รูป Hyde Sukhumvit 11 - รูปที่ 1/24
รูป Hyde Sukhumvit 11 - รูปที่ 2/24
รูป Hyde Sukhumvit 11 - รูปที่ 3/24
รูป Hyde Sukhumvit 11 - รูปที่ 4/24
รูป Hyde Sukhumvit 11 - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

Hyde Sukhumvit 11

ไฮด์ สุขุมวิท 1121/3 วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
113ยูนิตขาย
80ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสุดหรูใจกลางสุขุมวิท ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีนานา นอกจากนี้ยังอยู่ใกล้แหล่งศูนย์การค้า และสิ่งอำนวยความสะดวกทางธุรกิจที่สำคัญในย่านอโศก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 80 ห้อง และประกาศขาย 113 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Hyde Sukhumvit 11
คอนโดมิเนียม
21/3 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
478
2.7 เมตร
2018
60.00 บาท/ตร.ม.
1
39

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 659 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 104 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 956 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 953 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 225 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,067 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 390 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 318 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 461 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 195 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,095 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,866 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,537 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,885 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,809 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,309 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,201 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,406 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,786 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,828 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,104 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,016 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 29,798 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 11,132 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,254 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,990 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,318 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.1 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.7 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,071 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,675 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,914 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,502 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,583 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,804 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,627 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,627 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,501 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,861 ประกาศ

ท่าเรือนานาชาติ

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,556 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,748 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,793 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,293 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,765 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,617 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,171 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,481 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,624 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,785 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,507 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,356 ประกาศ

สุขุมวิท 11

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 11

มีประกาศให้เช่า 287 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 11

มีประกาศขาย 235 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,231 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,544 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,876 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,696 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,613 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,881 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,208 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,736 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 28.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (80)

ดูประกาศทั้งหมด (80)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2393729)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2393729)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
64 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2643861)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2643861)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
69 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 512504)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 512504)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
58 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 512506)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 512506)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
63 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2544903)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2544903)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
63 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1996987)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1996987)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2553112)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2553112)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
63 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2563047)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2563047)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
64 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2874344)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2874344)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2875130)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2875130)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ Hyde Sukhumvit 11💖 ห้องสวยคลีน เฟอร์ครบ 🛌🏻 ใกล้ BTS นานา

Hyde Sukhumvit 11💖 ห้องสวยคลีน เฟอร์ครบ 🛌🏻 ใกล้ BTS นานา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 2x
28 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
รูปภาพ PM009784 ✨Flash Deal ✨HYDE Sukhumvit 11 (1Bed1Bath32SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 25,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM009784 ✨Flash Deal ✨HYDE Sukhumvit 11 (1Bed1Bath32SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 25,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
32 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:45
รูปภาพ LTHC12060 – HYDE Sukhumvit 11 FOR RENT Size 165 sqm. 3 beds 4 baths Near BTS Nana Station ONLY 200K/Month

LTHC12060 – HYDE Sukhumvit 11 FOR RENT Size 165 sqm. 3 beds 4 baths Near BTS Nana Station ONLY 200K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 30+
165 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:32
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 825496)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 825496)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
59 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2105335)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2105335)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.11 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 512451)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 512451)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1518236)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1518236)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
53 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1953800)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1953800)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
58 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1792662)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1792662)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
69 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (113)

ดูประกาศทั้งหมด (113)
Call : 091-949-9463 ขายถูกที่สุดในตลาด Condo Hyde Sukhumvit 11 ใกล้ BTS นานา ขนาด 32.34 ตรม 1 ห้องนอน ตกแต่งครบ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32.34 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿176,252 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 01:30
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 565273)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
45 ตร.ม.
฿11,522,000
UPDATE !
(฿256,044 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2015107)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34.53 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿228,787 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2128109)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
63 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿253,968 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 825429)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
34 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿211,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1385686)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34.5 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿188,406 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1510427)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
52.39 ตร.ม.
฿12,489,000
UPDATE !
(฿238,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2028586)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿185,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2316831)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
63 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿190,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 512503)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
58.54 ตร.ม.
฿10,700,000
UPDATE !
(฿182,781 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 631667)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿203,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2226111)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
57 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿157,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 825850)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
34 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿244,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:59
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องขนาดใหญ่ !!🔥 Code C20230104715..........Hyde Sukhumvit 11, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-15
43.25 ตร.ม.
฿10,600,000
UPDATE !
(฿245,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Hyde Sukhumvit 11 2 bedrooms, for sale

Hyde Sukhumvit 11 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
58 ตร.ม.
฿10,712,000
UPDATE !
(฿184,690 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Hyde Sukhumvit 11 3 bedrooms, for sale

Hyde Sukhumvit 11 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
103.52 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿202,859 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Hyde Sukhumvit 11 2 bedrooms, for sale

Hyde Sukhumvit 11 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
53 ตร.ม.
฿11,330,000
UPDATE !
(฿213,774 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  ไฮด์ สุขุมวิท 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-145450 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไฮด์ สุขุมวิท 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-145450 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
28 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿178,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Hyde Sukhumvit 11

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke659 ประกาศ
ขาย Life Asoke179 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke956 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke145 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless953 ประกาศ
ขาย Life One Wireless225 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1067 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke318 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke97 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23461 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke200 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke78 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A