ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เจ ดับบลิว ซิตี้ อาคาร บี 1989111
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5496799
เข้าชม :
เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 จตุจักร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับขาย ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 48 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เจ ดับบลิว ซิตี้ อาคาร บี บนทำเลของ จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถซื้อ คอนโด นี้ได้ที่ราคา ฿2,980,000 (฿62,083/ตรม.)
รายละเอียด
- J.W. City Ratchada 32
- 2,980,000 (62,083 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 3
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 48 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
3 ประกาศเช่า
27 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32
🎉 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส2 ห้องนอน77m2ชั้น 7฿3,590,000NEW !
🚩 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส2 ห้องนอน77m2ชั้น 7฿3,590,000NEW !
🔺 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส2 ห้องนอน77m2ชั้น 7฿3,590,000NEW !
📌 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส2 ห้องนอน77m2ชั้น 7฿3,590,000NEW !

🚩 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 78 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส ซี ปาร์ค2 ห้องนอน78m2ชั้น 5฿3,200,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส ซี ปาร์ค2 ห้องนอน77m2ชั้น 8฿3,690,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส ซี ปาร์ค2 ห้องนอน77m2ชั้น 6฿3,300,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 77 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส ซี ปาร์ค2 ห้องนอน77m2ชั้น 8฿3,690,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 78 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส ซี ปาร์ค2 ห้องนอน78m2ชั้น 5฿3,200,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32 อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 78 ตรม ใกล้ โรงแรมเอส ซี ปาร์ค2 ห้องนอน78m2ชั้น 5฿3,200,000UPDATE !