รูป Ivy Thonglor - รูปที่ 1/29
รูป Ivy Thonglor - รูปที่ 2/29
รูป Ivy Thonglor - รูปที่ 3/29
รูป Ivy Thonglor - รูปที่ 4/29
รูป Ivy Thonglor - รูปที่ 5/29
คอนโดมิเนียม

Ivy Thonglor

ไอวี่ ทองหล่อวัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
130ยูนิตขาย
368ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียม สไตล์ Art-decor ออกแบบพื้นที่ใช้สอยทุกตารางนิ้วอย่างลงตัว ครบทุกฟังก์ชั่นการใช้งาน แบ่งเป็นห้องนอน ห้องรับแขก ห้องครัว ห้องน้ำ ออกเป็นสัดส่วน เหมาะสำหรับคนรุ่นใหม่ ทันสมัย ชอบใช้ชีวิตอยู่ในเมือง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 368 ห้อง และประกาศขาย 130 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ivy Thonglor

ชื่ออื่นๆ

  • Ivy Tong Lo
  • Ivy ทองหล่อ
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
447
2010
45 บาท/ตร.ม.
1
24

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 319 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

I-House Laguna Garden

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 226 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Ceil by Sansiri

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ceil by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Ceil by Sansiri

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Quattro by Sansiri

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Quattro by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 504 ประกาศ

ขายคอนโด Quattro by Sansiri

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

Noble Solo

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

H Sukhumvit 43

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า H Sukhumvit 43

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด H Sukhumvit 43

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,167 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,806 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,171 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,751 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,466 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,838 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,379 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,039 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,999 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,856 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,718 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,244 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,634 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,256 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,363 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,570 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.1 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,732 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,813 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ท่าเรือซอยทองหล่อ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,817 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,555 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,392 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,570 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,893 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,663 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,047 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,890 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,422 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,016 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,656 ประกาศ

ทองหล่อ 23

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 23

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 23

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,125 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,621 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,913 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,834 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,056 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,912 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,555 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,658 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
family_style

family_style

02/05/2564

คอนโดมิเนียม สไตล์ Art Deco High Rise สูง 24 ชั้นบนถนนทองหล่อ ภายใต้แนวคิด คอนโดแต่งครบ Built-in Fully Furnished พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเทียบเท่าโรงแรมระดับ 5 ดาว

(5)
pangpang

pangpang

02/05/2564

(5)
chill

chill

08/02/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (368)

ดูประกาศทั้งหมด (368)
รูปภาพ Ivy Thonglor | 4 Bedroom Condo For Rent in Thonglor - BR6837CD

Ivy Thonglor | 4 Bedroom Condo For Rent in Thonglor - BR6837CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
186 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ Ivy Thonglor | Modern 2 Bedroom Property For Rent in Thonglor - BR15383CD

Ivy Thonglor | Modern 2 Bedroom Property For Rent in Thonglor - BR15383CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
81 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ Ivy Thonglor | Spacious 4 Bedroom Combined Unit For Rent - BR9856CD

Ivy Thonglor | Spacious 4 Bedroom Combined Unit For Rent - BR9856CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
200 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ Ivy Thonglor | 2 Bedroom Condo For Rent in Thonglor - BR6403CD

Ivy Thonglor | 2 Bedroom Condo For Rent in Thonglor - BR6403CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
88 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอวี่ ทองหล่อ 6233399

คอนโดให้เช่า 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอวี่ ทองหล่อ 6233399

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 20:05
รูปภาพ #A124235 ✅ 5/10/68  ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124235 ✅ 5/10/68 ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
43 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124122 ✅ 26/12/68  ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124122 ✅ 26/12/68 ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35.63 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124288 ✅ 9/4/69  ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124288 ✅ 9/4/69 ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
45 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124332 ✅ 4/2/69  ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124332 ✅ 4/2/69 ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
43 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124481 ✅ 12/2/69  ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124481 ✅ 12/2/69 ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
50 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124161 ✅ 27/12/68  ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124161 ✅ 27/12/68 ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
45 ตร.ม.
฿29,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124181 ✅ 2/10/68  ให้เช่า Ivy Thonglor  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124181 ✅ 2/10/68 ให้เช่า Ivy Thonglor 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
43 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124239 ✅ 6/4/69  ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124239 ✅ 6/4/69 ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
50 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124452 ✅ 11/2/69  ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124452 ✅ 11/2/69 ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
44 ตร.ม.
฿29,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124462 ✅ 17/3/69  ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124462 ✅ 17/3/69 ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
88 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124254 ✅ 6/5/69  ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124254 ✅ 6/5/69 ให้เช่า Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
34 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 452689)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 452689)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2643490)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2643490)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
50 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1176503)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1176503)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (130)

ดูประกาศทั้งหมด (130)
#A124482 ✅ 12/2/69  ขายคอนโด Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124482 ✅ 12/2/69 ขายคอนโด Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
50 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿158,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
#A124123 ✅ 26/12/68  ขายคอนโด Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124123 ✅ 26/12/68 ขายคอนโด Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35.63 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿154,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
#A124270 ✅ 1/4/68  ขายคอนโด Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124270 ✅ 1/4/68 ขายคอนโด Ivy Thonglor📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿160,465 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
#A124453 ✅ 11/2/69  ขายคอนโด Ivy Thonglor 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124453 ✅ 11/2/69 ขายคอนโด Ivy Thonglor 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
44 ตร.ม.
฿7,828,000
UPDATE !
(฿177,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 17:00
ขาย ไอวี่ ทองหล่อ ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาดี พร้อมเข้าอยู่  | Code DS1671 Line : @Dstay

ขาย ไอวี่ ทองหล่อ ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาดี พร้อมเข้าอยู่ | Code DS1671 Line : @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
43.17 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿134,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 15:16
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2798689)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
35.63 ตร.ม.
฿4,799,000
UPDATE !
(฿134,690 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2353737)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
86 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿133,721 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1728177)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
44 ตร.ม.
฿7,160,000
UPDATE !
(฿162,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 1020370)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿181,395 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2744365)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
43 ตร.ม.
฿7,600,000
UPDATE !
(฿176,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2744392)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿174,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 842330)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿181,395 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 882979)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿186,047 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2656301)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
85.91 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿173,437 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:21
🔥 สำหรับขาย- เช่า !! ชั้นสูง 13++ !!🔥 Code C20230112297..........Ivy Thonglor, ห้องสตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 13++
35.65 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿136,045 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:41
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2744351)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
43 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿144,186 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2830688)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
50 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿138,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2816479)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿151,163 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09
คอนโด สตูดิโอ ที่ ไอวี่ ทองหล่อ 23 ใกล้ ทองหล่อ (ID 2655889)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
36 ตร.ม.
฿4,390,000
UPDATE !
(฿121,944 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Ivy Thonglor

ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 160 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 84 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 226 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 135 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor246 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor61 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ซีล บาย แสนสิริ
ซีล บาย แสนสิริ

Ceil by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ceil by Sansiri162 ประกาศ
ขาย Ceil by Sansiri69 ประกาศ
ควอทโทร บาย แสนสิริ
ควอทโทร บาย แสนสิริ

Quattro by Sansiri

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Quattro by Sansiri504 ประกาศ
ขาย Quattro by Sansiri133 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo244 ประกาศ
ขาย Noble Solo107 ประกาศ
เอช สุขุมวิท 43

H Sukhumvit 43

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า H Sukhumvit 43211 ประกาศ
ขาย H Sukhumvit 43110 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230