DL26020219 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5777110

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป DL26020219 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 1/9
รูป DL26020219 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 2/9
รูป DL26020219 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 3/9
รูป DL26020219 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 4/9
รูป DL26020219 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 5/9
รูป DL26020219 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 6/9
รูป DL26020219 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 7/9
รูป DL26020219 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 8/9
รูป DL26020219 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
2,000,000 (58,824 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.

ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 บางนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

DL26020219 ขายคอนโด ไอ คอนโด สุขุมวิท 103 (I CONDO Sukhumvit 103) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-ห้องขนาด 34 ตรม.
-อาคาร ชั้น 2

****ราคา 2,000,000.00 บาท****
===========================

สนใจติดต่อ - Benz (เบนซ์)
Tel : 0653619502
LineId : @897iyzll

เพิ่มเพื่อน

บริษัท ดีลีฟ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
Deeliveproperty company limited.
--------------------------------
Update Date: 2026-05-17 19:00:45

รายละเอียด

  • I CONDO Sukhumvit 103
  • 2,000,000 (58,824 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 34 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
I CONDO Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ไอ คอนโด สุขุมวิท 103

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
Lumpini Place Bangna Km.3

1.6 กม.

เดินประมาณ 19 นาที

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ ลอค 3
The Log 3

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์
Supalai Park Srinakarin

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ มีสไตล์ @ สุขุมวิท - บางนา
MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา