รูป The Log 3  - รูปที่ 1/24
รูป The Log 3  - รูปที่ 2/24
รูป The Log 3  - รูปที่ 3/24
รูป The Log 3  - รูปที่ 4/24
รูป The Log 3  - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

The Log 3

เดอะ ลอค 3 พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
17ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

เดอะ ลอค 3 The Log 3 พัฒนาโดย บริษัท เอ็น แอล แอสเซ็ท จำกัด คอนโดมิเนียม : 3 อาคาร 8 ชั้น 630 ยูนิต The Log 3 คอนโดกลางชุมชนเดียวหลากสีสัน ที่คำนึงถึงการใช้งานและประโยชน์ใช้สอย ในทุกตารางเมตร สามารถเห็นวิวโดยรอบได้ เดินทางสะดวก สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 101/1 ถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กทม. -เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เซ็นทรัล บางนา, ซีคอนสแควร์, พาราไดซ์พาร์ค -ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี ,BTS อุดมสุข -รร.นานาชาติเวลล์, รร.แองโกลสิงคโปร์ และ รพ.ไทยนครินทร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Log 3

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ ล็อค 3
  • The Log 3
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
630
2013
30 บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Bangna Km.3

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

B Republic

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า B Republic

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด B Republic

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Excel Udomsuk

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Excel Udomsuk

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Udomsuk

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

I CONDO Sukhumvit 103

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า I CONDO Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด I CONDO Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

The Series Udomsuk

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Series Udomsuk

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Series Udomsuk

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Escape Sukhumvit 101/1

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า The Escape Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด The Escape Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Log @ Sukhumvit 101/1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Log @ Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Log @ Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

NS Tower Central City Bangna

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า NS Tower Central City Bangna

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด NS Tower Central City Bangna

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Ninth Place

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Ninth Place

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด The Ninth Place

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Sawasdee Bangkok

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Sawasdee Bangkok

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Sawasdee Bangkok

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,645 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,399 ประกาศ

MRT ศรีอุดม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีอุดม

มีประกาศให้เช่า 183 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีอุดม

มีประกาศขาย 128 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,540 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,629 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.6 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,069 ประกาศ

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,652 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 845 ประกาศ

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,446 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,379 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,637 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,252 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,838 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,316 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,028 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 849 ประกาศ

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่ง มอลล์ บางนา

ห่างไป 3.9 กม.

อุดมสุข วอล์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,126 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,017 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,056 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,366 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,114 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,073 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,704 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,241 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,099 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,489 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,030 ประกาศ

สุขุมวิท 101/1

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 101/1

มีประกาศให้เช่า 262 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 101/1

มีประกาศขาย 184 ประกาศ

อุดมสุข 51

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า อุดมสุข 51

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข 51

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,410 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,210 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,933 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 885 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
House White

House White

09/02/2564

“The Log 3 : ที่นี่…สำหรับคนรุ่นใหม่ คุณจะรู้สึกสดชื่น แจ่มใส และอยากอยู่ทุกๆวัน ไลฟ์สไตล์ของคนเมืองรุ่นใหม่…ดีไซน์ลงตัว คอนโดกลางชุมชนเดียว ในราคาไม่ถึงล้าน คอนโดหลากสีสัน ที่คำนึงถึงการใช้งานและประโยชน์ใช้สอย ในทุกตารางเมตร มีให้เลือกทั้งแบบอยู่คนเดียว และอยู่เป็นคู่”

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ 👑 For rent 🌉 The Log 3 สุขุมวิท 101/1 🌉JA-988

👑 For rent 🌉 The Log 3 สุขุมวิท 101/1 🌉JA-988

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:25
รูปภาพ 👑 For rent 🌉 The Log 3 (เดอะ ลอค 3 ) สุขุมวิท101/1 🌉JA-1245

👑 For rent 🌉 The Log 3 (เดอะ ลอค 3 ) สุขุมวิท101/1 🌉JA-1245

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:25
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The Log 3 สุขุมวิท 101/1 เฟอร์ใหม่ เครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ทั้งห้อง ใกล้ BTS อุดมสุข และปุณณวิถี

ให้เช่าคอนโด The Log 3 สุขุมวิท 101/1 เฟอร์ใหม่ เครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ทั้งห้อง ใกล้ BTS อุดมสุข และปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:08

ประกาศขายในโครงการ (17)

ขายคอนโด เดอะ ล็อค 3 สุขุมวิท 101 อาคาร T ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ 1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿37,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:30

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿37,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:30

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿37,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:30

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿37,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:30
ขายคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ เดอะ ล็อค 3 สุขุมวิท 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿1,180,000
UPDATE !
(฿40,690 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:01
ขายคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ ใกล้ BTS ปุณวิถี–อุดมสุข รฟฟ สายสีเขียว

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28.62 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿45,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ล็อค 3 ใน บางจาก (ID 2356130)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ล็อค 3 ใน บางจาก (ID 2356130)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
28 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿1,250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:09
#SC13351     📌  ขาย | 🟦🟨เดอะ ลอค 3​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿1,430,000
UPDATE !
(฿49,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 15:09
Mymay111125  🌟 คอนโดใกล้ BTS ปุณณวิถี ห้องใหญ่ 28 ตรม. สวยใหม่ แต่งครบ พร้อมอยู่   Vายคอนโด The Log3 สุขุมวิท101/1

Mymay111125 🌟 คอนโดใกล้ BTS ปุณณวิถี ห้องใหญ่ 28 ตรม. สวยใหม่ แต่งครบ พร้อมอยู่ Vายคอนโด The Log3 สุขุมวิท101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
28 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿48,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:05
Mymay111125  🌟 คอนโดใกล้ BTS ปุณณวิถี ✅   Vายคอนโด The Log3 สุขุมวิท101/1

Mymay111125 🌟 คอนโดใกล้ BTS ปุณณวิถี ✅ Vายคอนโด The Log3 สุขุมวิท101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
28 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿48,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:03
🏢 ขายคอนโด : The Log 3 (เดอะ ลอค 3 )   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11482

🏢 ขายคอนโด : The Log 3 (เดอะ ลอค 3 ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11482

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
28 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿46,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:55
A033504 The Log 3 Sukhumvit 101/1

A033504 The Log 3 Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿39,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
DL26030071 ขายคอนโด เดอะ ลอค 3  (The Log 3 ) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL26030071 ขายคอนโด เดอะ ลอค 3 (The Log 3 ) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿49,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
ขาย คอนโดThe Log3 คอนโดใกล้ BTS ปุณณวิถี   สุขุมวิท101/1  ซีคอนสแควร์

ขาย คอนโดThe Log3 คอนโดใกล้ BTS ปุณณวิถี สุขุมวิท101/1 ซีคอนสแควร์

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿1,390,000
(฿49,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 03:38

A033722 The Log 3 Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,199,000
UPDATE !
(฿42,821 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

โครงการใกล้เคียง The Log 3

ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
ลุมพินี เพลส บางนา กม.3

Lumpini Place Bangna Km.3

บางนา กรุงเทพมหานคร
บี รีพับบลิค
บี รีพับบลิค

B Republic

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า B Republic26 ประกาศ
ขาย B Republic22 ประกาศ
ดิ เอ็กเซล อุดมสุข
ดิ เอ็กเซล อุดมสุข

The Excel Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Udomsuk 15 ประกาศ
ขาย The Excel Udomsuk 12 ประกาศ
ไอ คอนโด สุขุมวิท 103
ไอ คอนโด สุขุมวิท 103

I CONDO Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข
เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข

The Series Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Series Udomsuk18 ประกาศ
ขาย The Series Udomsuk20 ประกาศ
ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1
ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1

The Escape Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ลอค แอท สุขุมวิท 101/1

The Log @ Sukhumvit 101/1

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Ninth Place14 ประกาศ
ขาย The Ninth Place2 ประกาศ
สวัสดี กรุงเทพ

Sawasdee Bangkok

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Sawasdee Bangkok6 ประกาศ
ขาย Sawasdee Bangkok5 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by