รูป Lumpini Place Bangna Km.3 - รูปที่ 1/14
รูป Lumpini Place Bangna Km.3 - รูปที่ 2/14
รูป Lumpini Place Bangna Km.3 - รูปที่ 3/14
รูป Lumpini Place Bangna Km.3 - รูปที่ 4/14
รูป Lumpini Place Bangna Km.3 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Bangna Km.3

ลุมพินี เพลส บางนา กม.3บางนา กรุงเทพมหานคร4.6/5
16ยูนิตขาย
71ยูนิตเช่า

Lumpini Place บางนา กม.3 คอนโดบนทำเลถนนบางนา-ตราด หลังเซนทรัล บางนา ใกล้และรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข และ ทางด่วน สะดวกสะบายทุการเดินทาง รอบๆโครงการยังมีห้าง Big C และ Bizzo บางนา ภายในมีร้านอาหารอยู่หลายร้าน นอกจากนั้นก็จะมีร้านอาหารดีๆหลายร้าน หลากหลายประเภท ทั้งร้านอาหารญี่ปุ่น, ร้านอาหารทะเล, ร้านกาแฟ และร้านบุฟเฟ่ต์ อยู่รอบๆโครงการสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการภายในครบครัน Lobby, Mailbox แยกอาคาร, สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ห้องออกกำลังกาย, ห้องเรียนรู้, ห้องคุณหนู, ห้องเปี่ยมสุข, สวนรวมใจ ซึ่งทั้งหมดจะอยู่ส่วนกลาง และมีร้านค้า 5 ยูนิตภายในโครงการสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • Bizzo บางนา : 270 เมตร
  • Central Plaza บางนา : 600 ม.
  • Big C บางนา : 600 ม.
  • ร.พ. ไทยนครินทร์ : 1.1 กม.
  • Index Living Mall : 2.3 กม.
  • Paradise Park : 2.5 กม.
  • Mini Big C : 3.2 กม.
  • Tesco Lotus Express : 3.3 กม.
  • Big C ศรีนครินทร์ : 4.5 กม.
  • Makro ศรีนครินทร์ : 4.6 กม.
  • รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข : 4.6 กม.
  • Foodland : 6 กม.
  • Mega บางนา : 6 กม.
  • Seacon Square : 6 กม.
  • ร.พ. ศิครินทร์ : 6.1 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 71 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Place Bangna Km.3

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Place บางนา กม.3
  • LPN เพลส บางนา กม.3
  • LPN Place บางนา กม.3
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
609
2.40 เมตร
2017
43 บาท/ตร.ม.
3
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6811ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Log 3

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Log 3

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Log 3

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 1

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Supalai Park Srinakarin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Srinakarin

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 31 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

I CONDO Sukhumvit 103

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า I CONDO Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด I CONDO Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

A Pool Bangna

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า A Pool Bangna

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด A Pool Bangna

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Log @ Sukhumvit 101/1

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Log @ Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Log @ Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

NS Tower Central City Bangna

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า NS Tower Central City Bangna

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด NS Tower Central City Bangna

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

The Teak Bangna-Trad

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Teak Bangna-Trad

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด The Teak Bangna-Trad

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 3.8 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,912 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,772 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.4 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,461 ประกาศ

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 6 กม.

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,760 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 901 ประกาศ

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ลาซาล

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,143 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,142 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,839 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,511 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.9 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 5.8 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,607 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,598 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,713 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 840 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,122 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,430 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,194 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,499 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,154 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 904 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 5.5 กม.

อุดมสุข วอล์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,305 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,096 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,076 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,878 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,140 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,050 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,821 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,353 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,087 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,413 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,232 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,551 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,295 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,099 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 950 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 2.40 เมตร

ขนาดห้อง -

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

4.6/5(12 รีวิวโครงการ)
ND_Property

ND_Property

28/04/2564

เดินทางสะดวก หาของกินง่าย

(5)
ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

28/04/2564

นิติน่ารัก

(5)
วรรณา

วรรณา

27/04/2564

ใกล้ห้าง ร้านอาหาร และสามารถนั่งรถตู้ของ lpn ไปสถานีรถไฟฟ้าได้สะดวก

(5)
วันทนีย์ รักษ์สุจริต

วันทนีย์ รักษ์สุจริต

13/02/2564

คอนโดที่เดินทางสะดวก ใกล้สถานศึกษา, สถานที่ราชการ, ร้านค้า, ร้านอาหาร, Mega บางนาและIkea บางนา สำหรับในอนาคตจะเดินทางด้วยรถไฟฟ้าสะดวกยิ่งขึ้น

(4)
Saravut

Saravut

13/02/2564

ใกล้รถไฟฟ้า BTS บางนา, ถนนสุขุมวิท, ทางด่วนเฉลิมมหานคร, Central บางนา และ MEGA บางนา-IKEA บางนา

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (71)

ดูประกาศทั้งหมด (71)
รูปภาพ ✨ พร้อมอยู่ ✨ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 🛋️ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องซักผ้า 🌿 วิวสระว่ายน้ำ / วิวสวน บรรยากาศน่าอยู่EXCLUSIVE

✨ พร้อมอยู่ ✨ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 🛋️ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเครื่องซักผ้า 🌿 วิวสระว่ายน้ำ / วิวสวน บรรยากาศน่าอยู่

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:49
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 Lumpini Place Bangna Km.3 ตึก A วิวสวน ใกล้ เซ็นทรัลบางนาEXCLUSIVE

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 Lumpini Place Bangna Km.3 ตึก A วิวสวน ใกล้ เซ็นทรัลบางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:12
รูปภาพ #A124118 ✅ 30/4/69  ให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124118 ✅ 30/4/69 ให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4606 3/2/69  ให้เช่า คอนโด ลุมพินีเพลสบางนา  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4606 3/2/69 ให้เช่า คอนโด ลุมพินีเพลสบางนา 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4791 31/3/69   ให้เช่า คอนโด Lumpini Place Bangna Km.3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4791 31/3/69 ให้เช่า คอนโด Lumpini Place Bangna Km.3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4803 2/4/69  ให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4803 2/4/69 ให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4855 30/12/68   ให้เช่า  คอนโดลุมพินีเพลสบางนา  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4855 30/12/68 ให้เช่า คอนโดลุมพินีเพลสบางนา 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ ให้เช่าห้องสวย แต่งพร้อมเฟอร์ครบ การเดินทางสะดวก ใกล้เซ็นทรัล บางนา

ให้เช่าห้องสวย แต่งพร้อมเฟอร์ครบ การเดินทางสะดวก ใกล้เซ็นทรัล บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:03
รูปภาพ ☘️🌼☘️ให้เช่าห้องแต่งพร้อมเฟอร์ครบ​ ราคาถูก โครงการลุมพินี​ ​เพลส​ บางนา​ กม.3 ใกล้เซ็นทรัล​ บางนา

☘️🌼☘️ให้เช่าห้องแต่งพร้อมเฟอร์ครบ​ ราคาถูก โครงการลุมพินี​ ​เพลส​ บางนา​ กม.3 ใกล้เซ็นทรัล​ บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿8,200/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:03
รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥 Code: KJ6590  ให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3  / จองเดือนนี้รับเงินคืน1,000บาท / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥 Code: KJ6590 ให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3 / จองเดือนนี้รับเงินคืน1,000บาท / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:49
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 อาคาร B ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ Central Plaza บางนา

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 อาคาร B ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ Central Plaza บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
39 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน ลุมพินีบางนา กม.3 ติดเซ็นทรัลบางนา (Rt-01)

ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน ลุมพินีบางนา กม.3 ติดเซ็นทรัลบางนา (Rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:59
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-78116 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-78116 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
39 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:46
รูปภาพ DL25010059 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 (Lumpini Place Bangna Km.3) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL25010059 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 (Lumpini Place Bangna Km.3) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:01
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 อาคาร B ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ Central Plaza บางนา

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 อาคาร B ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ Central Plaza บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
39 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 🔴🔴

ให้เช่า ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 🔴🔴

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
39 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2563)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:31
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 อาคาร B ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ Central Plaza บางนา

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 อาคาร B ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ Central Plaza บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
39 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ ✅ LPBN120 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LPBN120 ✅ Line : @p2nproperty

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:02
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 อาคาร B ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ Central Plaza บางนา

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 อาคาร B ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ Central Plaza บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
39 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

#A124299 ✅ 6/1/68  ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124299 ✅ 6/1/68 ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿96,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
#A124397 ✅ 10/1/68  ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124397 ✅ 10/1/68 ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.13 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿71,183 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
📢 ขายคอนโด Lumpini Place Bangna KM.3 | ห้องริม สวยพร้อมอยู่ ใกล้ Central Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.15 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿63,098 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:59
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Central Plaza บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿61,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:30

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿61,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 12:30
DL26041170 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 (Lumpini Place Bangna Km.3) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿61,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 04:23
DL26010266 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 (Lumpini Place Bangna Km.3) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿71,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 04:23
JK 5632008 : ลุมพินี เพลส บางนา กม.3

JK 5632008 : ลุมพินี เพลส บางนา กม.3

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
22.64 ตร.ม.
฿1,343,000
UPDATE !
(฿59,320 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
JK 5590443 : ลุมพินี เพลส บางนา กม.3

JK 5590443 : ลุมพินี เพลส บางนา กม.3

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.18 ตร.ม.
฿1,496,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
ขายห้อง สตูดิโอ คอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม. 3 ใกล้ Central บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
23 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿76,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:00
✅ S-LPBN120 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LPBN120 ✅ Line : @p2nproperty

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿69,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
✅ S-LPBN119 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-LPBN119 ✅ Line : @p2nproperty

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿69,565 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
🏡 (งดนายหน้า) ขายห้องพร้อมอยู่ ห้องสวย สภาพนางฟ้า มินิมอลวินเทจ✨ลุมพินี เพลส บางนา กม 3

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
22.64 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿72,880 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:42
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 ใกล้ BTS อุดมสุข สนใจต่อรอง @condobkk  (มี @) รห้ส  H6771

ขายคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 ใกล้ BTS อุดมสุข สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รห้ส H6771

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿65,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 ใกล้ BTS บางนา  สนใจต่อรอง @condobkk  (มี @) รหัส H6772

ขายคอนโด ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 ใกล้ BTS บางนา สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H6772

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿69,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
📲Line ID @556ryccg 🏙️ขายคอนโด 2 ห้องนอน 39ตรม ลุมพินี เพลส บางนา กม.3 แถมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ เซ็นทรัล บางนา, ทางด่วน, รถไฟฟ้า

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
39 ตร.ม.
฿2,700,000
(฿69,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/04/2569 07:00

โครงการใกล้เคียง Lumpini Place Bangna Km.3

เดอะ ลอค 3

The Log 3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Log 3 2 ประกาศ
ขาย The Log 3 21 ประกาศ
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1

The Niche Mono Bangna Phase 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์

Supalai Park Srinakarin

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
ไอ คอนโด สุขุมวิท 103
ไอ คอนโด สุขุมวิท 103

I CONDO Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า A Pool Bangna0 ประกาศ
ขาย A Pool Bangna2 ประกาศ
เดอะ ลอค แอท สุขุมวิท 101/1

The Log @ Sukhumvit 101/1

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Teak Bangna-Trad13 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by