✨ ขาย เอดจ์ สุขุมวิท 23 ✨ ราคา 5,290,000 บาท
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5770050
เข้าชม :
เอดจ์ สุขุมวิท 23 6 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ขาย เอดจ์ สุขุมวิท 23 ✨
CD-007205
ราคา 5,290,000 บาท
🏠 ขนาด 32 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
🛋 เฟอร์นิเจอร์ครบ + เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่
✅ จุดเด่น: วิวเมือง สระว่ายน้ำ ฟิตเนส
📞 Call: 093-824-5566
📱 Line: @jsarealestate
💬 WhatsApp: +66 93-824-5566
🌐 www.jsa.co.th
✨ JSA Real Estate – ซื้อ ขาย ปล่อยเช่า อสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ✨
#คอนโดให้เช่า #อสังหาริมทรัพย์ #JSARealEstate
รายละเอียด
- Edge Sukhumvit 23
- 5,290,000 (165,313 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 1-5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

6 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
465 ประกาศเช่า
169 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23 MD-250848421 ห้องนอน31m2ชั้น 21฿5,150,000UPDATE !
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23 MD-250710972 ห้องนอน62.92m2ชั้น 29฿16,500,000UPDATE !
For sale Edge Sukhumvit 23 ห้องตกแต่งสวย วิวถนนสุขุมวิท ฝั่งทิศใต้ - SW0015461 ห้องนอน30m2ชั้น 30฿6,390,000UPDATE !
For sale Edge Sukhumvit 23 ห้องตกแต่งสวย ทิศเหนือวิวสระว่ายน้ำ เงียบสงบ - SW0015392 ห้องนอน62.92m2ชั้น 30฿16,590,000UPDATE !
ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23 เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ เดินทางสะดวก ทำเลดี ใจกลางเมืองย่านอโศก (SW001608)1 ห้องนอน33m2ชั้น 11฿7,200,000UPDATE !
ว่างพร้อมอยู่! Edge Sukhumvit23. 2นอน 62ตร.ม. Line id: @pfagent2 ห้องนอน62m2ชั้น 30฿17,600,000UPDATE !
ขาย Edge Sukhumvit 23 คอนโด เอดจ์ สุขุมวิท 23 คอนโดสุขุมวิท ชั้น 26 ห้อง 1Bed 30.60 ตร.ม. ตกแต่งพร้อมอยู่ ราคา 6.5 ลบ.1 ห้องนอน30.5m2ชั้น 26฿6,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2866863)2 ห้องนอน62.92m2ชั้น 30฿16,590,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ เอดจ์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2874600)2 ห้องนอน62.25m2ชั้น 30฿17,600,000NEW !
🔥ราคาดี 6.69 ลบ🔥 - 1 นอน 33.5 ตร.ม. ชั้นสูง 15+ วิวดี ทำเลดี ใกล้ BTS อโศก 250 ม. และ MRT สุขุมวิท 200 ม. ที่ Edge Sukhumvit 23 / ขายคอนโด1 ห้องนอน33.5m2ชั้น 15+฿6,690,000UPDATE !
🔥ลงทุนในราคาสุดคุ้ม 6.7MB🔥 - 1 นอน 34 ตร.ม. บนทำเลดีๆ เดินทางสะดวก ใกล้ BTS อโศก 250 ม. & MRT สุขุมวิท 200 ม. ที่คอนโด Edge Sukhumvit 23 / ขายคอนโด1 ห้องนอน34m2ชั้น 6฿6,700,000UPDATE !