✨ ความหรูหราที่เอื้อมถึงได้ ดีลพรีเมียมที่คุณคู่ควรคุณ กับราคาที่หาไม่ได้อีกแล้ว 💯

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5320703

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ✨ ความหรูหราที่เอื้อมถึงได้ ดีลพรีเมียมที่คุณคู่ควรคุณ กับราคาที่หาไม่ได้อีกแล้ว 💯 - รูปที่ 1/6
รูป ✨ ความหรูหราที่เอื้อมถึงได้ ดีลพรีเมียมที่คุณคู่ควรคุณ กับราคาที่หาไม่ได้อีกแล้ว 💯 - รูปที่ 2/6
รูป ✨ ความหรูหราที่เอื้อมถึงได้ ดีลพรีเมียมที่คุณคู่ควรคุณ กับราคาที่หาไม่ได้อีกแล้ว 💯 - รูปที่ 3/6
รูป ✨ ความหรูหราที่เอื้อมถึงได้ ดีลพรีเมียมที่คุณคู่ควรคุณ กับราคาที่หาไม่ได้อีกแล้ว 💯 - รูปที่ 4/6
รูป ✨ ความหรูหราที่เอื้อมถึงได้ ดีลพรีเมียมที่คุณคู่ควรคุณ กับราคาที่หาไม่ได้อีกแล้ว 💯 - รูปที่ 5/6
รูป ✨ ความหรูหราที่เอื้อมถึงได้ ดีลพรีเมียมที่คุณคู่ควรคุณ กับราคาที่หาไม่ได้อีกแล้ว 💯 - รูปที่ 6/6
ดูรูปทั้งหมด 6 รูป
6,500,000 (194,669 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
33.39 ตร.ม.

มารุ เอกมัย 2 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ #theelitz ✨

[For Sell] Condo - Maru Ekkamai 2

Ref.Code : EL06341

Area:33.39 Sq.m

Floor:11

Type:1 Bed 1 Bath

Price:6,500,000 THB 

MORE INFORMATIONS & APPOINTMENT

☏ contact us

Call : 099-395-6964 (K.Keng )

Line : https://lin.ee/0pvHP2u

Line ID : @theelitz (มี @ ข้างหน้า)

Google maps : https://maps.app.goo.gl/D1mhFm1qAbEwxAPN7

__________

❝ บริการ รับฝาก ขาย-เช่า บ้าน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ ❞

𝘙𝘦𝘯𝘵𝘪𝘯𝘨 𝘢𝘯𝘥 𝘴𝘦𝘭𝘭𝘪𝘯𝘨 𝘴𝘦𝘳𝘷𝘪𝘤𝘦 𝘧𝘰𝘳 𝘺𝘰𝘶𝘳 𝘰𝘸𝘯 𝘱𝘳𝘰𝘱𝘦𝘳𝘵𝘪𝘦𝘴

买 - 住房产提供租赁和销售服务

รายละเอียด

  • MARU EKKAMAI 2
  • 6,500,000 (194,669 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • XX
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 33.39 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
MARU EKKAMAI 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า MARU EKKAMAI 2

231 ประกาศเช่า

ประกาศขาย MARU EKKAMAI 2

129 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ มารุ เอกมัย 2

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
Rhythm Sukhumvit 36 - 38

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม เอกมัย
Rhythm Ekkamai

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที