รูป The Niche ID Ladprao - Wang Hin - รูปที่ 1/17
รูป The Niche ID Ladprao - Wang Hin - รูปที่ 2/17
รูป The Niche ID Ladprao - Wang Hin - รูปที่ 3/17
รูป The Niche ID Ladprao - Wang Hin - รูปที่ 4/17
รูป The Niche ID Ladprao - Wang Hin - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

The Niche ID Ladprao - Wang Hin

เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหินลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร5.0/5
14ยูนิตขาย
18ยูนิตเช่า

เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว-วังหิน The Niche ID Ladprao - Wang Hin พัฒนาโดย บริษัท เสนาดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 8 ชั้น 301 ยูนิต คอนโมิเนียมสไตล์รีสอร์ท ตกตแต่งครบพร้อมอยู่ ให้ความรู้สึกเหมือนใช้ชีวิตอยู่ในรีสอร์ท พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ตัวโครงการเงียบสงบ เน้นความเป็นส่วนตัว หลีกหนีความวุ่นวายออกจากมลภาวะทางเสียง และควันรถ เข้าออกได้หลายเส้นทาง ทั้งซอย ลาดพร้าว 41 และ เสนานิคม” -ใกล้เซ็นทรัลลาดพร้าว ,เมเจอร์รัชโยธิน ,ยูเนี่ยนมอลล์ -ใกล้โรงพยาบาลเปาโลสยาม ,โรงพยาบาลเมโย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 18 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
301
2014
40 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

เสนา logo

เสนา

132โครงการ
3518ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Room Ratchada - Ladprao

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Ratchada - Ladprao

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Plum Condo Chokchai 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Plum Condo Chokchai 4

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Chokchai 4

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Life @ Ratchada

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

The Privacy Ladprao - Sena

ห่างออกไป 290 เมตร

คอนโดให้เช่า The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Ladprao - Sena

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Regent Home 12 Latphrao 41

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 12 Latphrao 41

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

The Tree Condo Ladprao

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Condo Ladprao

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Niche Ladprao 48

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Ladprao 48

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Ladprao 48

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Centrio Ladprao 48

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Centrio Ladprao 48

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Centrio Ladprao 48

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,547 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,043 ประกาศ

รร.สตรีวิทยา 2

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศให้เช่า 1,747 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวิทยา 2

มีประกาศขาย 905 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 5,010 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,259 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,086 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,366 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,732 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,357 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,951 ประกาศ

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,174 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 467 ประกาศ

โฮมโปร เอกมัย-รามอินทรา

ห่างไป 3.8 กม.

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,047 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,471 ประกาศ

เซ็นทรัล เฟสติวัล อีสท์ วิลล์

ห่างไป 3.3 กม.

เขตลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 468 ประกาศ

ประกาศขาย เขตลาดพร้าว

มีประกาศขาย 287 ประกาศ

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,100 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,708 ประกาศ

ลาดพร้าวตอนกลาง โชคชัย 4 ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 5.3 กม.

เกษตร

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,905 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,775 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 902 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 609 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 10,980 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 3,911 ประกาศ

รพ.เปาโล โชคชัย 4

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศให้เช่า 624 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล โชคชัย 4

มีประกาศขาย 507 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
M.property

M.property

29/04/2564

คอนโด เดินทางสะดวกห้องสวย สนใจเช่า/ซื้อ ห้องติดต่อ 0840787252

(5)
Gibzy property

Gibzy property

07/02/2564

“คอนโมิเนียมสไตล์รีสอร์ท ตกตแต่งครบพร้อมอยู่ ให้ความรู้สึกเหมือนใช้ชีวิตอยู่ในรีสอร์ท ตลอด365 วัน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ตัวโครงการเงียบสงบ เน้นความเป็นส่วนตัว หลีกหนีความวุ่นวายออกจากมลภาวะทางเสียง และควันรถ เข้าออกได้หลายเส้นทาง ทั้งซอย ลาดพร้าว 41 และ เสนานิคม”

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (18)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่า  เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน  🔴🔴

ให้เช่า เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน 🔴🔴

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:47
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ 🦋RB24068 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24068 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ #R2459 ให้เช่า The Niche ID Ladprao-Wang Hin

#R2459 ให้เช่า The Niche ID Ladprao-Wang Hin

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3315 ให้เช่า The Niche ID Ladprao-Wang Hin

#R3315 ให้เช่า The Niche ID Ladprao-Wang Hin

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:30
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว-วังหิน

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว-วังหิน

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿12,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:30
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧  ให้เช่า เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:17
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว-วังหิน มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว-วังหิน มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿9,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:59
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-151473 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน ลาดพร้าว เขต ลาดพร้าว กรุงเทพ CX-151473 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔮RB24068 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB24068 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:58
รูปภาพ 🤝🏻RB24068 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB24068 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ G 4732🚨 คอนโดให้เช่า เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว  วังหิน Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 4732🚨 คอนโดให้เช่า เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว วังหิน Line❤️💜@condopremium💜❤️

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2563)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 09:13

ประกาศขายในโครงการ (14)

ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2.0
35 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
🎉 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
🚩 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿1,890,000
NEW !
(฿55,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
🔺 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:02
🔺 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿1,890,000
NEW !
(฿55,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:02
ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:01
📌 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿57,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
📌 ขายคอนโด เดอะนิช ไอดี ลาดพร้าว - วังหิน อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ วัดลาดพร้าว

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿1,890,000
NEW !
(฿55,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
EZYHOME080326  𝐓𝐇𝐄 𝐍𝐈𝐂𝐇𝐄 𝐈𝐃 𝐋𝐀𝐃𝐏𝐑𝐀𝐎-𝐖𝐀𝐍𝐆𝐇𝐈𝐍   (เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว-วังหิน)

EZYHOME080326 𝐓𝐇𝐄 𝐍𝐈𝐂𝐇𝐄 𝐈𝐃 𝐋𝐀𝐃𝐏𝐑𝐀𝐎-𝐖𝐀𝐍𝐆𝐇𝐈𝐍 (เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว-วังหิน)

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.63 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿57,465 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:51
A033265 condo The Niche ID Ladprao - Wanghin

A033265 condo The Niche ID Ladprao - Wanghin

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿56,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033221 condo The Niche ID Ladprao - Wanghin

A033221 condo The Niche ID Ladprao - Wanghin

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
(15046) The Niche ID Ladprao - Wang Hin

(15046) The Niche ID Ladprao - Wang Hin

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
1 นอน ครัวแยกเป็นสัดส่วน วิวสวน ส่วนกลางดี / ขายคอนโดมือสองหลุดจำนอง-The Niche ID Ladprao Wang Hin

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.61 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿53,453 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:14

โครงการใกล้เคียง The Niche ID Ladprao - Wang Hin

ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4
ลุมพินี วิลล์ ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Lumpini Ville Latphrao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว
เดอะ รูม รัชดา - ลาดพร้าว

The Room Ratchada - Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4
วินน์ คอนโด ลาดพร้าว - โชคชัย 4

Wynn Condo Ladprao - Chokchai 4

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
พลัม คอนโด โชคชัย 4
พลัม คอนโด โชคชัย 4

Plum Condo Chokchai 4

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท รัชดา
ไลฟ์ แอท รัชดา

Life @ Ratchada

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ratchada52 ประกาศ
ขาย Life @ Ratchada34 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา
เดอะ ไพรเวซี่ ลาดพร้าว - เสนา

The Privacy Ladprao - Sena

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41
รีเจ้นท์ โฮม 12 ลาดพร้าว 41

Regent Home 12 Latphrao 41

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี คอนโด ลาดพร้าว

The Tree Condo Ladprao

ลาดพร้าว กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48
เดอะ นิช ลาดพร้าว 48

The Niche Ladprao 48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เซนทริโอ ลาดพร้าว 48

Centrio Ladprao 48

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ขาย Centrio Ladprao 480 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by