รูป B Republic - รูปที่ 1/24
รูป B Republic - รูปที่ 2/24
รูป B Republic - รูปที่ 3/24
รูป B Republic - รูปที่ 4/24
รูป B Republic - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

B Republic

บี รีพับบลิคพระโขนง กรุงเทพมหานคร4.7/5
22ยูนิตขาย
26ยูนิตเช่า

บี รีพับบลิค คอนโดมิเนียม

คอนโดมีเนียมใกล้รถไฟฟ้าที่สมบูรณ์แบบทันสมัย สไตล์ Modern Scandinavian

กับรูปแบบการตกแต่งที่เรียบง่าย ที่ตั้งอยู่บนทำเลสุดชิคแห่งใหม่อย่างสุขุมวิท 101/1

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 26 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

B Republic

ชื่ออื่นๆ

  • บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1
  • B-Republic Sukhumvit 101/1
  • บี รีพับบลิค คอนโดมิเนียม
  • B Republic Condominium
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
353
2014
38 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

S&S Sukhumvit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Log 3

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Log 3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Log 3

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The Excel Udomsuk

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า The Excel Udomsuk

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Udomsuk

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

@ City Sukhumvit 101/1

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า @ City Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด @ City Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Whizdom Essence Sukhumvit

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Essence Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Essence Sukhumvit

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Elio Del Nest

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Nest

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Nest

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

My Condo Sukhumvit 103

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า My Condo Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด My Condo Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Green Ville Condo @ Sukhumvit 101

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Green Ville Condo @ Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Green Ville Condo @ Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

The Series Udomsuk

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า The Series Udomsuk

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด The Series Udomsuk

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,557 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,388 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,419 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,345 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,296 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,581 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.5 กม.

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างไป 6.9 กม.

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,264 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,343 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,839 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,403 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,198 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,560 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,322 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 1,940 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 838 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.8 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,761 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,318 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,040 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 994 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 4,965 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,070 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,710 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,732 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 4,905 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างไป 2.2 กม.

สุขุมวิท 101/1

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 101/1

มีประกาศให้เช่า 257 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 101/1

มีประกาศขาย 186 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,763 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,921 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,065 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 23,917 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 7.4 กม.

รพ.ไทยนครินทร์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,845 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 866 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.50 - 35.10 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.7/5(3 รีวิวโครงการ)
กรณ์

กรณ์

12/02/2564

คอนโด Low-Rise 8 ชั้น จำนวน 2 อาคาร อยู่ในซอยสุขุมวิท 101/1 สามารถเดินทางทะลุได้ทั้งฝั่งถนนสุขุมวิท และถนนศรีนครินทร์ มี 7-11 ที่ใกล้ที่สุดห่างจากโครงการประมาณ 50 เมตร มีร้านอาหาร, ร้านค้า และตลาดนัด ส่วนกลางของโครงการประกอบด้วยสวนหย่อม ห้องสมุด ห้องประชุม, ฟิตเนส, สระว่ายน้ำ และ Sky Lounge ที่ชั้นดาดฟ้า

(4)
สายฝน เชญชาญ

สายฝน เชญชาญ

12/02/2564

คอนโดใกล้ bts ปุณวิถี อยู่บนถนนสุขุมวิท 101/1 เชื่อมต่อหลายทางเช่น ถนนศรีครินท์ อ่อนนุช อุดมสุข เป็นต้น

(5)
House White

House White

09/02/2564

อาณาจักรแห่งความทันสมัย กับคอนโดมิเนี่ยมแบบ Low Rise สูง 8 ชั้น ที่ตั้งอยู่บนทำเลสุดชิคแห่งใหม่อย่างสุขุมวิท 101/1 ให้คุณสะดวกกับการเดินทางเข้า-ออกเมือง ที่เลือกได้ทั้งการเดินทางด้วยรถไฟฟ้า BTS สถานีปุณณวิถี หรือเลือกเชื่อมต่อจากถนนสุขุมวิทมุ่งสู่ถนนศรีนครินทร์, บางนา ด้วยทางด่วนบูรพาวิถีในระยะทางที่ไม่ไกลจนเกินไป

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
รูปภาพ ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎บี รีพับบลิค

ห้องว่าง🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎บี รีพับบลิค

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
1 ตร.ม.
฿16,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 15:08
รูปภาพ 54.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน บางนา

54.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:23
รูปภาพ เช่าคอนโด  บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1  BTS-อุดมสุข บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-55874 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 BTS-อุดมสุข บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-55874 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 12:46
รูปภาพ 🌈 For Rent 🌆 B-Republic condo 🌆  JA-1293

🌈 For Rent 🌆 B-Republic condo 🌆 JA-1293

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-10
52 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:02
รูปภาพ 👑 For rent  🌃 บี รีพลับบลิคคอนโด 🌃 JA-795

👑 For rent 🌃 บี รีพลับบลิคคอนโด 🌃 JA-795

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
42.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:02
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า มีเครื่องซักผ้า ✅ คอนโด บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95495

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า มีเครื่องซักผ้า ✅ คอนโด บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95495

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
42.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:50
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1  MD-25085773

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 MD-25085773

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
42.5 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:50
รูปภาพ #R4761 ให้เช่าคอนโด B Republic Sukhumvit 101/1

#R4761 ให้เช่าคอนโด B Republic Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1961💥170868🔥ให้เช่าคอนโด B Republic Sukhumvit 101/1

#Z1961💥170868🔥ให้เช่าคอนโด B Republic Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
52 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2642 ให้เช่า B Republic Sukhumvit 101/1

#S2642 ให้เช่า B Republic Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1  BTS-อุดมสุข บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-83802 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 BTS-อุดมสุข บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-83802 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:03
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : B Republic (บี รีพับบลิค)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12065

🏢 ให้เช่าคอนโด : B Republic (บี รีพับบลิค) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12065

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24.1 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:34
รูปภาพ ให้เช่า บี รีพับบลิค ใกล้ BTS อุดมสุข สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส  H24912

ให้เช่า บี รีพับบลิค ใกล้ BTS อุดมสุข สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H24912

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:30
รูปภาพ 💥CP-7594💥ว่าง ให้ เช่า บี รีพับบลิค  👉แอดไลน์ @wincondo

💥CP-7594💥ว่าง ให้ เช่า บี รีพับบลิค 👉แอดไลน์ @wincondo

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:03
รูปภาพ  ให้เช่าคอนโด B Republic บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 *BTS ปุณณวิถี **ห้องมุม แต่งสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด B Republic บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 *BTS ปุณณวิถี **ห้องมุม แต่งสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 01:59
รูปภาพ  ให้เช่าคอนโด B Republic บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 *BTS ปุณณวิถี  2ห้องนอน ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด B Republic บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 *BTS ปุณณวิถี 2ห้องนอน ห้องสวย เฟอร์ครบพร้อมอยู่ Line ID: @ppagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
41 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 01:59
รูปภาพ #A124490 ✅ 19/3/69  ให้เช่า B Republic📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124490 ✅ 19/3/69 ให้เช่า B Republic📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
52 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 17:00
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! บีรีพับบิค. 2นอน 54ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! บีรีพับบิค. 2นอน 54ตร.ม. Line id: @pfagent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 05:34
รูปภาพ ให้เช่า บี รีพับบลิค มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า บี รีพับบลิค มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 13:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (22)

BP00599 ขายคอนโด บี รีพลับบลิค สุขุมวิท 101/1 ชั้น 3 แขวง บางจาก เขต พระโขนง จังหวัด กรุงเทพมหานคร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,516,000
UPDATE !
(฿50,533 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 12:57
P-106110 ต้องการขายคอนโด บี รีพับบลิค Bang Chak, Phra Khanong, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
52 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿67,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 12:20
ขายคอนโด B Republic Condo สุขุมวิท 101/1 ใกล้รถไฟฟ้า (SPSAD3964)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿2,200,000
NEW !
(฿73,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 09:09
✨ ขาย บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 ✨  ราคา 5,300,000 บาท

✨ ขาย บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 ✨ ราคา 5,300,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
83 ตร.ม.
฿5,300,000
NEW !
(฿63,855 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:02
✨ขายคอนโด 🏢 B Republic สุขุมวิท 101/1 คอนโดแบบ 2 ห้องนอน🛏️ ชั้น 2 ขนาด 41.75 ตร.ม. 📍ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41.75 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿76,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 01:05
✨ขายคอนโด 🏢 B Republic สุขุมวิท 101/1 คอนโดแบบ 2 ห้องนอน🛏️ ชั้น 7 ขนาด 38.81 ตร.ม. 📍ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
38.81 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿76,011 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 01:05
BG 19351 : บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1

BG 19351 : บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.72 ตร.ม.
฿1,638,800
UPDATE !
(฿66,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 02:02
BCN 1204 : บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1

BCN 1204 : บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.71 ตร.ม.
฿1,640,500
UPDATE !
(฿63,808 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 02:02
[ขายพร้อมผู้เช่า] B Republic 1.55 ล้าน ชั้น 6

[ขายพร้อมผู้เช่า] B Republic 1.55 ล้าน ชั้น 6

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿64,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 14:13
✨ ขาย บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 ✨  ราคา 2,390,000 บาท

✨ ขาย บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 ✨ ราคา 2,390,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
42 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿56,905 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:00
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 26.02 ตร.ม. ห้องชุด บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 [ชั้น 8 อาคาร A] พระโขนง กรุงเทพมหานคร 2.2M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.02 ตร.ม.
฿2,180,000
NEW !
(฿83,782 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.11 ตร.ม. ห้องชุด บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 [ชั้น 8 อาคาร A] พระโขนง กรุงเทพมหานคร 1.6M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.11 ตร.ม.
฿1,580,000
NEW !
(฿65,533 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 41.59 ตร.ม. ห้องชุด บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 [ชั้น 6 อาคาร A] พระโขนง กรุงเทพมหานคร 3M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.59 ตร.ม.
฿2,980,000
NEW !
(฿71,652 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 25.66 ตร.ม. ห้องชุด บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 [ชั้น 6 อาคาร B] พระโขนง กรุงเทพมหานคร 1.9M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25.66 ตร.ม.
฿1,870,000
NEW !
(฿72,876 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 38.81 ตร.ม. ห้องชุด บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 [ชั้น 7 อาคาร B] พระโขนง กรุงเทพมหานคร 3M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
38.81 ตร.ม.
฿2,950,000
NEW !
(฿76,011 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.15 ตร.ม. ห้องชุด บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 [ชั้น 5 อาคาร B] พระโขนง กรุงเทพมหานคร 2M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.15 ตร.ม.
฿2,010,000
NEW !
(฿60,633 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 33.15 ตร.ม. ห้องชุด บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 [ชั้น 3 อาคาร B] พระโขนง กรุงเทพมหานคร 1.8M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33.15 ตร.ม.
฿1,810,000
NEW !
(฿54,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 41.75 ตร.ม. ห้องชุด บี รีพับบลิค สุขุมวิท 101/1 [ชั้น 2 อาคาร A] พระโขนง กรุงเทพมหานคร 2.4M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41.75 ตร.ม.
฿2,380,000
NEW !
(฿57,006 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บี รีพับบลิค คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2003719)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.59 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿62,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง B Republic

พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10328 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit43 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit12 ประกาศ
เดอะ ลอค 3

The Log 3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Log 3 3 ประกาศ
ขาย The Log 3 17 ประกาศ
ดิ เอ็กเซล อุดมสุข
ดิ เอ็กเซล อุดมสุข

The Excel Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Udomsuk 16 ประกาศ
ขาย The Excel Udomsuk 12 ประกาศ
แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1

@ City Sukhumvit 101/1

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Nest202 ประกาศ
ขาย Elio Del Nest36 ประกาศ
มาย คอนโด สุขุมวิท 103
มาย คอนโด สุขุมวิท 103

My Condo Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
กรีน วิลล์ คอนโด สุขุมวิท 101
กรีน วิลล์ คอนโด สุขุมวิท 101

Green Ville Condo @ Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข
เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข

The Series Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Series Udomsuk16 ประกาศ
ขาย The Series Udomsuk22 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน