รูป Supalai Park Srinakarin - รูปที่ 1/24
รูป Supalai Park Srinakarin - รูปที่ 2/24
รูป Supalai Park Srinakarin - รูปที่ 3/24
รูป Supalai Park Srinakarin - รูปที่ 4/24
รูป Supalai Park Srinakarin - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

Supalai Park Srinakarin

ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ประเวศ กรุงเทพมหานคร2.0/5
40ยูนิตขาย
34ยูนิตเช่า

คอนโดฯหรู สร้างเสร็จพร้อมโอน ริมถนนศรีนครินทร์ ใกล้รถไฟฟ้า ทางด่วน และสุวรรณภูมิ ตรงข้ามโรงแรมโนโวเทล ใกล้ MRT สายสีเหลือง (ลาดพร้าว-สำโรง) แนวคิด Smart Design ออกแบบให้ระเบียงกันแดดกันฝนได้ (Flexy Balcony) พร้อมกั้นครัวเป็นสัดส่วน รื่นรมณ์ด้วยบรรยากาศของพื้นที่สีเขียวเปิดโล่งกว่า 56% รอบโครงการ ที่เน้นให้ความรู้สึกใกล้ชิดธรรมชาติ และทิวทัศน์เมือง โดดเด่นด้วยสระว่ายน้ำขนาดใหญ่ยาว 62 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 34 ห้อง และประกาศขาย 40 ห้อง

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1415
2.65 เมตร
2009
18 บาท/ตร.ม.
2
25
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ศุภาลัย logo

ศุภาลัย

344โครงการ
7719ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Bangna Km.3

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 1

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 1

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Parkland Bangna

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Bangna

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Bangna

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Niche Mono Bangna Phase 2

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Mono Bangna Phase 2

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

I CONDO Sukhumvit 103

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า I CONDO Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด I CONDO Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

NS Tower Central City Bangna

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า NS Tower Central City Bangna

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด NS Tower Central City Bangna

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Evergreen View Tower

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Evergreen View Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Evergreen View Tower

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Bangna Complex

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Bangna Complex

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Bangna Complex

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

MRT ศรีอุดม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีอุดม

มีประกาศให้เช่า 191 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีอุดม

มีประกาศขาย 130 ประกาศ

MRT ศรีเอี่ยม

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ศรีเอี่ยม

มีประกาศให้เช่า 328 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีเอี่ยม

มีประกาศขาย 77 ประกาศ

รร.ไทย-สิงคโปร์อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.8 กม.

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

ห่างไป 6.6 กม.

รร.นานาชาติไทย-สิงคโปร์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.9 กม.

รร.ประชาคมนานาชาติ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,411 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 834 ประกาศ

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างไป 5.9 กม.

รร.ลาซาล

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 2,728 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,042 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 6,959 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,324 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 8,946 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,533 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างไป 2.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.8 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 4.9 กม.

บิ๊กซี บางนา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,119 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,286 ประกาศ

แม็คโคร ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,360 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 784 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,944 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,184 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 1,847 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 810 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.5 กม.

อินเด็กซ์ ลิฟวิ่ง มอลล์ บางนา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

อุดมสุข วอล์ค

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 2,902 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 998 ประกาศ

เขตประเวศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตประเวศ

มีประกาศให้เช่า 331 ประกาศ

ประกาศขาย เขตประเวศ

มีประกาศขาย 336 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,503 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,927 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,217 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,138 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 65,730 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,704 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 4,671 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 1,979 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์

ห่างออกไป 840 เมตร

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,102 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,189 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,676 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 873 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

2.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Sariyathon

Sariyathon

13/02/2564

ทำเลที่ตั้งค่อนข้างดี​ แต่โครงการค่อนข้างมีอายุ​ มีปัญหาเรื่องระบบน้ำและการบริหารจัดการ​ ห้องค่อนข้างกว้างแต่ไม่มีการแบ่งเป็นสัดส่วน

(2)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
รูปภาพ #b4828 10/12/68  ให้เช่า ศุภาลัย​ ปาร์ค ศรีนครินทร์📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4828 10/12/68 ให้เช่า ศุภาลัย​ ปาร์ค ศรีนครินทร์📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
51.29 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ใน หนองบอน (ID 1963596)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ใน หนองบอน (ID 1963596)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
94 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ Code KJ9255  ให้เช่า Supalai Park Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code KJ9255 ให้เช่า Supalai Park Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
94 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:34
รูปภาพ Code KJ6366  ให้เช่า Supalai Park Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code KJ6366 ให้เช่า Supalai Park Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:34
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ใน หนองบอน (ID 386560)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ใน หนองบอน (ID 386560)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
84 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Supalai park ศรีนครินทร์ พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด Supalai park ศรีนครินทร์ พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ MRT-ศรีอุดม (สายสีเหลือง) หนองบอน เขต ประเวศ กรุงเทพ CX-89548 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ MRT-ศรีอุดม (สายสีเหลือง) หนองบอน เขต ประเวศ กรุงเทพ CX-89548 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร B ชั้น 15 สตูดิโอ ขนาด 37 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร B ชั้น 15 สตูดิโอ ขนาด 37 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
รูปภาพ P-40845 วิวเมืองสวย! ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ใกล้โรงเรียนนานาชาติ ราคาดี 8,000 บาท : เขตประเวศ| Line Id @easythaihome | 085-592-2897

P-40845 วิวเมืองสวย! ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ใกล้โรงเรียนนานาชาติ ราคาดี 8,000 บาท : เขตประเวศ| Line Id @easythaihome | 085-592-2897

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
37 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:10
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

🔺 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ ห้องใหญ่ ตึกบี ครัวปิด 2 นอน ให้เช่า ศุภาลัย พาร์ค ศรีนครินทร์

ห้องใหญ่ ตึกบี ครัวปิด 2 นอน ให้เช่า ศุภาลัย พาร์ค ศรีนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
94 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

🚩 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:30
รูปภาพ P-148330 | (ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์) 🔥 คอนโดราคาคุ้ม วิวสระว่ายน้ำ พร้อมอยู่ ย่านศรีนครินทร์! 🔥 | Line ID: @easythaihome | 085-592-2897

P-148330 | (ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์) 🔥 คอนโดราคาคุ้ม วิวสระว่ายน้ำ พร้อมอยู่ ย่านศรีนครินทร์! 🔥 | Line ID: @easythaihome | 085-592-2897

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:40
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 37.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 12 สตูดิโอ ขนาด 37.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
37 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

🎊 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลไทยนครินทร์

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
#b4659 6/3/69  ขาย คอนโด ศุภาลัย​ ปาร์ค ศรีนครินทร์📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4659 6/3/69 ขาย คอนโด ศุภาลัย​ ปาร์ค ศรีนครินทร์📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
36.93 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿29,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
BP00613 ขายคอนโด ศุภาลัยปาร์ค ศรีนครินทร์ ชั้น 1 แขวง หนองบอน เขต ประเวศ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
43 ตร.ม.
฿2,006,000
UPDATE !
(฿46,651 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:26
#SC13543​​ 📌 ขาย | 🟦🟨ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
51.29 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿38,994 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
Supalai Park Srinakarin | 📍 Near Srinakarin Road

Supalai Park Srinakarin | 📍 Near Srinakarin Road

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
51 ตร.ม.
฿1,999,000
NEW !
(฿39,196 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:00
คอนโดมิเนียม 51.61 ตร.ม. ศุภาลัยปาร์ค ศรีนครินทร์ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร 1.8M

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
51.61 ตร.ม.
฿2,297,000
UPDATE !
(฿44,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 93.79 ตร.ม. ศุภาลัยปาร์ค ศรีนครินทร์ เขตประเวศ กรุงเทพมหานคร 2.5M

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
93.79 ตร.ม.
฿3,377,000
UPDATE !
(฿36,006 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:39
ขายคอนโด Supalai Park Srinakarin ห้องใหญ่ 2 นอน รีโนเวทแล้ว พร้อมอยู่ (Rt-01)

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
93.79 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿41,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:59
1 Bedr 1 Bath 52 Sqm. Supalai Park Srinakarin.

1 Bedr 1 Bath 52 Sqm. Supalai Park Srinakarin.

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
52 ตร.ม.
฿3,699,000
UPDATE !
(฿71,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
🔥ขายถูกสุดในโครงการ🔥Supalai Park Srinakarin (ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์) ✨

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
36.93 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿29,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ MD-25085048

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
84 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿43,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:40
A040046 Supalai Park Srinakarin

A040046 Supalai Park Srinakarin

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿1,299,000
UPDATE !
(฿36,083 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033715 Supalai Park Srinakarin

A033715 Supalai Park Srinakarin

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
37.18 ตร.ม.
฿1,299,000
UPDATE !
(฿34,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
ขาย!!! 🏙️ คอนโด Supalai Park Srinakarin ( ห้องกว้าง รีโนเวทใหม่เรียบ หรู👍👍👍 )

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
51.29 ตร.ม.
฿2,399,000
UPDATE !
(฿46,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:02
DL26020807 ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ (Supalai Park Srinakarin) ใกล้ MRT สายสีเหลือง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
37 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿37,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
P-1389🌈ราคาดีที่สุดในโครงการ🔥 ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ เพียง 1.1 ล้าน 🔥ราคาสุดคุ้ม 🔥0659174222🔥

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
36.93 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿29,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:16
ขาย ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ เลขที่ 688/1114

ขาย ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ เลขที่ 688/1114

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
52 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿44,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:01
🏢 ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์  ✨ ห้องสวย พร้อมอยู่ ✨

🏢 ขายคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ✨ ห้องสวย พร้อมอยู่ ✨

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿29,730 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:27
คอนโดศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ห้องเเต่งครบ ชั้นสูง ตกเเต่งสไตล์มินิมอล คุมโทน บอกเลยได้ไปคือคุ้ม

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
37 ตร.ม.
฿1,899,000
UPDATE !
(฿51,324 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:10

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Supalai Park Srinakarin

ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
ลุมพินี เพลส บางนา กม.3

Lumpini Place Bangna Km.3

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 1

The Niche Mono Bangna Phase 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา
เดอะ พาร์คแลนด์ บางนา

The Parkland Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Parkland Bangna13 ประกาศ
เดอะ คีย์ เฉลิมพระเกียรติ ร 9
เดอะ คีย์ เฉลิมพระเกียรติ ร 9

The Key Udomsuk Chaloemphrakiat Rama 9

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2
เดอะ นิช โมโน บางนา เฟส 2

The Niche Mono Bangna Phase 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
ไอ คอนโด สุขุมวิท 103
ไอ คอนโด สุขุมวิท 103

I CONDO Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Bangna Complex7 ประกาศ
ขาย Bangna Complex2 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by