระว่ายน้ำ แดดเช้า

ประเภท : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 2 ระเบียง

✨ขาย 2.9 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)

✨เช่า 13,000 บาทต่อเดือน ประกัน 2 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน

สิ่งอำนวยความสะดวก : สระว่ายน้ำ 2 แห่ง, ฟิตเนส, สวนหย่อม, สนามเด็กเล่น, ตู้7-11, เครื่องซักผ้าและตู้กดน้ำหยอดเหรียญ, ปากซอยมีวินมอเตอร์ไซค์ 7-11 และร้านอาหาร

-----------------------------------------

list no. TA7524

อุ๋ย Tel: 094-287-4282

Line OA: @556ryccg

Whatsapp: +66942874282

Real estate consultant: Buy Sell Rent Property

#คอนโดสุขุมวิท #คอนโดอุดมสุข #คอนโดบางนา #ขายคอนโดสุขุมวิท #ขายคอนโดอุดมสุข #ขายคอนโดบางนา #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดใกล้BTS #ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #เช่าคอนโดใกล้BTS #icondoSukhumvit103 #ไอคอนโดสุขุมวิท103 #ศรีอุดม

รายละเอียด

  • I CONDO Sukhumvit 103
  • 2,900,000 (59,184 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 3
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 49 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
I CONDO Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอ คอนโด สุขุมวิท 103

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
Lumpini Place Bangna Km.3

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลอค 3
The Log 3

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
Supalai Park Srinakarin

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ มีสไตล์ @ สุขุมวิท - บางนา
MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา