รูป Chambers chaan - รูปที่ 1/15
รูป Chambers chaan - รูปที่ 2/15
รูป Chambers chaan - รูปที่ 3/15
รูป Chambers chaan - รูปที่ 4/15
รูป Chambers chaan - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Chambers chaan

แชมเบอร์ส ชานลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
45ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 45 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chambers chaan
คอนโดมิเนียม
ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
317
- เมตร
2017
45 บาท/ตร.ม.
3
8,7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Family Life Ratchadapisek

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Family Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Brown Ratchada 32

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Brown Ratchada 32

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Brown Ratchada 32

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Miti Condo

ห่างออกไป 230 เมตร

คอนโดให้เช่า Miti Condo

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Condo

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Baan Suan Thon Ratchada

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Suan Thon Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Thon Ratchada

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Prompto Condo Ratchada 32

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Prompto Condo Ratchada 32

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Prompto Condo Ratchada 32

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Feel Ratchada 36

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Feel Ratchada 36

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Feel Ratchada 36

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Double U

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Double U

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Double U

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Vino Ratchada 32

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Vino Ratchada 32

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Vino Ratchada 32

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

J.W. City Ratchada 32

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า J.W. City Ratchada 32

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด J.W. City Ratchada 32

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Chateau In Town Ratchada 36

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Chateau In Town Ratchada 36

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau In Town Ratchada 36

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.7 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,412 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,052 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,772 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 882 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,987 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,362 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,057 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,817 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส วังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,180 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,956 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,188 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 459 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,045 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,451 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,224 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,941 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.9 กม.

เขตลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 467 ประกาศ

ประกาศขาย เขตลาดพร้าว

มีประกาศขาย 272 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,827 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,743 ประกาศ

เอสซีบี พาร์ค

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,710 ประกาศ

ประกาศขาย เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศขาย 3,062 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 872 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 595 ประกาศ

ซอยเสนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเสนา

มีประกาศให้เช่า 1,885 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเสนา

มีประกาศขาย 699 ประกาศ

ถนนโชคชัย 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนโชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนโชคชัย 4

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,922 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,150 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26 - 26 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (45)

ดูประกาศทั้งหมด (45)
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-153511 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-153511 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.05 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ 🎈#MT2601_124 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 2️⃣1️⃣k.🔥🔥#ใกล้MRTลาดพร้าววังหินคอนโด     แชมเบอร์สชานลาดพร้าววังหิน

🎈#MT2601_124 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 2️⃣1️⃣k.🔥🔥#ใกล้MRTลาดพร้าววังหินคอนโด แชมเบอร์สชานลาดพร้าววังหิน

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.5 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:11
รูปภาพ 🎈#MT2604_146 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣8️⃣k.🔥🔥#ใกล้MRTลาดพร้าวคอนโด     แชมเบอร์สชานลาดพร้าววังหิน

🎈#MT2604_146 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣8️⃣k.🔥🔥#ใกล้MRTลาดพร้าวคอนโด แชมเบอร์สชานลาดพร้าววังหิน

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.05 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:11
รูปภาพ 🔮RB23073 ให้เช่าถูกมาก👍แชมเบอร์ส ชาน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23073 ให้เช่าถูกมาก👍แชมเบอร์ส ชาน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-4
56 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB24331 ให้เช่าถูกมาก👍แชมเบอร์ส ชาน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24331 ให้เช่าถูกมาก👍แชมเบอร์ส ชาน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.05 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB23259 ให้เช่าถูกมาก👍แชมเบอร์ส ชาน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23259 ให้เช่าถูกมาก👍แชมเบอร์ส ชาน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
41 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:54
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร B2 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ วัดสิริกมลาวาส

🚩 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร B2 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ วัดสิริกมลาวาส

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร B2 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ วัดสิริกมลาวาส

ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร B2 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ วัดสิริกมลาวาส

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร B2 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ วัดสิริกมลาวาส

🎉 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร B2 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ วัดสิริกมลาวาส

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ ✅ CBC110 ✅ Line : @p2nproperty

✅ CBC110 ✅ Line : @p2nproperty

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:02
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร B2 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ วัดสิริกมลาวาส

🎊 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร B2 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ วัดสิริกมลาวาส

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ 🦋RB24331 ให้เช่าถูกมาก📢แชมเบอร์ส ชาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24331 ให้เช่าถูกมาก📢แชมเบอร์ส ชาน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.05 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:44
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร B2 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ วัดสิริกมลาวาส

🔺 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร B2 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ วัดสิริกมลาวาส

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-90405 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-90405 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ ให้เช่า แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน เลขที่ 824/235

ให้เช่า แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน เลขที่ 824/235

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:00
รูปภาพ AS1972 ให้เช่าคอนโด Chambers Chaan ลาดพร้าว ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

AS1972 ให้เช่าคอนโด Chambers Chaan ลาดพร้าว ห้องสวย พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้าเฟอร์นิเจอร์ครบ

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:59
รูปภาพ DL100135 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน (Chambers chaan) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL100135 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน (Chambers chaan) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ DL23050460 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน (Chambers chaan) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL23050460 ให้เช่าคอนโด แชมเบอร์ส ชาน (Chambers chaan) ใกล้ BTS เสนานิคม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
55 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน ใน ลาดพร้าว (ID 2833932)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน ใน ลาดพร้าว (ID 2833932)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.05 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

ขาย Chambers Chan 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30.27 ตารางเมตร

ขาย Chambers Chan 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 30.27 ตารางเมตร

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.2 ตร.ม.
฿3,250,000
UPDATE !
(฿107,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
📌 ขายคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร B2 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ วัดสิริกมลาวาส

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿92,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:01
🎉 ขายคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร B2 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ วัดสิริกมลาวาส

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿92,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว-วังหิน อาคาร B2 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ วัดสิริกมลาวาส

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿92,619 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:01
🏢 ขายคอนโด : Chambers chaan (แชมเบอร์ส ชาน)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C2651

🏢 ขายคอนโด : Chambers chaan (แชมเบอร์ส ชาน) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C2651

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.05 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿94,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26
ขายด่วน!! แชมเบอร์ ชาน ลาดพร้าว-วังหิน ห้องสวยพร้อมอยู่ เฟอร์นิเจอร์ครบ

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.9 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿75,251 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน ใน ลาดพร้าว (ID 1506780)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
ลดราคาพิเศษ คอนโด Chambers Chaan ลาดพร้าว - วังหิน (56 ตร.ม.) 2นอน2 น้ำ

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
56 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿85,536 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:03
📣 ขายด่วน! คอนโด Chambers Chaan ลาดพร้าว-วังหิน ชั้น 4 ห้องมุม แบบ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS เสนานิคม

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
55.95 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿78,642 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:05
#A124208 ✅ 3/5/69  ขายคอนโด Chambers Chaan Ladprao - Wanghin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124208 ✅ 3/5/69 ขายคอนโด Chambers Chaan Ladprao - Wanghin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.05 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿94,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
A033336 Chambers Chaan Ladprao - Wanghin

A033336 Chambers Chaan Ladprao - Wanghin

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
A010020 Chambers Chaan Ladprao - Wanghin

A010020 Chambers Chaan Ladprao - Wanghin

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿67,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 55.95 ตร.ม. ห้องชุด แชมเบอร์ส ชาน [ชั้น 4 อาคาร B2] ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 4.4M

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
55.95 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿78,642 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.05 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿94,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 19:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน ใน ลาดพร้าว (ID 2221974)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿96,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
🔥 ห้องสวยครบจบในที่เดียว! รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ @ Chambers Chaan ลาดพร้าว–วังหิน

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.97 ตร.ม.
฿2,250,000
(฿75,075 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/04/2569 03:12
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แชมเบอร์ส ชาน ลาดพร้าว - วังหิน ใน ลาดพร้าว (ID 731442)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.27 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿92,501 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/04/2569 19:09
ขายคอนโด แชมเบอร์สชาน ลาดพร้าว วังหิน

ขายคอนโด แชมเบอร์สชาน ลาดพร้าว วังหิน

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.94 ตร.ม.
฿2,200,000
(฿73,480 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/03/2569 08:13
ขาย!! คอนโด Chamber Chaan ลาดพร้าว-วังหิน

ขาย!! คอนโด Chamber Chaan ลาดพร้าว-วังหิน

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿93,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/01/2569 21:29

โครงการใกล้เคียง Chambers chaan

แฟมิลี่ ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Family Life Ratchadapisek

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
บราวน์ รัชดา 32
บราวน์ รัชดา 32

Brown Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Brown Ratchada 3218 ประกาศ
ขาย Brown Ratchada 3216 ประกาศ
มิติ คอนโด

Miti Condo

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Miti Condo24 ประกาศ
ขาย Miti Condo6 ประกาศ
บ้านสวนธน รัชดา

Baan Suan Thon Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
พรอมโต้ คอนโด รัชดา 32

Prompto Condo Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ฟีล รัชดา 36
ฟีล รัชดา 36

Feel Ratchada 36

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Feel Ratchada 360 ประกาศ
ขาย Feel Ratchada 361 ประกาศ
ดับเบิ้ล ยู
ดับเบิ้ล ยู

Double U

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Double U3 ประกาศ
ขาย Double U4 ประกาศ
วีโน่ รัชดา 32

Vino Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Vino Ratchada 3212 ประกาศ
ขาย Vino Ratchada 321 ประกาศ
เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32
เจ ดับบลิว ซิตี้ รัชดาภิเษก 32

J.W. City Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 36
ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 36

Chateau In Town Ratchada 36

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by