คอนโดมิเนียม

Diamond Tower

ไดมอนด์ ทาวเวอร์ 23 พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Diamond Tower
คอนโดมิเนียม
23 พระโขนง กรุงเทพมหานคร
100
1997
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Bangna Km.3

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Bangna Km.3

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

The Log 3

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Log 3

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Log 3

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

B Republic

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า B Republic

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด B Republic

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Excel Udomsuk

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Excel Udomsuk

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Udomsuk

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

I CONDO Sukhumvit 103

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า I CONDO Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด I CONDO Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

My Condo Sukhumvit 103

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า My Condo Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด My Condo Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The Series Udomsuk

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Series Udomsuk

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด The Series Udomsuk

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Escape Sukhumvit 101/1

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Escape Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด The Escape Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

The Log @ Sukhumvit 101/1

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Log @ Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Log @ Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,494 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,378 ประกาศ

MRT ศรีอุดม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีอุดม

มีประกาศให้เช่า 181 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีอุดม

มีประกาศขาย 122 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,303 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,605 ประกาศ

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างไป 4.7 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.9 กม.

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างไป 7 กม.

รร.ลาซาล

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 2,901 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,069 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,349 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,373 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,913 ประกาศ

รร.ประชาคมนานาชาติ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 2,578 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ประชาคมนานาชาติ

มีประกาศขาย 839 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,502 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,260 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,606 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,313 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,009 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 810 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 6.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.9 กม.

บิ๊กซี บางนา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,808 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,348 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,091 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,013 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 4,963 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,081 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,835 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,795 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,794 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,943 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,565 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,176 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,009 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,553 ประกาศ

อุดมสุข 43

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข 43

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข 43

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อุดมสุข 41

ห่างออกไป 290 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข 41

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข 41

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 4,988 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.1 กม.

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,322 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,196 ประกาศ

รพ.ไทยนครินทร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 2,890 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ไทยนครินทร์

มีประกาศขาย 880 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ  Diamond Tower - Spacious 2 Bed Condo in Silom Area - BR11280CD

Diamond Tower - Spacious 2 Bed Condo in Silom Area - BR11280CD

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
144 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:08
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ ไดมอนด์ ทาวเวอร์ MD-95539

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ ไดมอนด์ ทาวเวอร์ MD-95539

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
74 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:15

ประกาศขายในโครงการ (5)

LTH5991 – Diamond Tower FOR SALE 2 beds 2 baths size 144 Sq.M. Nearby BTS Chong Nonsi Station ONLY 16.5 MB

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
144 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿114,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:18
77.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

77.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
77 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿125,974 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
144.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

144.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10th
144 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿114,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
182.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

182.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 15
182 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
77.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

77.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
77 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿129,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง Diamond Tower

ลุมพินี เพลส บางนา กม.3
ลุมพินี เพลส บางนา กม.3

Lumpini Place Bangna Km.3

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ ลอค 3

The Log 3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Log 3 2 ประกาศ
ขาย The Log 3 13 ประกาศ
บี รีพับบลิค
บี รีพับบลิค

B Republic

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า B Republic27 ประกาศ
ขาย B Republic21 ประกาศ
ดิ เอ็กเซล อุดมสุข
ดิ เอ็กเซล อุดมสุข

The Excel Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Udomsuk 18 ประกาศ
ขาย The Excel Udomsuk 11 ประกาศ
ไอ คอนโด สุขุมวิท 103
ไอ คอนโด สุขุมวิท 103

I CONDO Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
มีสไตล์ @ สุขุมวิท - บางนา
มีสไตล์ @ สุขุมวิท - บางนา

MeStyle @ Sukhumvit - Bangna

บางนา กรุงเทพมหานคร
มาย คอนโด สุขุมวิท 103
มาย คอนโด สุขุมวิท 103

My Condo Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข
เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข

The Series Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Series Udomsuk16 ประกาศ
ขาย The Series Udomsuk21 ประกาศ
ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1
ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1

The Escape Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ลอค แอท สุขุมวิท 101/1

The Log @ Sukhumvit 101/1

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by