รูป The Privacy Ladprao - Sena - รูปที่ 1/17
รูป The Privacy Ladprao - Sena - รูปที่ 2/17
รูป The Privacy Ladprao - Sena - รูปที่ 3/17
รูป The Privacy Ladprao - Sena - รูปที่ 4/17
รูป The Privacy Ladprao - Sena - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

The Privacy Ladprao - Sena

เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนาลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา The Privacy Ladprao - Sena พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 8 ชั้น 376 ยูนิต The Privacy Ladprao คอนโดแบบ Low Rise สูง 8 ชั้น ให้ความเป็นส่วนตัว เพราะมีจำนวนยูนิตที่น้อย โดยตัวโครงการตั้งอยู่ริมถนนลาดพร้าว-วังหิน อยู่บริเวณปากซอย 43 พร้อมด้วยพื้นที่ส่วนกลางทั้งสระว่ายน้ำ ฟิตเนส ห้องสมุด ห้องซาวน่าและสวนสาธารณะ -เทสโก้โลตัส วังหิน, บิ๊กซี ลาดพร้าว, ยูเนี่ยนมอลล์ , เซ็นทรัล ลาดพร้าว -มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม -โรงพยาบาลเปาโล โชคชัย 4 -รถไฟฟ้า MRT สถานีลาดพร้าว – 3.0 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Privacy Ladprao - Sena
คอนโดมิเนียม
ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
376
2.5 เมตร
2016
39 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9358ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Plum Condo Chokchai 4

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chokchai 4

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Regent Home 12 Latphrao 41

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

ห่างออกไป 290 เมตร

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao - Wang Hin

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Tree Condo Ladprao

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Be You Chokchai 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Be You Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Be You Chokchai 4

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Brown Ratchada 32

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Brown Ratchada 32

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Brown Ratchada 32

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

My Condo Ladprao 27

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า My Condo Ladprao 27

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด My Condo Ladprao 27

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The Next Ladprao

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Next Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Next Ladprao

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Supapong Place

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supapong Place

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Supapong Place

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,663 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,127 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,752 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 935 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,061 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,294 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,185 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,417 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,173 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,469 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,036 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4 กม.

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,184 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 489 ประกาศ

โฮมโปร เอกมัย-รามอินทรา

ห่างไป 3.8 กม.

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,094 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,510 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสท์ วิลล์

ห่างไป 3.2 กม.

เขตลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 475 ประกาศ

ประกาศขาย เขตลาดพร้าว

มีประกาศขาย 288 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เกษตร

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,996 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,845 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 5.3 กม.

เดอะ คริสตัล

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ คริสตัล

มีประกาศให้เช่า 860 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ คริสตัล

มีประกาศขาย 432 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 916 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 633 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,056 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,959 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 642 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 515 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 26.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ 🦋RB20412 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20412 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22.5 ตร.ม.
฿7,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโดมิเนียม 22.54 ตร.ม. เดอะไพรเวซี่ ลาดพร้าว-เสนา เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 1.3MPREMIUM

คอนโดมิเนียม 22.54 ตร.ม. เดอะไพรเวซี่ ลาดพร้าว-เสนา เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 1.3M

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
22.54 ตร.ม.
฿1,274,000
(฿56,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 08:09
คอนโดมิเนียม 45.14 ตร.ม. เดอะไพรเวซี่ ลาดพร้าว-เสนา เขตลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 2.3M

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
45.14 ตร.ม.
฿3,070,000
UPDATE !
(฿68,011 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:39
ขายด่วน ✨ The Privacy Ladprao - Sena ✨ วิวเมือง รีโนเวททั้งห้อง พร้อมเข้าอยู่

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:08
A010107 The Privacy Ladprao - Sena

A010107 The Privacy Ladprao - Sena

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿71,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033800 The Privacy Ladprao - Sena

A033800 The Privacy Ladprao - Sena

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
22.5 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿73,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A034159 The Privacy Ladprao - Sena

A034159 The Privacy Ladprao - Sena

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿1,999,000
UPDATE !
(฿76,885 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
🔴S2459🟡 ขายถูกมาก👍 The Privacy Ladprao - Sena 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 22.54 ตร.ม. ห้องชุด เดอะไพรเวซี่ ลาดพร้าว-เสนา [ชั้น 8 อาคาร B] ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร 1.8M

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22.54 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿79,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ขายคอนโด เดอะไรเวซี่ ลาดพร้าว-เสนา

ขายคอนโด เดอะไรเวซี่ ลาดพร้าว-เสนา

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿1,600,000
(฿69,565 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 14:35
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว-เสนา ใน ลาดพร้าว (ID 2695348)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿69,130 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/03/2569 19:10

โครงการใกล้เคียง The Privacy Ladprao - Sena

วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด โชคชัย 4
พลัม คอนโด โชคชัย 4

Plum Condo Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41

Regent Home 12 Latphrao 41

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
บี ยู โชคชัย 4
บี ยู โชคชัย 4

Be You Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เช่า Be You Chokchai 411 ประกาศ
ขาย Be You Chokchai 413 ประกาศ
บราวน์ รัชดา 32
บราวน์ รัชดา 32

Brown Ratchada 32

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Brown Ratchada 3218 ประกาศ
ขาย Brown Ratchada 3218 ประกาศ
มาย คอนโด ลาดพร้าว 27
มาย คอนโด ลาดพร้าว 27

My Condo Ladprao 27

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย My Condo Ladprao 279 ประกาศ
เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว
เดอะ เน็กซ์ ลาดพร้าว

The Next Ladprao

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Next Ladprao7 ประกาศ
ขาย The Next Ladprao27 ประกาศ
สุภาพงษ์ เพลส

Supapong Place

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supapong Place1 ประกาศ
ขาย Supapong Place9 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน