รูป Whizdom Essence Sukhumvit - รูปที่ 1/51
รูป Whizdom Essence Sukhumvit - รูปที่ 2/51
รูป Whizdom Essence Sukhumvit - รูปที่ 3/51
รูป Whizdom Essence Sukhumvit - รูปที่ 4/51
รูป Whizdom Essence Sukhumvit - รูปที่ 5/51
คอนโดมิเนียม

Whizdom Essence Sukhumvit

วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิทพระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
49ยูนิตขาย
176ยูนิตเช่า

วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท Whizdom Essence Sukhumvit พัฒนาโดย บริษัท แมกโนเลีย ควอลิตี้ ดีเวล็อปเม้นต์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 50 ชั้น 664 ยูนิต, ร้านค้า 2 ยูนิต Whizdom Essence Sukhumvit คอนโดมิเนียมระดับ Hi-end ที่เติมเต็มมุมมอง ท่ามกลางธรรมชาติ ติดซอยสุขุมวิท 101/1 (ซอยวชิรธรรมสาธิต) แขวงบางจาก เขตพระโขนง ใกล้รถไฟฟ้าสายหลัก และแหล่งของกินแหล่งช็อปปิ้ง Community Mall ที่อยู่ติดกับโครงการ -ซีคอนสแควร์, พาราไดซ์ พาร์ค, Haha 55 Mall, Bangkok Mall, เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา, บิ๊กซี บางนา, ไบเทค บางนา, ตลาดนัดรถไฟ ศรีนครินทร์ -รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี -รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 176 ห้อง และประกาศขาย 49 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Whizdom Essence Sukhumvit
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
664
2.80 เมตร
2019
- บาท/ตร.ม.
1
50
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

MQDC logo

MQDC

21โครงการ
1842ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Regent Home Sukhumvit 97/1

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 474 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 274 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

City Home Sukhumvit

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

S&S Sukhumvit

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,633 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,443 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,517 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,392 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,560 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,741 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.3 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,034 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,468 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,453 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3.2 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,574 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,972 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,534 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,636 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,350 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,859 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,432 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,145 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,046 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,101 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,134 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,942 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,849 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,905 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,997 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,879 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,052 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 4,984 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 700 เมตร

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,137 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,024 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.2 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.70 - 44.90 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(5 รีวิวโครงการ)
Wiranath Suwannakatenon

Wiranath Suwannakatenon

20/07/2564

เอเจ้น ลงประกาศง่าย ลูกค้าค้นหาข้อมูลประกาศง่าย สะดวก รวดเร็ว

(5)
Prompt You Real Estate

Prompt You Real Estate

27/04/2564

ติดกับTrue Digital Park ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Theresa S.

Theresa S.

27/04/2564

ติด True Digital Park ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ติด BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
📍Top (ไม่รับ Co Agent)

📍Top (ไม่รับ Co Agent)

08/02/2564

คอนโดบรรยากาศดี ต้นไม้เยอะ พักผ่อนสบาย

(5)
Anan Suwannaree

Anan Suwannaree

04/02/2564

โครงการที่สะดวกสวบายมีครบทุกอย่าง จะกินอะไรก็ง่าย เดินทางไปไหนก็สะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (176)

ดูประกาศทั้งหมด (176)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดวิสดอม เอสเซ้นส์  ไกล้ BTS ปุณณวิถี 250 เมตร มีสกายวอคเดินถึงสถานีเลย

ให้เช่าคอนโดวิสดอม เอสเซ้นส์ ไกล้ BTS ปุณณวิถี 250 เมตร มีสกายวอคเดินถึงสถานีเลย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
34 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 16:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2401126)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2401126)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
55 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2552947)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2552947)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
80 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2921221)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2921221)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
55 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2071054)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2071054)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
53 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2601087)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2601087)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
56.7 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1528358)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1528358)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
56 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2071056)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2071056)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 44
83 ตร.ม.
฿72,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1896199)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1896199)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
34 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2078121)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2078121)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
51.9 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2070970)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2070970)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
53 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2625394)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2625394)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
53 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2611805)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2611805)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30+
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2572172)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2572172)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
45 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2863249)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2863249)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
54 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2618328)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2618328)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1946225)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1946225)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2586308)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2586308)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
45 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2787249)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2787249)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
34 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 15:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (49)

ดูประกาศทั้งหมด (49)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2721244)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
52 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿144,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2323796)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
56.69 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿158,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2213289)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
53 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿169,811 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1859347)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
53.01 ตร.ม.
฿9,590,000
UPDATE !
(฿180,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1981408)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
53.01 ตร.ม.
฿9,590,000
UPDATE !
(฿180,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1957576)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
53.01 ตร.ม.
฿9,590,000
UPDATE !
(฿180,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1874787)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
52 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿198,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:52
Condo for sell  : 2bedroom   Whizdom Essence (Rt-01)

Condo for sell : 2bedroom Whizdom Essence (Rt-01)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
54 ตร.ม.
฿7,990,000
UPDATE !
(฿147,963 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 12:59
Corner Unit 2 Bedroom 2 Bathroom 55.18 Sq.m Whizdom Essence Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
55.1 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿199,637 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 56.69 SQ.M Whizdom Essence Sukhumvit

2 Bed 2 Bath 56.69 SQ.M Whizdom Essence Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
56.6 ตร.ม.
฿8,990,000
UPDATE !
(฿158,834 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Whizdom Essence Sukhumvit

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Whizdom Essence Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
35 ตร.ม.
฿5,850,000
UPDATE !
(฿167,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 55 SQ.M Whizdom Essence Sukhumvit

2 Bed 2 Bath 55 SQ.M Whizdom Essence Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
55 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿176,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
✅ คอนโดชั้น 40 วิวเปิดโล่ง พาโนรามา ทิศเหนือ ห้องหายากในโครงการ ✅ Whizdom Essence Sukhumvit 101 @ True Digital Park (วิสซ์ดอม เอสเซนส์ สุขุมวิท 101)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
35 ตร.ม.
฿5,790,000
UPDATE !
(฿165,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:01
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ 6258944

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ 6258944

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
45.44 ตร.ม.
฿7,100,000
NEW !
(฿156,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ 5934364

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ วิสซ์ดอม เอสเซ้นส์ 5934364

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
34 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿146,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:02
📌 ด่วน‼️ ขาย คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด วิสดอม เอสเซ้นส์ ห้องสวย MD-79119

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15-20
56.69 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿158,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:02
ขายคอนโด วิสซ์ด้อมส์ เอสเซนส์ Whizdom Essence สุขุมวิท หลังตึกทรูดิจิทัล พาร์ค ไกล้ บีทีเอสปุณณวิถี 200 เมตร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿5,190,000
UPDATE !
(฿152,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:04
For sale Whizdom Essence ห้องสวย ราคาดี เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ LH-SW000486

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
34 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿176,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:38
For Sale Whizdom Essence 1 ห้องนอน กว้าง 34.48 sq.m. ทิศเหนือได้วิวเมืองกรุงเทพ ครัวปิด @7.04MB

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30 - 40
34.48 ตร.ม.
฿7,040,000
UPDATE !
(฿204,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Whizdom Essence Sukhumvit

รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray187 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray54 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6432 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10322 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit40 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit44 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit16 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by