รูป Circle Condominium - รูปที่ 1/15
รูป Circle Condominium - รูปที่ 2/15
รูป Circle Condominium - รูปที่ 3/15
รูป Circle Condominium - รูปที่ 4/15
รูป Circle Condominium - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

เซอร์เคิล คอนโดมิเนียมราชเทวี กรุงเทพมหานคร0.0/5
75ยูนิตขาย
208ยูนิตเช่า

เซอร์เคิล 1 หรือ เซอร์เคิล เพชรบุรี เป็นคอนโดหรู ย่านถนนเพชรบุรีตัดใหม่ พรั่งพร้อมด้วยสาธาณูปโภคครบครัน เดินทางไปสู่สถานที่ต่างๆ ได้สะดวกสบาย เนื่องจากคอนโดตั้งอยู่ใจกลางถนนเพชรบุรีตัดใหม่ ที่นี่เป็นที่แรกที่นำ ระบบ IP telephone มาใช้ เป็นเทคโนโลยีรูปแบบที่มีพัฒนาการเพื่อความสะดวกสบายให้กับผู้พักอาศัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 208 ห้อง และประกาศขาย 75 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Circle Condominium

ชื่ออื่นๆ

  • เซอร์เคิล
  • Circle
  • เซอร์เคิล 1
  • Circle 1
คอนโดมิเนียม
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
917
- เมตร
2011
40 บาท/ตร.ม.
2
43

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 598 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 947 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 963 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,061 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 406 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 393 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 112 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 318 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

MRT เพชรบุรี

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,062 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,822 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,986 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,739 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,544 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,833 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,768 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,651 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,161 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,968 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 29,713 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,917 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,067 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,576 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,247 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,965 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,921 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,403 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,496 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,419 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.7 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,155 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,829 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,877 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,544 ประกาศ

ท่าเรือนานาชาติ

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,204 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,173 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,481 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,683 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,870 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,743 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,371 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,576 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,661 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,866 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,157 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,436 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,717 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,512 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,123 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,531 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,233 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,121 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (208)

ดูประกาศทั้งหมด (208)
รูปภาพ ด่วนให้เช่า  พร้อมย้ายเข้าอยู่ คอนโด เซอร์เคิล เพชรบุรี36 BTS นานา MRT เพชรบุรี เฟอร์นิเจอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ EXCLUSIVE

ด่วนให้เช่า พร้อมย้ายเข้าอยู่ คอนโด เซอร์เคิล เพชรบุรี36 BTS นานา MRT เพชรบุรี เฟอร์นิเจอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
43 ตร.ม.
฿17,999/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/04/2569 06:19
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 515679)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 515679)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 43
295.19 ตร.ม.
฿220,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1740333)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1740333)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1501297)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1501297)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 30
176 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2725283)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2725283)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
97.19 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2798687)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2798687)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
130 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2860100)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2860100)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
74 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2860073)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2860073)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
87 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2860021)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2860021)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2864713)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2864713)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
180 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2874514)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2874514)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 43
295.19 ตร.ม.
฿220,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2836291)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2836291)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
116 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2859993)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2859993)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
87 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2864712)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2864712)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
180 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 725968)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 725968)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2738813)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2738813)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
130 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2318466)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2318466)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
75 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2082757)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2082757)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
72 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 375255)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 375255)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
75 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (75)

ดูประกาศทั้งหมด (75)
ขายคอนโด ⭐ ห้องสวย ชั้นสูง Circle Condominium ใกล้ ARL พญาไท สุวรรณภูมิ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
47.59 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿84,051 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 16:04
#SC11065​​​  📌 ขาย | 🟦🟨เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
47 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿97,872 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2744173)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
75 ตร.ม.
฿8,950,000
UPDATE !
(฿119,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:49
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2819351)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
176 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿136,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 882529)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
43 ตร.ม.
฿5,356,000
UPDATE !
(฿124,558 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2734305)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
39.6 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿103,535 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2735432)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
40 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿102,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2050735)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
47 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿102,128 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2848466)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
49 ตร.ม.
฿5,350,000
NEW !
(฿109,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2839129)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
47 ตร.ม.
฿4,300,000
NEW !
(฿91,489 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2864689)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
47 ตร.ม.
฿4,300,000
NEW !
(฿91,489 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2873986)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
44 ตร.ม.
฿5,500,000
NEW !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2873647)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
47 ตร.ม.
฿4,500,000
NEW !
(฿95,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2734304)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
39.61 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿136,329 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
48.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

48.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
48 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿114,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
48.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

48.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
48 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿116,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
46.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน มักกะสัน

46.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
46 ตร.ม.
฿5,390,000
UPDATE !
(฿117,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
47.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

47.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
47 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿102,128 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Circle Condominium

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke598 ประกาศ
ขาย Life Asoke175 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke947 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless963 ประกาศ
ขาย Life One Wireless231 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1061 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit406 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke318 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke98 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke214 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke80 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9245 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9122 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A