รูป Unity Tower - รูปที่ 1/10
รูป Unity Tower - รูปที่ 2/10
รูป Unity Tower - รูปที่ 3/10
รูป Unity Tower - รูปที่ 4/10
รูป Unity Tower - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Unity Tower

ยูนิตี้ ทาวเวอร์พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
1ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 1 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (1)

-
2002
1
17

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Bangna Km.3

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

S&S Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Log 3

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Log 3

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Log 3

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

B Republic

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า B Republic

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด B Republic

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Excel Udomsuk

ห่างออกไป 110 เมตร

คอนโดให้เช่า The Excel Udomsuk

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Udomsuk

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

@ City Sukhumvit 101/1

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า @ City Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด @ City Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Elio Del Nest

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Nest

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Nest

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

My Condo Sukhumvit 103

ห่างออกไป 110 เมตร

คอนโดให้เช่า My Condo Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด My Condo Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,592 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,387 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,572 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,629 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3 กม.

รร.ลาซาล

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 2,997 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,076 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,527 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,396 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,169 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,765 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,286 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,939 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,365 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,068 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 852 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 7.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 5.4 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,142 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,403 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,212 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,038 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,841 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,779 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,121 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,096 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,047 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,812 ประกาศ

อุดมสุข 29

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข 29

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข 29

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อุดมสุข 31

ห่างออกไป 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข 31

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข 31

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อุดมสุข 32

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข 32

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข 32

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,948 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,955 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,868 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,636 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,130 ประกาศ

สุขุมวิท 101/1

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 101/1

มีประกาศให้เช่า 260 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 101/1

มีประกาศขาย 181 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,291 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,012 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.6 กม.

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.9 กม.

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,398 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,213 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (1)

ขายคอนโดUnityTower BTS อุดมสุข ห้อง มุมชั้น9  วิวเมือง

ขายคอนโดUnityTower BTS อุดมสุข ห้อง มุมชั้น9 วิวเมือง

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
73.5 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿27,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:23

โครงการใกล้เคียง Unity Tower

ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
ลุมพินี เพลส บางนา กม.3

Lumpini Place Bangna Km.3

บางนา กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10326 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit51 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit14 ประกาศ
เดอะ ลอค 3

The Log 3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Log 3 2 ประกาศ
ขาย The Log 3 20 ประกาศ
บี รีพับบลิค
บี รีพับบลิค

B Republic

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า B Republic27 ประกาศ
ขาย B Republic21 ประกาศ
ดิ เอ็กเซล อุดมสุข
ดิ เอ็กเซล อุดมสุข

The Excel Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Udomsuk 16 ประกาศ
ขาย The Excel Udomsuk 11 ประกาศ
แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1

@ City Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดล เนสท์
เอลลิโอ เดล เนสท์

Elio Del Nest

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Nest230 ประกาศ
ขาย Elio Del Nest49 ประกาศ
มีสไตล์ @ สุขุมวิท - บางนา
มีสไตล์ @ สุขุมวิท - บางนา

MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
มาย คอนโด สุขุมวิท 103
มาย คอนโด สุขุมวิท 103

My Condo Sukhumvit 103

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by