รูป @ City Sukhumvit 101/1 - รูปที่ 1/9
รูป @ City Sukhumvit 101/1 - รูปที่ 2/9
รูป @ City Sukhumvit 101/1 - รูปที่ 3/9
รูป @ City Sukhumvit 101/1 - รูปที่ 4/9
รูป @ City Sukhumvit 101/1 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

@ City Sukhumvit 101/1

แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1พระโขนง กรุงเทพมหานคร4.0/5
13ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 @ City Sukhumvit 101/1 พัฒนาโดย บริษัท สยาม โฮม ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด คอนโดมีเนียม : อาคารสูง 11 ชั้น, 12 ชั้น และ 14 ชั้น 4 อาคาร จำนวน 799 ยูนิต แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 คอนโดพร้อมอยู่ ติดรถไฟฟ้า และ ทางด่วน ตั้งอยู่ที่ซอยสุขุมวิท 101/1 ถนนสุขุมวิท มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 ห้องนอน และ 2 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน Lobby, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, ประตูคีย์การ์ด และ รปภ. 24 ชม. – ใกล้รถไฟฟ้า สายสีเขียวเข้ม (BTS สายสุขุมวิท) เช่น สถานีปุณณวิถี ,สถานีอุดมสุข – ใกลGate Way , Major เอกมัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

@ City Sukhumvit 101/1

ชื่ออื่นๆ

  • @City Sukhumvit 101/1
  • @City สุขุมวิท 101/1
  • แอทซิตี้ สุขุมวิท 101/1
  • @ ซิตี้ สุขุมวิท 101/1
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
799
2009
30 บาท/ตร.ม.
4
11,12,14

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Ray

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 482 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 146 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 282 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

City Home Sukhumvit

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

S&S Sukhumvit

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

IDEO Blucove Sukhumvit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,701 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,420 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,563 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,378 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,742 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,728 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.4 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,265 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,659 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,424 ประกาศ

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,447 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,399 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,465 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3.7 กม.

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,918 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,315 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,018 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,404 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,217 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,039 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,959 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,809 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,178 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,121 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,091 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,813 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,148 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

สุขุมวิท 101/1

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 101/1

มีประกาศให้เช่า 274 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 101/1

มีประกาศขาย 193 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,987 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,085 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,345 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,328 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,012 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.3 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(2 รีวิวโครงการ)
กรณ์

กรณ์

12/02/2564

เป็นโครงการแรกๆ ในซอยสุขุมวิท 101 ข้อดีคือห้องที่นี้ค่อนข้างกว้าง ถ้าเทียบกับโครงการอื่นๆ ตั้งอยู่ติดกับถนน พื้นที่จอดรถค่อนข้างเยอะทั้งรอบๆ โครงการและชั้นใต้ดิน ข้อเสียคือโครงการค่อนข้างเก่า ตัวห้องต้องซ่อมแซม และบำรุงรักษาค่อนข้างเยอะ

(3)
House White

House White

09/02/2564

แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 คอนโดพร้อมอยู่ ติดรถไฟฟ้า และ ทางด่วน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ #A124316 ✅ 5/1/69  ให้เช่า @ City Sukhumvit 101/1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124316 ✅ 5/1/69 ให้เช่า @ City Sukhumvit 101/1 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
56 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 17:00
รูปภาพ OMG1751  [ แอทซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ]  ให้เช่า 2 ห้องนอน BTS ปุณณวิถี - ว่าง 26 เมษา 69

OMG1751 [ แอทซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ] ให้เช่า 2 ห้องนอน BTS ปุณณวิถี - ว่าง 26 เมษา 69

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
50 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:05
รูปภาพ 🎈#MT2602_107🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣7️⃣ k.🔥🔥#ใกล้BTSปุณณวิถี คอนโด   แอทซิตี้สุขุมวิท101/1

🎈#MT2602_107🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣7️⃣ k.🔥🔥#ใกล้BTSปุณณวิถี คอนโด แอทซิตี้สุขุมวิท101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
60 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2564)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 12:11
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
51 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 12:02
รูปภาพ 🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1

🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 12:02
รูปภาพ 💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1

💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:02
รูปภาพ 👑 For rent  🌉 ศุภาลัย ซิตี้โฮม 🌉 JA-618

👑 For rent 🌉 ศุภาลัย ซิตี้โฮม 🌉 JA-618

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 1 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ คอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101

ให้เช่าคอนโด 1 อาคาร C ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ คอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 10:45
รูปภาพ Condo for Rent: @ City Sukhumvit 101/1 (H33700) Nearest BTS: Punnawithi Station

Condo for Rent: @ City Sukhumvit 101/1 (H33700) Nearest BTS: Punnawithi Station

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:36
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲พระโขนง 💥แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1🔴🟢🟡

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲พระโขนง 💥แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1🔴🟢🟡

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-56433 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-56433 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
55.4 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 05:03
รูปภาพ 💥CP-4254💥ว่าง ให้ เช่า แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1  👉แอดไลน์ @bravehouse

💥CP-4254💥ว่าง ให้ เช่า แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 👉แอดไลน์ @bravehouse

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 03:09
รูปภาพ P-125556 วิวเมืองสวย! ใกล้ BTS อุดมสุข, 2 ห้องนอน @ แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 - 16,000 บาท | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

P-125556 วิวเมืองสวย! ใกล้ BTS อุดมสุข, 2 ห้องนอน @ แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 - 16,000 บาท | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
51 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 02:03
รูปภาพ #S5675 ให้เช่า @City Condo Sukhumvit 101/1

#S5675 ให้เช่า @City Condo Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
60 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2604 ให้เช่า @ City Condo Sukhumvit 101/1

#S2604 ให้เช่า @ City Condo Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
55 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3075 ให้เช่า @City Sukhumvit 101/1

#S3075 ให้เช่า @City Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
51 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2737 ให้เช่า @City Condominium Sukhumvit101/1

#S2737 ให้เช่า @City Condominium Sukhumvit101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
72 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : @ City Sukhumvit 101/1 (แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11965

🏢 ให้เช่าคอนโด : @ City Sukhumvit 101/1 (แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11965

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
60 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:34
รูปภาพ DL24120289 ให้เช่าคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 (@ City Sukhumvit 101/1) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL24120289 ให้เช่าคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 (@ City Sukhumvit 101/1) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

#A124164 ✅ 1/12/68  ขายคอนโด @ City Sukhumvit 101/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124164 ✅ 1/12/68 ขายคอนโด @ City Sukhumvit 101/1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.89 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,541 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 17:00
คอนโดมิเนียม 35.19 ตร.ม. แอท ซิตี้ สุขุมวิท เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 1.9M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
35.19 ตร.ม.
฿1,936,000
UPDATE !
(฿55,016 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:39
ขายคอนโด 1 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ คอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿1,530,000
UPDATE !
(฿43,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 12:01
95.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

95.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
95 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿75,789 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโดถูกสุดในเมือง! เดินถึงรถไฟฟ้า @city Sukhumvit101/1 ติดถนนสุขุมวิท 101/1 วชิรธรรมสาธิต ซอย 3-5

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33.79 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿50,311 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:28
P-145678 ต้องการขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ถนน สุขุมวิท 101/1 บางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿64,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 10:10
A034248 @ CITY Sukhumvit 101/1

A034248 @ CITY Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35.48 ตร.ม.
฿1,740,000
UPDATE !
(฿49,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A034249 @ CITY Sukhumvit 101/1

A034249 @ CITY Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,570,000
UPDATE !
(฿52,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
DL25120014 ขายคอนโด แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 (@ City Sukhumvit 101/1) ใกล้ BTS ปุณณวิธี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:14
Urgent sale! @ CITY Sukhumvit 101/1 big 1bedroom 45sqm

Urgent sale! @ CITY Sukhumvit 101/1 big 1bedroom 45sqm

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
45.16 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿55,359 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 35.48 ตร.ม. ห้องชุด แอท ซิตี้ สุขุมวิท [ชั้น 9 อาคาร 3] พระโขนง กรุงเทพมหานคร 1.6M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35.48 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿44,814 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1 ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2221031)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35.19 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿53,993 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
ขายด่วน ขนาด 35.19 ตร.ม. 1นอน 1นำ้ ชั้น 8 วิวโล่ง ไม่บล็อกวิว พร้อมเข้าอยู่

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35.19 ตร.ม.
ติดต่อสอบถามราคา
UPDATE !
NaN
เลื่อนประกาศ : 05/10/2568 15:13

โครงการใกล้เคียง @ City Sukhumvit 101/1

เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray160 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray62 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6426 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6430 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10329 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit41 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit45 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit13 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A