#SC13517📌 ขาย | 🟦🟨เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6023200
เข้าชม :
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77 วัฒนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ซื้อ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77(The Base Park West Sukhumvit 77)
#SC13517
☑️รายละเอียด
🌟ห้องชั้นที่ 5
🌟1 ห้อง 1 ห้องน้ำ
🌟ขนาด : 29.78 ตร.ม.
🆓รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า
🍀แอร์ , เครื่องทำน้ำอุ่น , เตาไฟฟ้า , เครื่องดูดควัน , Digital Door Lock
🏷️ราคาซื้อ : 2.60 ล้านบาท
*************************
☑️Detail
🌟Floor 5
🌟1 bedroom(s) 1 bathroom(s)
🌟29.78 sq.m.
🏷️Price : 2.60 ล้าน฿
ให้เราดูแลคุณที่
Line : @secretproperty
(https://lin.ee/U2Kkoao)
แผนที่ตั้งโครงการ
https://www.google.com/maps?q=13.713246,100.597666
รายละเอียด
- The Base Park West Sukhumvit 77
- 2,600,000 (87,307 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 5
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29.78 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
225 ประกาศเช่า
146 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2600170)2 ห้องนอน52.94m2ชั้น 3฿5,040,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2906587)1 ห้องนอน52.94m2ชั้น x฿5,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2731134)1 ห้องนอน30m2ชั้น 4฿4,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2828480)2 ห้องนอน48.46m2ชั้น 7฿5,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1952262)2 ห้องนอน47m2ชั้น 7฿6,900,000UPDATE !
ขายคอนโด The Base Park West ⚡ใจกลางสุขุมวิท เดินทางสะดวก ใกล้ BTS อ่อนนุช!⚡สนใจติดต่อ @best_condo1 ห้องนอน30m2ชั้น 15-20฿2,700,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-117172 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน53m2ชั้น 3฿4,790,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 BTS-อ่อนนุช พระโขนงเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-133775 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน53.3m2ชั้น 29฿5,290,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ เบส พาร์คเวสต์ สุขุมวิท 77 อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า1 ห้องนอน27m2ชั้น 24฿2,450,000UPDATE !

ขาย The Base Park West Sukhumvit 77 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 25 ตารางเมตร1 ห้องนอน25m2ชั้น 3฿3,100,000UPDATE !