A033786 THE TREE Pattanakarn - Ekkamai
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6004164
เข้าชม :
เดอะ ทรี พัฒนาการ - เอกมัย สวนหลวง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
Sale at Loss , best deal for an investment
Project : THE TREE Pattanakarn - Ekkamai
Bedroom : 1 Bed
Bathroom : 1
Area size : 25.8 sqm
Selling Price : 2,300,000
Reference ID : A033786
--------------------------------------
For more inquiry or viewing please contact
The One Residence Co., Ltd.
Tel : +66994692874
Whatsapp : +66994692874
Line :@oneresidenceth
Email : oneresidenceth@gmail.com
------------------------------------
รายละเอียด
- The Tree Pattanakarn - Ekkamai
- 2,300,000 (89,147 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 25.8 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
229 ประกาศเช่า
34 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี พัฒนาการ - เอกมัย
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ ทรี พัฒนาการ - เอกมัย พร้อมโอน 🔥MD-260862291 ห้องนอน30.8m2ชั้น 5-10฿3,090,000UPDATE !

🚩 ขายคอนโด เดอะทรี พัฒนาการ - เอกมัย อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์1 ห้องนอน31m2ชั้น 6฿3,090,000UPDATE !
FOR SALE The Tree Pattanakarn-Ekkamai คอนโด 2 ห้องนอน ชั้นสูง เฟอร์นิเจอร์ครบ2 ห้องนอน56m2ชั้น 20฿6,400,000UPDATE !
ขายคอนโดโครงการ THE TREE พัฒนาการ – เอกมัย เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ได้เลย วิวโล่งถนนพัฒนาการ- SW0030072 ห้องนอน56m2ชั้น 20฿3,900,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ ทรี พัฒนาการ - เอกมัย ARL-รามคำแหง สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-111031 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน55.85m2ชั้น 26฿6,090,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี พัฒนาการ-เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1041357)2 ห้องนอน56.45m2ชั้น 27฿9,614,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี พัฒนาการ-เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2861669)2 ห้องนอน55.85m2ชั้น 26฿6,386,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทรี พัฒนาการ-เอกมัย ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1937677)1 ห้องนอน43.6m2ชั้น 27฿5,500,000UPDATE !
💥SL-8882💥ขายคอนโด ราคาดี เดอะ ทรี พัฒนาการ - เอกมัย 👉แอดไลน์ @primecondo1 ห้องนอน31m2ชั้น 23฿3,900,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 137 ประกาศ
ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamaiมีคอนโดขาย 63 ประกาศ