TA5725📲LineID @556ryccg 🚉2 ห้องนอน 94.26 ตรม ชั้น 33 Noble Ploenchit พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ BTSเพลินจิต และห้าง เซ็นทรัล เอ็มบาสซี
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5066931
เข้าชม :
โนเบิล เพลินจิต 560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🚄ขาย Noble Ploenchit โนเบิล เพลินจิต
ใกล้รถไฟฟ้า BTSเพลินจิต และห้าง เซ็นทรัล เอ็มบาสซี
ขนาด : 94.26 ตรม ชั้น : 33
ประเภทห้อง : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า พร้อมอยู่
✨ราคา 20.2 ล้านบาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)
สิ่งอำนวยความสะดวก : สระว่ายน้ำ ขนาด 8×22 เมตร, ฟิตเนส, ลิฟต์ส่วนตัว, สตรีม, สวนหย่อม
-----------------------------------------
list no. TA5725
อุ๋ย Tel: 094-287-4282
Line Official: @556ryccg
Whatsapp: +66942874282
Real estate consultant: Buy Sell Rent Property
#คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #ขายคอนโดใกล้รถไฟฟ้า #NoblePloenchit #โนเบิลเพลินจิต #condoBTS
#คอนโดเพลินจิต #คอนโดชิดลม #คอนโดวิทยุ #คอนโดนานา #ขายคอนโดเพลินจิต #ขายคอนโดชิดลม
รายละเอียด
- Noble Ploenchit
- 20,200,000 (214,301 บาท/ตร.ม.)
- ตึก C
- 2 ห้องนอน
- 33
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 94.26 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1058 ประกาศเช่า
406 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ โนเบิล เพลินจิต
#A124105 ✅ 24/2/69 ขายคอนโด Noble Ploenchit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน56m2ชั้น 26฿17,000,000UPDATE !
#A124386 ✅ 9/1/68 ขายคอนโด Noble Ploenchit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน45m2ชั้น 14฿11,000,000UPDATE !
#A124280 ✅ 6/11/68 ขายคอนโด Noble Ploenchit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน59m2ชั้น 12A฿15,500,000UPDATE !
#A124311 ✅ 8/12/68 ขายคอนโด Noble Ploenchit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน49m2ชั้น 3฿12,500,000UPDATE !
#A124244 ✅ 6/10/68 ขายคอนโด Noble Ploenchit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน48m2ชั้น 12฿13,500,000UPDATE !
#A124168 ✅ 31/10/68 ขายคอนโด Noble Ploenchit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน50m2ชั้น 35฿14,900,000UPDATE !
#SC11563 📌 ขาย | 🟦🟨โนเบิล เพลินจิต🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน46.71m2ชั้น 26฿14,500,000UPDATE !
🔥 ขายคอนโด Noble Ploenchit มี Private Lift ใกล้ BTS เพลินจิต / Central Embassy1 ห้องนอน45m2ชั้น 1x฿9,500,000UPDATE !
🛋️ ขายคอนโด Noble Ploenchit พร้อมอยู่ 48 ตร.ม. ใกล้ BTS เพลินจิต / Central Chidlom1 ห้องนอน48m2ชั้น 1x฿8,900,000NEW !
🔥ขายด่วน!! Noble Ploenchit เดิน 3 นาที ถึง Central ใกล้ BTS เพลินจิต1 ห้องนอน49m2ชั้น x฿11,500,000UPDATE !
🛋️ขายคอนโด Noble Ploenchit ห้องแต่ง Cozy Luxury วิว Park Ventures ห้องทิศ South ทำเล CBD1 ห้องนอน52m2ชั้น 3x฿14,200,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง