รูป The Excel Udomsuk  - รูปที่ 1/12
รูป The Excel Udomsuk  - รูปที่ 2/12
รูป The Excel Udomsuk  - รูปที่ 3/12
รูป The Excel Udomsuk  - รูปที่ 4/12
รูป The Excel Udomsuk  - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

The Excel Udomsuk

ดิ เอ็กเซล อุดมสุขพระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

ดิ เอ็กเซล อุดมสุข ตั้งอยู่ภายใน ซ.อุดมสุข 29 ซึ่งสามารถทะลุออก ซ.วชิรธรรมสาธิต 32 ได้ ทางเข้าอยู่ลึกจากปากซอยอุดมสุข29 ประมาณ 100-150 เมตร (วัดจากขอบไซท์) และอยู่ห่างจากสถานีรถไฟฟ้า Bts อุดมสุข ประมาณ 1.8 กม. บริเวณรอบโครงการส่วนใหญ่เป็นอพาร์ทเมนท์ คอนโด Low Rise และบ้านพักอาศัยเก่าแก่บริเวณนั้น รวมถึงยังเหลือที่ดินเปล่าอยู่มากเหมือนกัน สาธารณูปโภคถือว่าครบครันมากๆทั้งระยะเดินและระยะขับรถค่ะ สามารถเดินออกไปหาอะไรทานหน้าปากซอยได้มีร้านอาหารหลายร้าน มี 7-11 อยู่หน้าปากซอยอุดมสุข 30 มีร้านเปิดดึกๆอยู่หลายร้าน หรือใครที่ชอบเดินห้าง เส้นศรีนครินทร์เป็นถนนสายห้างสรรพสินค้าจริงๆ มีหลายห้างเลย รวมถึงโครงการห้างในอนาคตด้วย จากอุดมสุขมีทางลัดไปออกด้านหลัง Central บางนาได้ และในอนาคตจะมีห้างสรรพสินค้าที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย ก็คือ The Bangkok Mall มาเปิดบริเวณสี่แยกบางนา ไม่ไกลสิ่งอำนวยความสะดวก จะอยู่บริเวณชั้น 2 ค่ะ มีสระว่ายน้ำระบบเกลือ ขนาด 6×13 เมตร ลึก 1.2 เมตร และห้องฟิตเนส แต่ยังไม่แน่ใจว่ามีกี่เครื่องเล่นนะคะต้องรอดูตอนสร้างเสร็จอีกที ซึ่งฟิตเนสจะได้วิวสระว่ายน้ำพอดี สวนพื้นที่ชั้น 8 จะถูกแบ่งออกทำเป็นสวนลอยฟ้า สำหรับลูกบ้าน ซึ่งก็ไม่มากนักแต่ก็เหมาะสมกับราคาระดับนี้นะคะ การขับรถเข้า-ออกโครงการใช้ระบบ RFID หรือ Easy Pass เหมือนทางด่วนค่ะ ส่วนเข้า-ออก Lobby และห้องพักจะใช้ระบบ Access Control Card และ Digital Door Lock มี CCTV รอบโครงการ และรปภ.24 ชั่วโมงสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • BTS อุดมสุข : 1.8 กม.
  • ซีคอนสแควร์ : 4.3 กม.
  • ตลาดนัดรถไฟ : 4.4 กม.
  • พาราไดซ์ พาร์ค : 4.1 กม.
  • Haha Mall : 4.1 กม.
  • ไบเทคบางนา : 2.9 กม.
  • เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา : 3.7 กม.
  • Pickadaily Bangkok : 5.4 กม.
  • One Udomsuk : 1.8 กม.
  • Piyarom Park : 2.1 กม.
  • Bangkok Mall : 2.4 กม.
  • Mega บางนา : 8.6 กม.
  • วัดวชิรธรรรมสาธิต : 2.5 กม.
  • ตลาดอุดมสุข (ติดสถานี) : 1.8 กม.
  • ตลาดอุดมสุขพัฒนา : 1.8 กม.
  • รพ.ไทยนครินทร์ : 2.9 กม.
  • รพ.กล้วยน้าไท2 : 3 กม.
  • รพ.สมิติเวชศรีนครินทร์ : 10.7 กม.
  • รพ.บางนา 1 : 3.9 กม.
  • รพ.ปิยะมินทร์ : 7.9 กม.
  • Big C Market อุดมสุข : 2.7 กม.
  • เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช : 4.6 กม.
  • Big C Extra อ่อนนุช : 5.9 กม.
  • ศรีวัฒนาบริหารธุรกิจเเละเทคโนโลยีนานาชาติ : 2.2 กม.
  • รร.สิริรัตนาธร : 550 เมตร
  • รร.มเหสักข์พิทยา : 1 กม.
  • รร.นานาชาติ Berkeley : 1.8 กม.
  • รร.ลาซาล : 6.2 กม.
  • วิทยาลัยดุสิตธานี : 4.9 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Excel Udomsuk

ชื่ออื่นๆ

  • ดิเอ็กเซล อุดมสุข
  • The Excel อุดมสุข
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
228
2.40 เมตร
2017
40.00 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออลล์ อินสไปร์  logo

ออลล์ อินสไปร์

18โครงการ
469ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

S&S Sukhumvit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Log 3

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Log 3

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Log 3

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

B Republic

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า B Republic

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด B Republic

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

@ City Sukhumvit 101/1

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า @ City Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด @ City Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Elio Del Nest

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Nest

มีคอนโดให้เช่า 236 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Nest

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

My Condo Sukhumvit 103

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า My Condo Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด My Condo Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The Series Udomsuk

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Series Udomsuk

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด The Series Udomsuk

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Dolce Udomsuk

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Dolce Udomsuk

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Dolce Udomsuk

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Log @ Sukhumvit 101/1

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Log @ Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Log @ Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,649 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,420 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,825 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,771 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.1 กม.

รร.ลาซาล

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 3,117 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,139 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,756 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,496 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,390 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,040 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,419 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,121 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,483 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,160 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 906 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 7.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 5.5 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,490 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,589 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,305 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,084 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,020 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,865 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,225 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,156 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,264 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,912 ประกาศ

อุดมสุข 27

ห่างออกไป 260 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข 27

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข 27

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อุดมสุข 29

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข 29

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข 29

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อุดมสุข 31

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข 31

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข 31

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,103 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,024 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,736 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,360 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,199 ประกาศ

สุขุมวิท 101/1

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 101/1

มีประกาศให้เช่า 255 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 101/1

มีประกาศขาย 186 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,419 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,071 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.7 กม.

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 7 กม.

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,520 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,271 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

🎉 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

🎊 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

📌 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:31
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ เอ็กเซล อุดมสุข BTS-อุดมสุข บางจาก เขต บางนา กรุงเทพ CX-55429 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข BTS-อุดมสุข บางจาก เขต บางนา กรุงเทพ CX-55429 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:03
รูปภาพ DL26050175 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข (The Excel Udomsuk ) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26050175 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข (The Excel Udomsuk ) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 04:23
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The Excel อุดมสุข (สุขุมวิท 103) คอนโดแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข!!

ให้เช่าคอนโด The Excel อุดมสุข (สุขุมวิท 103) คอนโดแต่งครบพร้อมเข้าอยู่ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข!!

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿8,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:02
รูปภาพ #SC13498     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ดิ เอ็กเซล อุดมสุข​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13498     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ดิ เอ็กเซล อุดมสุข​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:09
รูปภาพ Condo for Rent: The Excel Udomsuk

Condo for Rent: The Excel Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:14
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด  ดิเอ็กเซลอุดมสุข1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ  ชั้น5, 28 ตรม.

ให้เช่าคอนโด ดิเอ็กเซลอุดมสุข1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ ชั้น5, 28 ตรม.

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:59
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

🚩 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:45
รูปภาพ #b4581 18/1/69 ให้เช่า  The Excel Udomsuk  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4581 18/1/69 ให้เช่า The Excel Udomsuk 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

🔺 ให้เช่าคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 27.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔥 อุดมสุข วิวสระ ฟีลรีสอร์ท ราคาดีมาก! 🔥 ให้เช่า The Excel อุดมสุข บรรยากาศดี มองสระทุกวัน อยู่สบายเหมือนพักผ่อน 🌴💦✨

🔥 อุดมสุข วิวสระ ฟีลรีสอร์ท ราคาดีมาก! 🔥 ให้เช่า The Excel อุดมสุข บรรยากาศดี มองสระทุกวัน อยู่สบายเหมือนพักผ่อน 🌴💦✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿8,480/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:01
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲พระโขนง💥ดิ เอ็กเซล อุดมสุข🔴🟢🟡

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲พระโขนง💥ดิ เอ็กเซล อุดมสุข🔴🟢🟡

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28.12 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดใกล้รถไฟฟ้าอุดมสุข Excel Udomsuk

ให้เช่า คอนโดใกล้รถไฟฟ้าอุดมสุข Excel Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/03/2569 01:28

ประกาศขายในโครงการ (13)

ขาย คอนโด THE Excel อุดมสุข 29 สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 22 ตารางเมตร แต่งครบ BTS อุดมสุข

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
22 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿70,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
22 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 3 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
22 ตร.ม.
฿1,300,000
UPDATE !
(฿59,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
P-129176 ขายคอนโดราคาดี วิวสระ เฟอร์ครบ พร้อมผู้เช่า | The Excel Udomsuk | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:10

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
22 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿54,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:01
ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 22 ตรม ใกล้ ซีคอนสแควร์

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿56,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:01
DL26040263 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข (The Excel Udomsuk ) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿67,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 04:23
🏢 ขายคอนโด : The Excel Udomsuk (ดิ เอ็กเซล อุดมสุข)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11725

🏢 ขายคอนโด : The Excel Udomsuk (ดิ เอ็กเซล อุดมสุข) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11725

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.36 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿58,181 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
P-118916 ต้องการขายคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข Khwaeng Bang Chak, Bang Na, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿67,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:30
A033230 The Excel Udomsuk

A033230 The Excel Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿66,071 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
CS536  ขายคอนโด  ดิ เอ็กเซล อุดมสุข ( BTS อุดมสุข ) 064 665 4666

CS536 ขายคอนโด ดิ เอ็กเซล อุดมสุข ( BTS อุดมสุข ) 064 665 4666

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-4
28 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿58,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:20
ขาย The excel อุดมสุข ซ.29 ✔️ตั้งราคาให้พอซื้อได้✔️  ✴️ตกแต่งสวย ✴️ให้พร้อมอยู่

ขาย The excel อุดมสุข ซ.29 ✔️ตั้งราคาให้พอซื้อได้✔️ ✴️ตกแต่งสวย ✴️ให้พร้อมอยู่

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
21 ตร.ม.
฿1,390,000
(฿66,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/03/2569 07:30
คอนโด สตูดิโอ ที่ ดิ เอ็กซ์เซล อุดมสุข ใน บางจาก (ID 1476698)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿67,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/09/2568 07:46

โครงการใกล้เคียง The Excel Udomsuk

พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit54 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit15 ประกาศ
เดอะ ลอค 3

The Log 3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Log 3 2 ประกาศ
ขาย The Log 3 21 ประกาศ
บี รีพับบลิค
บี รีพับบลิค

B Republic

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า B Republic25 ประกาศ
ขาย B Republic21 ประกาศ
แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1

@ City Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดล เนสท์
เอลลิโอ เดล เนสท์

Elio Del Nest

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Nest236 ประกาศ
ขาย Elio Del Nest51 ประกาศ
มาย คอนโด สุขุมวิท 103
มาย คอนโด สุขุมวิท 103

My Condo Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข
เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข

The Series Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Series Udomsuk15 ประกาศ
ขาย The Series Udomsuk22 ประกาศ
โดว์เช่ อุดมสุข
โดว์เช่ อุดมสุข

Dolce Udomsuk

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Dolce Udomsuk 12 ประกาศ
ขาย Dolce Udomsuk 8 ประกาศ
เดอะ ลอค แอท สุขุมวิท 101/1

The Log @ Sukhumvit 101/1

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by