รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 1/18
รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 2/18
รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 3/18
รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 4/18
รูป MARU EKKAMAI 2 - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

MARU EKKAMAI 2

มารุ เอกมัย 2วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
129ยูนิตขาย
233ยูนิตเช่า

มารุ เอกมัย 2 MARU EKKAMAI 2 พัฒนาโดย บริษัท เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 32 ชั้น 333 ยูนิต MARU เอกมัย 2 ตั้งอยู่ติดถนนเอกมัย หรือซอยสุขุมวิท 63 ช่วงระหว่างซอยเอกมัย 2 และซอยเอกมัย 4 ทำเลใจกลางเอกมัย ย่านธุรกิจ ใกล้ชิดธรรมชาติ แต่ก็อยู่ใกล้กับแหล่งความเจริญและการสังสรรค์ โครงการออกแบบมาเพื่อให้อยู่ร่วมกับสัตว์เลี้ยงได้ -ใกล้ทางด่วนฉลองรัช, ทางด่วนเฉลิมมหานคร และทางด่วนศรีรัช -ใกล้ BTS เอกมัยเพียง 450 ม. -Major เอกมัย, Gateway เอกมัย, Donki Mall, J Avenue, The Commons, Emporium, EmQuatier -รพ.สุขุมวิท, รพ.สมิติเวช, รพ.กล้วยน้ำไท -Ekamai International school, ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 233 ห้อง และประกาศขาย 129 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

MARU EKKAMAI 2
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
333
2.7,5.5 เมตร
2020
75 บาท/ตร.ม.
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์ logo

เมเจอร์ ดีเวลลอปเม้นท์

39โครงการ
3524ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 403 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 380 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 600 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 333 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 171 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 247 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,933 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,788 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,396 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,542 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,744 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,264 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,317 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,777 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.9 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,200 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,028 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,295 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,345 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,612 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,836 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,793 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,242 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,361 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,275 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,161 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,112 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,479 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,571 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 710 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,106 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,828 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,883 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,583 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,896 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,031 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,390 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,149 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 31,050 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,260 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,879 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,285 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,656 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,837 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,120 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,991 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,399 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,064 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,810 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,316 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,891 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,699 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,649 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,314 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,168 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.00 - 35.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (233)

ดูประกาศทั้งหมด (233)
รูปภาพ 🌆 ให้เช่า: MARU EKKAMAI 2 | คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ สไตล์ญี่ปุ่น ใกล้ BTS เอกมัย @90condo 🌃

🌆 ให้เช่า: MARU EKKAMAI 2 | คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ สไตล์ญี่ปุ่น ใกล้ BTS เอกมัย @90condo 🌃

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:50
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  มารุ เอกมัย2 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-73953 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด มารุ เอกมัย2 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-73953 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:47
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  มารุ เอกมัย2 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-133787 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด มารุ เอกมัย2 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-133787 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
54 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:47
รูปภาพ เช่าคอนโด  มารุ เอกมัย2 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-135247 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด มารุ เอกมัย2 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-135247 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
34 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:47
รูปภาพ เช่าคอนโด  มารุ เอกมัย2 ชั้นสูง BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-124076 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด มารุ เอกมัย2 ชั้นสูง BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-124076 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:47
รูปภาพ เช่าคอนโด  มารุ เอกมัย2 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-89099 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด มารุ เอกมัย2 BTS-เอกมัย พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-89099 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:47
รูปภาพ #S4417  ให้เช่า Maru Ekkamai 2

#S4417 ให้เช่า Maru Ekkamai 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
60 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3371💥 271168 🔥ให้เช่าคอนโด MARU Ekkamai 2

#Z3371💥 271168 🔥ให้เช่าคอนโด MARU Ekkamai 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42.5
29 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2343 ให้เช่า    MARU Ekkamai 2

#R2343 ให้เช่า MARU Ekkamai 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
34 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #S4109  ให้เช่า Maru Ekkamai 2

#S4109 ให้เช่า Maru Ekkamai 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
54 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3426     ให้เช่า Maru Ekkamai

#S3426 ให้เช่า Maru Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
32 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ  #K136 📢📌ให้เช่า คอนโด Maru Ekkamai 2 คอนโด Pet frienfly 🦮🐈 ใกล้รถไฟฟ้า BTS เอกมัยแค่ 450 เมตร Fully furnished ตกแต่งหรูครบพร้อมอ

#K136 📢📌ให้เช่า คอนโด Maru Ekkamai 2 คอนโด Pet frienfly 🦮🐈 ใกล้รถไฟฟ้า BTS เอกมัยแค่ 450 เมตร Fully furnished ตกแต่งหรูครบพร้อมอ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #A167 condo For rent Maru Ekkamai 2

#A167 condo For rent Maru Ekkamai 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1724 ให้เช่า MARU Ekkamai 2  มารุ เอกมัย2 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  ชั้น20 ขนาด60ตรม

#S1724 ให้เช่า MARU Ekkamai 2 มารุ เอกมัย2 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น20 ขนาด60ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
60 ตร.ม.
฿67,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1996 ให้เช่า   Maru Ekkamai 2

#R1996 ให้เช่า Maru Ekkamai 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4657💥 170269 🔥ให้เช่าคอนโด MARU Ekkamai 2

#Z4657💥 170269 🔥ให้เช่าคอนโด MARU Ekkamai 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2881  ให้เช่า MARU Ekkamai 2

#R2881 ให้เช่า MARU Ekkamai 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดเลี้ยงสัตว์ 🐶🐱 Maru Ekkamai 2

ให้เช่าคอนโดเลี้ยงสัตว์ 🐶🐱 Maru Ekkamai 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿44,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3945💥 020169 🔥ให้เช่าคอนโด MARU Ekkamai 2

#Z3945💥 020169 🔥ให้เช่าคอนโด MARU Ekkamai 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
60 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (129)

ดูประกาศทั้งหมด (129)
💰คุ้มลงทุน คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอน ชั้นสูง มารุ เอกมัย 2 ทำเลเอกมัย - U5926526PREMIUM

💰คุ้มลงทุน คอนโดดูเพล็กซ์ 1 ห้องนอน ชั้นสูง มารุ เอกมัย 2 ทำเลเอกมัย - U5926526

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
42.57 ตร.ม.
฿6,790,000
UPDATE !
(฿159,502 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:36
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2831036)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿176,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2770367)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿162,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2377685)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
43 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿220,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:48
#S3979 ขายคอนโด Maru Ekkamai 2

#S3979 ขายคอนโด Maru Ekkamai 2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35.46 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿186,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ ขายคอนโด Maru Ekkamai2

คอนโดเลี้ยงสัตว์ได้ ขายคอนโด Maru Ekkamai2

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿163,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2556859)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
34 ตร.ม.
฿6,690,000
UPDATE !
(฿196,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 806790)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
29 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿193,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2873581)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
76 ตร.ม.
฿17,900,000
NEW !
(฿235,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 682658)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
44.73 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿212,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2428800)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿174,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 750060)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
34 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿205,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2430356)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿6,290,000
UPDATE !
(฿179,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1240762)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
76.48 ตร.ม.
฿16,800,000
UPDATE !
(฿219,665 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2877508)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
60 ตร.ม.
฿9,500,000
NEW !
(฿158,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ มารุ เอกมัย 2 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1401536)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿183,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
🔺 ขายคอนโด มารุ เอกมัย 2 อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Big C เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿6,450,000
UPDATE !
(฿184,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:02
Rare Unit ดูเพล็กซ์ เพดานสูง 5.5 เมตร ใจกลางเอกมัย | Maru Ekkamai 2 | เดินถึง BTS - U5592923

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
42.57 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿164,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:02
📌 ขายคอนโด มารุ เอกมัย 2 อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Big C เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿6,450,000
UPDATE !
(฿184,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง MARU EKKAMAI 2

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4202 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 496 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai380 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 157 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 86 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix600 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42333 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42171 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65230 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6534 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor163 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A