รูป ESQUE SUKHUMVIT 101/1 - รูปที่ 1/16
รูป ESQUE SUKHUMVIT 101/1 - รูปที่ 2/16
รูป ESQUE SUKHUMVIT 101/1 - รูปที่ 3/16
รูป ESQUE SUKHUMVIT 101/1 - รูปที่ 4/16
รูป ESQUE SUKHUMVIT 101/1 - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

ESQUE SUKHUMVIT 101/1

เอสคิว สุขุมวิท 101/1พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
10ยูนิตขาย
65ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 65 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

ESQUE SUKHUMVIT 101/1
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
146
- เมตร
2022
45 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

S&S Sukhumvit

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Log 3

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Log 3

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Log 3

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

B Republic

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า B Republic

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด B Republic

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Excel Udomsuk

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า The Excel Udomsuk

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Udomsuk

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

@ City Sukhumvit 101/1

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า @ City Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด @ City Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,533 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,384 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,436 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,346 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,205 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,481 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.3 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,785 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,211 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,289 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,317 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,148 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,543 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,259 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 1,955 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 807 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,614 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,214 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,051 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 991 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,532 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,720 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 4,924 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,024 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,715 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,692 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 4,881 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างไป 2 กม.

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,930 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,314 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,026 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,951 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 7.2 กม.

รพ.ไทยนครินทร์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,801 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 849 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.14 - 33.74 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
SudRich Honest

SudRich Honest

28/03/2569

การออกแบบห้องพักอาศัย : เน้นเป็นห้องหน้ากว้าง ที่จัดฟังก์ชันภายในมาครบ ได้ครัวแบบปิด และมี Walk-in closet ในตัว เป็นสัดส่วนใช้งานได้สะดวกเลย ทุกห้องตั้งแต่ขนาดเริ่มต้นไปจนถึงห้องไซส์ใหญ่เลย ห้องแต่งครบพร้อมอยู่ : เน้นเป็นห้อง 1 Bedroom อยู่กัน 1-2 คนสบายๆ ไปจนถึงห้องไซส์ใหญ่สำหรับครอบครัวขยาย และมีห้อง Loft ฝ้าเพดานสูง 5.2 เมตร ให้เลือกอีกด้วย ขายแบบ Fully Furnished ได้ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์ชิ้นหลักๆ และติดตั้งแอร์มาให้ครบเลยค่ะ ความส่วนตัวสูง : ด้วยจำนวนยูนิตเพียง 146 ห้อง ถือว่าน้อยเป็นลำดับต้นๆในย่านนี้เลย รวมถึงการวางผังห้องพักอาศัยที่ส่วนใหญ่เป็นแบบ Single Corridor ทำให้ได้ความเป็นส่วนตัวดีเลยค่ะ ใกล้ BTS ปุณณวิถี พร้อมมี Shuttle bus รับส่ง ความอุดมสมบูรณ์โดยรอบสูง หาของกินได้ง่าย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (65)

ดูประกาศทั้งหมด (65)
รูปภาพ 🔥คอนโดให้เช่าตรงจากโครงการESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ ห้องสตูดิโอ เริ่มต้น 15,000 บาท รับเช่าระยะสั้น พร้อมเข้าอยู่ ใกล้BTSปุณณวิถีPREMIUM

🔥คอนโดให้เช่าตรงจากโครงการESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ ห้องสตูดิโอ เริ่มต้น 15,000 บาท รับเช่าระยะสั้น พร้อมเข้าอยู่ ใกล้BTSปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2-7
23 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/03/2569 08:58
รูปภาพ 🔥คอนโดให้เช่าตรงจากโครงการESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ ห้อง2ห้องนอน เริ่มต้น 19,000 บาท รับเช่าระยะสั้น พร้อมเข้าอยู่ ใกล้BTSปุณณวิถีPREMIUM

🔥คอนโดให้เช่าตรงจากโครงการESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ ห้อง2ห้องนอน เริ่มต้น 19,000 บาท รับเช่าระยะสั้น พร้อมเข้าอยู่ ใกล้BTSปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2-7
33 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/03/2569 10:19
รูปภาพ 🔥คอนโดให้เช่าตรงจากโครงการESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ ห้อง 1 ห้องนอน เริ่มต้น 17,000 บาท รับเช่าระยะสั้น พร้อมเข้าอยู่ ใกล้BTSปุณณวิถีPREMIUM

🔥คอนโดให้เช่าตรงจากโครงการESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ ห้อง 1 ห้องนอน เริ่มต้น 17,000 บาท รับเช่าระยะสั้น พร้อมเข้าอยู่ ใกล้BTSปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2-7
33 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/03/2569 09:33
รูปภาพ 🔥คอนโดให้เช่าตรงจากโครงการESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ ห้องLoft 2 ชั้น เริ่มต้น 24,000 บาท รับเช่าระยะสั้น พร้อมเข้าอยู่ ใกล้BTSปุณณวิถีPREMIUM

🔥คอนโดให้เช่าตรงจากโครงการESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ ห้องLoft 2 ชั้น เริ่มต้น 24,000 บาท รับเช่าระยะสั้น พร้อมเข้าอยู่ ใกล้BTSปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-7
44 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/03/2569 10:49
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 3 1 BED PLUS ขนาด 34 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 3 1 BED PLUS ขนาด 34 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
38 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
38 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
38 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 5 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 5 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 34 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 34 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 4 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 4 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
38 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 38 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🚩 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 38 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
38 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ เช่าคอนโด esque sukhumvit 101/1/เอสคิว สุขุมวิท 101/1 (F6901037)  ID Line : @condo44

เช่าคอนโด esque sukhumvit 101/1/เอสคิว สุขุมวิท 101/1 (F6901037) ID Line : @condo44

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
25 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:00
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 4 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🎉 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 4 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🎉 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
38 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
38 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🎉 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 38.00 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
38 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 5 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

🎉 ให้เช่าคอนโด เอสคิว สุขุมวิท 101/1 อาคาร 1 ชั้น 5 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

🌟ไม่กี่ห้องสุดท้าย ห้อง2ห้องนอน ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ 37 - 38 sqm. เริ่มต้น 3.9x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ ในทำเลใกล้BTSPREMIUM

🌟ไม่กี่ห้องสุดท้าย ห้อง2ห้องนอน ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ 37 - 38 sqm. เริ่มต้น 3.9x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ ในทำเลใกล้BTS

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2 - 8
37.5 ตร.ม.
฿3,930,000
UPDATE !
(฿104,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/03/2569 07:54
🌟ขายห้องสตูดิโอ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ 24 - 25 sqm. เริ่มต้น 2.5x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ ในทำเลทอง!PREMIUM

🌟ขายห้องสตูดิโอ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ 24 - 25 sqm. เริ่มต้น 2.5x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ ในทำเลทอง!

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2 - 8
23.63 ตร.ม.
฿2,530,000
UPDATE !
(฿107,067 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/03/2569 10:47
🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTSPREMIUM

🌟ขายห้อง 1 ห้องนอน (Type L) ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่พร้อมเฟอร์ฯ 33 - 34 sqm. เริ่มต้น 3.4x MB พร้อมส่วนลดสุดพิเศษ เดินทางง่าย ใกล้BTS

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2 - 8
33 ตร.ม.
฿3,440,000
UPDATE !
(฿104,242 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/03/2569 07:29
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอสคิว สุขุมวิท 101/1 641508

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เอสคิว สุขุมวิท 101/1 641508

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.74 ตร.ม.
฿3,099,862
UPDATE !
(฿91,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
ลดสุดใจ ฟรีค่าโอน ฟรีเฟอร์นิเจอร์! ESQUE สุขุมวิท 101/1 คอนโด Low-Rise 24 ตร.ม. แต่งครบ พร้อมอยู่ เพียง 2.4 ล้าน! ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿2,480,000
UPDATE !
(฿103,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:28
ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7  37.5 sqm.  กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS

ขายห้อง XL ที่ ESQUE Sukhumvit101/1 ห้องใหม่ชั้น 7 37.5 sqm. กับข้อเสนอพิเศษ ทำเลสะดวก มีรถรับส่งBTS

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
37.5 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿114,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:24
🔥 ห้องมุม Rare Item! หลุดมาให้จับจองแล้ว 🔥🏢 ESQUE Sukhumvit 101/1 | ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33.71 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿115,693 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:18
ขายคอนโด @Esque Sukhumvit 101/1 ใกล้ BTS ปุณณวิถี 32.96 ตร.ม. ชั้น 7 ทิศเหนือ ห้องใหม่ เฟอร์นิเจอร์ครบ ฟรีโอน

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
32.96 ตร.ม.
฿3,910,000
(฿118,629 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 07:32
ESQUE สุขุมวิท 101/1 คอนโด Modern Luxury ห้องหน้ากว้าง Type S ชั้น 5 ฟรีโอน+เฟอร์ครบ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24.93 ตร.ม.
฿2,670,000
(฿107,100 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 14:29

โครงการใกล้เคียง ESQUE SUKHUMVIT 101/1

ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit38 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit48 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit14 ประกาศ
เดอะ ลอค 3

The Log 3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Log 3 2 ประกาศ
ขาย The Log 3 13 ประกาศ
บี รีพับบลิค
บี รีพับบลิค

B Republic

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า B Republic25 ประกาศ
ขาย B Republic21 ประกาศ
ดิ เอ็กเซล อุดมสุข
ดิ เอ็กเซล อุดมสุข

The Excel Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Udomsuk 15 ประกาศ
ขาย The Excel Udomsuk 10 ประกาศ
แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1

@ City Sukhumvit 101/1

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by