🍃OwKate040925🍃 ขาย Condo Edge Sukhumvit 23 (เอดจ์ สุขุมวิท 23)

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5395568

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🍃OwKate040925🍃 ขาย Condo Edge Sukhumvit 23 (เอดจ์ สุขุมวิท 23)   - รูปที่ 1/10
รูป 🍃OwKate040925🍃 ขาย Condo Edge Sukhumvit 23 (เอดจ์ สุขุมวิท 23)   - รูปที่ 2/10
รูป 🍃OwKate040925🍃 ขาย Condo Edge Sukhumvit 23 (เอดจ์ สุขุมวิท 23)   - รูปที่ 3/10
รูป 🍃OwKate040925🍃 ขาย Condo Edge Sukhumvit 23 (เอดจ์ สุขุมวิท 23)   - รูปที่ 4/10
รูป 🍃OwKate040925🍃 ขาย Condo Edge Sukhumvit 23 (เอดจ์ สุขุมวิท 23)   - รูปที่ 5/10
รูป 🍃OwKate040925🍃 ขาย Condo Edge Sukhumvit 23 (เอดจ์ สุขุมวิท 23)   - รูปที่ 6/10
รูป 🍃OwKate040925🍃 ขาย Condo Edge Sukhumvit 23 (เอดจ์ สุขุมวิท 23)   - รูปที่ 7/10
รูป 🍃OwKate040925🍃 ขาย Condo Edge Sukhumvit 23 (เอดจ์ สุขุมวิท 23)   - รูปที่ 8/10
รูป 🍃OwKate040925🍃 ขาย Condo Edge Sukhumvit 23 (เอดจ์ สุขุมวิท 23)   - รูปที่ 9/10
รูป 🍃OwKate040925🍃 ขาย Condo Edge Sukhumvit 23 (เอดจ์ สุขุมวิท 23)   - รูปที่ 10/10
ดูรูปทั้งหมด 10 รูป
9,500,000 (219,602 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 23
43.26 ตร.ม.

เอดจ์ สุขุมวิท 23 6 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🍃OwKate040925🍃

ขาย/เช่า Condo Edge Sukhumvit 23 (เอดจ์ สุขุมวิท 23)

1นอน 43.26 ตรม. ชั้น23 ตกแต่งเฟอร์ครบ ห้องหัวมุม ทิศตะวันออก ไม่มีตึกบัง พร้อมอยู่ ใกล้ BTS อโศก และ MRT สุขุมวิท

- ขายราคา 9.5 ล้านบาท

(ค่าโอนคนละครึ่ง )

- เช่า 32,000บาท/เดือน สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือต้องการเลือกชม Condo หรือบ้านเพิ่มเติม ติดตามได้ที่ เพจ

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโดByNanNawiya0654199292

หรือ Timeline ของ K.แนน ได้เลยค่ะ เรามีห้องใหม่มา update ทุกวัน

ถ้าโทรมาไม่รับสาย Add line พร้อมแนบรูปห้องที่ดูไว้ มานะคะ

ติดต่อ แนน

📲 0914159415

📲 / 💚 :0654199292

💚Line @nawiya

#อุ่นใจฝากซื้อฝากขายบ้านและคอนโด

#ฝากขายฝากซื้อ #บ้านมือสอง #คอนโดมือสอง #ขายคอนโดรีโนเวท #ขายบ้าน #รีโนเวทคอนโด

รายละเอียด

  • Edge Sukhumvit 23
  • 9,500,000 (219,602 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 23
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 43.26 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
เลี้ยงสัตว์ได้
Edge Sukhumvit 23

6 วัฒนา กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า Edge Sukhumvit 23

468 ประกาศเช่า

ประกาศขาย Edge Sukhumvit 23

169 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เอดจ์ สุขุมวิท 23

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
Supalai Premier @ Asoke

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 46 ประกาศ

logo โครงการ แอชตัน อโศก
Ashton Asoke

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2 กม.

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ อโศก
IDEO Mobi Asoke

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ ดิ เอส อโศก
The ESSE Asoke