DL23090665 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5512631

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL23090665 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 1/8
รูป DL23090665 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 2/8
รูป DL23090665 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 3/8
รูป DL23090665 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 4/8
รูป DL23090665 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 5/8
รูป DL23090665 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 6/8
รูป DL23090665 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 7/8
รูป DL23090665 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
2,900,000 (59,268 บาท/ตร.ม.)
2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
ชั้น 1
48.93 ตร.ม.

ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL23090665 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194
-2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 48.93 ตรม.
-อาคาร D ชั้น 1

****ราคา 2,900,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Admin Deelive
Tel : 0614453194
LineId : @162cjixi

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-23 19:01:31

รายละเอียด

  • I CONDO Sukhumvit 103
  • 2,900,000 (59,268 บาท/ตร.ม.)
  • 2 ห้องนอน
  • 1
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 48.93 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
I CONDO Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอ คอนโด สุขุมวิท 103

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
Lumpini Place Bangna Km.3

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลอค 3
The Log 3

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
Supalai Park Srinakarin

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ มีสไตล์ @ สุขุมวิท - บางนา
MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา