รูป The Series Udomsuk - รูปที่ 1/17
รูป The Series Udomsuk - รูปที่ 2/17
รูป The Series Udomsuk - รูปที่ 3/17
รูป The Series Udomsuk - รูปที่ 4/17
รูป The Series Udomsuk - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

The Series Udomsuk

เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข12 พระโขนง กรุงเทพมหานคร4.0/5
20ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า
คอนโดไฮเทคแห่งแรก และแห่งเดียวบนสุขุมวิท 103 สัมผัสความล้ำสมัยก่อนใครกับระบบรักษาความปลอดภัย VDO Door Phone และ Home Automation ให้คุณเชื่อมต่อผ่าน Smart Phone จากทุกมุมโลก ในการ เปิด/ปิด เครื่องใช้ไฟฟ้า ทุกชิ้น ในห้องโปรดของคุณ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Series Udomsuk

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข 29
  • The Series Udomsuk 29
  • The Series อุดมสุข 29
  • เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข
คอนโดมิเนียม
12 พระโขนง กรุงเทพมหานคร
167
2016
35 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

S&S Sukhumvit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Log 3

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Log 3

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Log 3

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

B Republic

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า B Republic

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด B Republic

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Excel Udomsuk

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า The Excel Udomsuk

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Udomsuk

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

@ City Sukhumvit 101/1

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า @ City Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด @ City Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Elio Del Nest

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Nest

มีคอนโดให้เช่า 229 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Nest

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

My Condo Sukhumvit 103

ห่างออกไป 250 เมตร

คอนโดให้เช่า My Condo Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด My Condo Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Dolce Udomsuk

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Dolce Udomsuk

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Dolce Udomsuk

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Escape Sukhumvit 101/1

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Escape Sukhumvit 101/1

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด The Escape Sukhumvit 101/1

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,597 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,388 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,577 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,637 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.1 กม.

รร.ลาซาล

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 2,994 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,078 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,539 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,401 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,176 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,772 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,292 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,950 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,372 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,068 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 858 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 7.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 5.6 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,153 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,414 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,215 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,042 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,848 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,782 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,120 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,099 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,057 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,816 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,951 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,959 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,917 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,669 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,138 ประกาศ

สุขุมวิท 101/1

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 101/1

มีประกาศให้เช่า 259 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 101/1

มีประกาศขาย 182 ประกาศ

อุดมสุข 27

ห่างออกไป 290 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข 27

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข 27

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อุดมสุข 29

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข 29

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข 29

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,301 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,013 ประกาศ

รพ.สินแพทย์ ศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 7.1 กม.

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,393 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,217 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34.27 - 51.31 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Condo Mundi

Condo Mundi

02/04/2569

ทำเลที่ตั้งดีเยี่ยม ใกล้ตลาด ห้างแมคโคร บิ๊กซี เดินทางสะดวกด้วยรถไฟฟ้า BTS สายสุขุมวิทและสายสีเหลือง ทางด่วนชลบุรี เข้าออกถนนศรีนครินทร์และถนนสุขุมวิทจากทางด่วน 103 และ 101/1 ได้ง่าย มีร้านอาหารและแหล่งรับประทานอาหารมากมายบนถนนอุดมสุข ทำให้เป็นที่นิยมแต่ราคาไม่แพง ห้องพักมีขนาดใหญ่กว่าปกติ ทำให้เป็นพื้นที่อยู่อาศัยที่สะดวกสบาย

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข 29 BTS-อุดมสุข บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-120502 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข 29 BTS-อุดมสุข บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-120502 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ DL010066 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข (The Series Udomsuk) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL010066 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข (The Series Udomsuk) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข 29 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

ให้เช่าคอนโด เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข 29 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:45
รูปภาพ #Z269 ให้เช่าคอนโด The Series Udomsuk

#Z269 ให้เช่าคอนโด The Series Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1451 ให้เช่าคอนโด The Series Udomsuk

#Z1451 ให้เช่าคอนโด The Series Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3490 ให้เช่าคอนโด The Series Udomsuk

#R3490 ให้เช่าคอนโด The Series Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ Condo for Rent: The Series Udomsuk (Sukhumvit 103, Near BTS Udomsuk)

Condo for Rent: The Series Udomsuk (Sukhumvit 103, Near BTS Udomsuk)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:43
รูปภาพ Condo for Rent: The Series Udomsuk   Near BTS Udomsuk

Condo for Rent: The Series Udomsuk Near BTS Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:43
รูปภาพ DL000648 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข (The Series Udomsuk) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL000648 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข (The Series Udomsuk) ใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
รูปภาพ 🥳เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข. ชั้น 6 *ใกล้ BTS อุดมสุข💚Line id: @thefirstagent [RAR2603-2464]

🥳เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข. ชั้น 6 *ใกล้ BTS อุดมสุข💚Line id: @thefirstagent [RAR2603-2464]

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 00:25
รูปภาพ 💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥The Series Udomsuk 29

💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥The Series Udomsuk 29

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ 🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข

🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ 🔥 อุดมสุข ห้องใหญ่ 35 ตร.ม. ราคาดีมาก! 🔥 ให้เช่า The Serie Udomsuk อยู่สบาย พื้นที่กว้าง ฟังก์ชันลงตัว ใช้ชีวิตง่ายสุดๆ 🏡✨

🔥 อุดมสุข ห้องใหญ่ 35 ตร.ม. ราคาดีมาก! 🔥 ให้เช่า The Serie Udomsuk อยู่สบาย พื้นที่กว้าง ฟังก์ชันลงตัว ใช้ชีวิตง่ายสุดๆ 🏡✨

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿8,980/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:00
รูปภาพ ✨ยักษ์ใหญ่ ให้เช่า✨ คอนโด เดอะ ซีรีส์อุดมสุข ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ 🌼เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ🌼 10,000/เดือน

✨ยักษ์ใหญ่ ให้เช่า✨ คอนโด เดอะ ซีรีส์อุดมสุข ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ 🌼เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ🌼 10,000/เดือน

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:00
รูปภาพ ให้เช่า เดอะซีรี่ส์ อุดมสุข 29(The Series Udomsuk)11,000฿

ให้เช่า เดอะซีรี่ส์ อุดมสุข 29(The Series Udomsuk)11,000฿

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:59

ประกาศขายในโครงการ (20)

P-26333 🏢ต้องการขายคอนโด เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข Soi Udom Suk 29, Bang Chak, Phra Khanong, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿64,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:02
🔥 ขาย คอนโด เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข The Series Udomsuk | BTS อุดมสุข & ศรีนครินทร์

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
34.43 ตร.ม.
฿1,946,700
UPDATE !
(฿56,541 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:02
ขายคอนโด เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข 29 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿54,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:30
🎉 ขายคอนโด เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข 29 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿55,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข 29 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿67,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
🏢 ขายคอนโด : The Series Udomsuk (เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9868

🏢 ขายคอนโด : The Series Udomsuk (เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9868

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.35 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
🔺 ขายคอนโด เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข 29 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿67,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:02
🔺 ขายคอนโด เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข 29 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿55,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:02
[ลดด่วน! 2.4 ล้าน วิวสระ เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข P-103833] เขตพระโขนง ใกล้ BTS อุดมสุข | line @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿68,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:40
📌 ขายคอนโด เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข 29 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿1,890,000
UPDATE !
(฿55,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
📌 ขายคอนโด เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข 29 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿67,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข ใกล้ อุดมสุข (ID 1527191)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
49 ตร.ม.
฿3,499,000
UPDATE !
(฿71,408 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
BP00957 ขายคอนโด เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข ชั้น 5 แขวง บางจาก เขต พระโขนง จังหวัด กรุงเทพมหานคร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿2,123,000
UPDATE !
(฿62,441 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 16:21
Condo for Sale: The Series Udomsuk

Condo for Sale: The Series Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
49 ตร.ม.
฿3,699,000
UPDATE !
(฿75,490 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
💙ขาย เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข 💙 +66 615802631 ดาว // Line id : @yps3670k

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-4
34 ตร.ม.
฿1,850,000
(฿54,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 10:48
ขายคอนโด: เดอะซีรี่ส์ อุดมสุข 29(The Series Udomsuk)1.79ล้าน

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿1,790,000
(฿51,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:47
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข ใกล้ อุดมสุข (ID 2302195)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8th
49 ตร.ม.
฿3,899,000
UPDATE !
(฿79,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข ใกล้ อุดมสุข (ID 593990)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿2,090,000
UPDATE !
(฿59,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
The Series Udomsuk 1 bedroom, for sale

The Series Udomsuk 1 bedroom, for sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
48.88 ตร.ม.
฿3,799,000
UPDATE !
(฿77,721 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง The Series Udomsuk

พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10326 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit51 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit14 ประกาศ
เดอะ ลอค 3

The Log 3

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Log 3 2 ประกาศ
ขาย The Log 3 20 ประกาศ
บี รีพับบลิค
บี รีพับบลิค

B Republic

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า B Republic27 ประกาศ
ขาย B Republic21 ประกาศ
ดิ เอ็กเซล อุดมสุข
ดิ เอ็กเซล อุดมสุข

The Excel Udomsuk

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Udomsuk 16 ประกาศ
ขาย The Excel Udomsuk 11 ประกาศ
แอท ซิตี้ สุขุมวิท 101/1

@ City Sukhumvit 101/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดล เนสท์
เอลลิโอ เดล เนสท์

Elio Del Nest

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Nest229 ประกาศ
ขาย Elio Del Nest49 ประกาศ
มาย คอนโด สุขุมวิท 103
มาย คอนโด สุขุมวิท 103

My Condo Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
โดว์เช่ อุดมสุข
โดว์เช่ อุดมสุข

Dolce Udomsuk

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Dolce Udomsuk 12 ประกาศ
ขาย Dolce Udomsuk 8 ประกาศ
ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1
ดิ เอสเคป สุขุมวิท 101/1

The Escape Sukhumvit 101/1

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by